Gurlaine wa Eastenders Kaur Garcha anafunua unyanyasaji wa kibaguzi

Mwigizaji wa 'Eastenders' Gurlaine Kaur Garcha alifunguka juu ya kufanyiwa unyanyasaji wa kibaguzi mitaani.

Gurlaine Kaur Garcha afunua Unyanyasaji wa kibaguzi f

"Ilinifanya nihisi hasira, huzuni, na aibu."

Mwigizaji Gurlaine Kaur Garcha alifunua kuwa aliachwa "mwenye hasira, mwenye huzuni na aibu" baada ya kunyanyaswa kwa rangi.

The Wafanyabiashara mwigizaji, ambaye anacheza Ash Panesari katika sabuni, alisema tukio hilo la kushangaza "halikutoka mahali popote".

Unyanyasaji huo ulimwacha akitokwa na machozi na kuhisi "aibu" kwa sababu hakuweza "kufuta" tairi ya mwanamke huyo ambaye hakutajwa jina na kusahau tu juu yake.

Gurlaine alifunguka juu ya shambulio la kibaguzi kwenye Instagram, akichapisha mnamo Juni 7, 2021:

“Jana nilikuwa mwathirika wa unyanyasaji wa rangi.

"Haikutoka mahali popote, sikuwa nikitarajia, na ingawa ninajua ubaguzi upo na ninaweza kuwa mwathiriwa wake, bado ilikuwa ya kushangaza sana.

"Katika shambulio lisilokuwa na sababu kabisa, niliambiwa na mwanamke nirudi nyumbani, nirudi popote nilikotoka, na nikae huko.

"Mshtuko wa kwanza ni kwamba mtu alikuwa sawa kusema hivi kwangu mbele ya umma, sio mara moja lakini mara kadhaa.

“Ilinifanya nihisi hasira, huzuni, na aibu.

“Ilinikasirisha, na kwa sababu ya kukasirika, nilihisi dhaifu. Nilikuwa na aibu kwamba sikuweza kuipuuza tu na kuendelea na siku yangu kama kawaida.

“Badala yake kilichofuata ni machozi ya huzuni na kuchanganyikiwa.

“Mtu anawezaje kuruhusiwa kusema kitu kwa sababu ya ubaguzi wa rangi na kisha kuondoka?

“Kwa nini basi lazima nishughulike na hisia zote zinazoambatana nayo?

“Kwa nini ni lazima nijiambie nitulie na sio kulipiza kisasi? Na kwanini inabidi mimi ndiye nibaki kulia?

"Inaonekana sio sawa kwamba nahukumiwa na rangi ya ngozi."

Aliendelea kusema kuwa alikuwa amekasirika haswa kwa sababu anajua ubaguzi wa rangi utaendelea kuwapo kwa miaka ijayo.

Gurlaine aliendelea: "Mawazo na hisia zangu za woga hazikuwa tu wakati huo, bali juu ya siku za usoni ambapo watoto wangu, wapwa na wajukuu watalazimika kukabiliwa na ubaguzi na chuki sawa.

"Moyo wangu unazama chini kabisa najua hii haitakuwa mara ya mwisho kupata jambo kama hili."

Gurlaine Kaur Garcha hakukusudia kuzungumza juu ya tukio hilo lakini anatumai kwamba kwa kusema, anaweza kusaidia wengine ambao wanakabiliwa na unyanyasaji kama huo wa kibaguzi.

Kijana wa miaka 27 aliongezea: "Mwanzoni sikuwa nikisema chochote, lakini kuamka asubuhi ya leo na kujisikia kulemewa na huzuni kama hiyo ya siku iliyopita, niligundua kuwa kwa kusema inaweza kusaidia mtu aliye na uzoefu sawa, na kuwafanya watambue kuwa hawako peke yao.

“Je, ubaguzi wa rangi utaisha lini? Ninajivunia kuwa Mwingereza. Ninajivunia kuwa babu na nyanya yangu walizaliwa huko Punjab.

“Ninajivunia kuwa wazazi wangu walizaliwa Kenya.

“Na ninajivunia kuwa Sikh. Ninasherehekea mambo haya yote. Natamani wengine wafanye pia. ”

Gurlaine amekuwa ndani Wafanyabiashara tangu 2019. Alitambulishwa kama mpenzi wa Iqra Ahmed wa jinsia mbili wa Sikh.

Dhiren ni mhitimu wa uandishi wa habari na shauku ya michezo ya kubahatisha, kutazama filamu na michezo. Pia anafurahiya kupika mara kwa mara. Kauli mbiu yake ni "Kuishi maisha siku moja kwa wakati."