Elvish Yadav aliweka nafasi kwa ajili ya 'Kusambaza' Sumu ya Nyoka katika Rave Party

Elvish Yadav, MwanaYouTube na mshindi wa Bigg Boss OTT, ameshtakiwa na Polisi wa Noida kwa matumizi ya sumu ya nyoka kwenye karamu za rave.

Elvish Yadav aliweka nafasi kwa ajili ya 'Kusambaza' Sumu ya Nyoka katika Rave Party - F

"Watu hufanya chochote ili kubaki kwenye vichwa vya habari."

MwanaYouTube na Mkubwa Big OTT mshindi Elvish Yadav amefungiwa na Polisi wa Noida kwa kutumia sumu ya nyoka kwenye sherehe za rave.

Tangu wakati huo ametoa taarifa ya kukanusha mashtaka yote na kuwahakikishia ushirikiano na Polisi wa UP.

Nyoka tisa, wakiwemo cobra watano, na sumu ya nyoka walipatikana kutoka kwa washtakiwa, maafisa walisema, na kuongeza kuwa nyoka hao wamekabidhiwa kwa Idara ya Misitu.

Wangekamata nyoka kutoka sehemu mbalimbali katika eneo hilo na kutoa sumu yao, ambayo inadaiwa waliiuza kwa bei ya juu.

Mbunge wa BJP Maneka Gandhi, ambaye NGO yake iliwasilisha malalamiko dhidi ya mshawishi huyo maarufu, alitoa taarifa na kuuliza ikiwa Elvish Yadav hakuwa na hatia, basi kwa nini alikuwa akikimbia.

Maneka alisema: “Huu ni uhalifu wa darasa la 1, kifungo cha miaka saba jela, uhalifu wa wanyamapori.

"King cobras hufa wakati sumu yao inatolewa. Sumu yao ni kwa kusaga chakula.

"Bila sumu, hawawezi kula chochote na hivyo kufa.

“Kuna cobra na chatu wachache sana nchini. Ni hatia kuzimiliki, kuzikamata au kuzitumia.”

Kunaweza kuwa na racket kubwa nyuma ya hii, Maneka Gandhi aliongeza.

Akitaka Elvish Yadav akamatwe mara moja, Maneka Gandhi alisema shirika lake lisilo la kiserikali lilikuwa likimtazama Elvish Yadav kwa muda mrefu huku akitumia nyoka kwenye video zake za YouTube:

"Kisha tukagundua kuwa wanauza sumu ya nyoka."

Kuhusu taarifa ya Elvish Yadav kwamba hana hatia, Maneka Gandhi alisema:

“Ndio maana anatoroka? Watu wanafanya lolote kubaki kwenye vichwa vya habari.

“Sumu ya nyoka husababisha ini na figo kushindwa kufanya kazi kisha ubongo unapata kizunguzungu. Kwa hiyo unahisi kizunguzungu.”

Elvish Yadav alisema madai yote hayana msingi na ni bandia.

Katika taarifa, Elvish alisema: "Nitachukua jukumu ikiwa hata 1% ya ushiriki wangu katika hili itathibitishwa.

"Vyombo vya habari pia vinapaswa kukaa mbali na kunichafua isipokuwa kuhusika kwangu kuchunguzwa."

Akijibu kauli ya Maneka Gandhi dhidi yake, Elvish tweeted:

"Nimeshtushwa kuona watu kama hao wameketi kwenye vichapo kama hivyo. Jinsi anavyonituhumu, anapaswa kuwa tayari kuomba msamaha pia.

Kulingana na malalamiko yaliyowasilishwa na People For Animals, NGO inayoendeshwa na Maneka Gandhi iliwasiliana na Elvish Yadav na kumtaka aandae karamu ya rave na kupata sumu ya cobra.

Malalamiko hayo yalisema: “Elvish alitupa jina la Rahul ambaye tuliwasiliana naye.

"Alisema anaweza kupanga sumu popote tunapotaka.

"Kisha alifika kwenye Ukumbi wa Karamu ya Sekta 51 akiwa na sumu hiyo.

"Polisi wa Noida kisha walikuja kwenye ukumbi pamoja na DFO na kuwakamata waandaaji."

"Watu hao watano walikamatwa na walimpa jina Elvish Yadav."

Elvish Yadav alipata umaarufu baada ya kushinda Mkubwa Big OTT Msimu wa 2 mapema mwaka huu.

Ana wanachama milioni 7.51 kwenye YouTube na wafuasi milioni 15.6 kwenye Instagram.



Ravinder ni Mhariri wa Maudhui aliye na shauku kubwa ya mitindo, urembo na mtindo wa maisha. Wakati hajaandika, utampata akipitia TikTok.




  • Nini mpya

    ZAIDI

    "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Ni Umri upi unaofaa kwa Waasia kuoa?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...