Mtu aliyelewa aliwapapasa wahudumu wa afya baada ya kupatikana akiwa ameanguka

Mwanamume kutoka Rochdale aliwapapasa wahudumu wa afya mara mbili tofauti baada ya kupatikana ameanguka barabarani kwa sababu ya kulewa.

Mtu aliyelewa aliwapapasa Waganga wa afya baada ya kupatikana Ameporomoka f

alipatikana katika hali kama hiyo na alimnyanyasa mhasiriwa

Muhammad Ashraf, mwenye umri wa miaka 38, wa Rochdale, alifungwa jela kwa miezi 12 baada ya kuwadhalilisha na kuwashambulia wahudumu wa afya na wafanyikazi wa usalama.

Aliwashambulia baada ya kupatikana ameanguka mtaani kutokana na kulewa.

Korti ya Taji ya Mtaa wa Minshull ya Manchester ilisikia kwamba alikuwa amepapasa msaidizi wa kike, akimkamata chini.

Ashraf kisha akajaribu kupigana na paramedic wa pili. Alipopelekwa kwa Jenerali wa Fairfield, aliendelea kuwa mkali na alikuwa mnyanyasaji kwa walinzi huko.

Polisi waliitwa na alikuwa mkali dhidi yao. Alibana kwa nguvu mkono wa mlinzi na kukataa kumwachia.

Ashraf alikamatwa na kupelekwa katika kituo cha polisi, ambapo alimfukuza polisi, akimjeruhi mguu.

Aliachiliwa kwa dhamana. Wiki kadhaa baadaye, alipatikana katika hali kama hiyo na alimnyanyasa mhasiriwa ambaye alikuwa akijaribu kuja kwake misaada.

Mwendesha mashtaka, Kath Johnson, alisema kuwa seti ya kwanza ya matukio ilitokea Januari 17, 2020, na seti ya pili ilitokea Machi 30.

Alipokuwa akihojiwa, Ashraf alisisitiza kwamba alikuwa akikumbuka kidogo matukio hayo kwa sababu ya ulevi wake.

Roger Brown, akitetea, alisema ndoa ya mteja wake ilikuwa imemalizika na alikuwa ameachiliwa tu kutoka kwa kazi ya muda huko JD Sports.

Bwana Brown alisema:

"Huyu ni mtu aliyelewa sana hivi kwamba hakuwa na uwezo kabisa."

Aliiambia korti kwamba Ashraf atapoteza malazi yake ikiwa atapoteza uhuru wake. Alisema pia alikuwa na uwezo wa kukarabatiwa katika jamii.

Ashraf alikiri makosa mawili ya unyanyasaji wa kijinsia, mashtaka matano ya kumshambulia mfanyakazi wa dharura na kulewa na kuvuruga mahali pa umma.

Jaji Maurice Greene alisema: "Wahudumu wa afya na maafisa wa polisi wana haki ya kutarajia kuendelea na majukumu yao bila hofu ya kushambuliwa na watu ambao hawawezi kudhibiti unywaji wao."

Jaji alisema "orodha ya kukosea" na sifa za kuchochea, pamoja na unyanyasaji wa kijinsia kwa daktari wa wagonjwa katika nafasi iliyofungwa, lazima iwe chini ya ulinzi.

Ashraf aliambiwa kwamba lazima asaini sajili ya wahalifu wa kijinsia kwa miaka saba.

Kuzika Times iliripoti kuwa kumekuwa na madaktari kadhaa ambao wameshambuliwa huko Fairfield General katika wiki za hivi karibuni.

Mtu mmoja wa Whitefield alipokea adhabu ya kifungo iliyosimamishwa na mtu mwingine wa Prestwich alifungwa kwa tabia kama hiyo.

Wakubwa wa usalama kutoka Alliance Care Alliance wamesisitiza kuwa wataendelea kusaidia wafanyikazi wanaokabiliwa na vurugu kutoka kwa wagonjwa wanaovuruga.

Dhiren ni mhitimu wa uandishi wa habari na shauku ya michezo ya kubahatisha, kutazama filamu na michezo. Pia anafurahiya kupika mara kwa mara. Kauli mbiu yake ni "Kuishi maisha siku moja kwa wakati."



Nini mpya

ZAIDI

"Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Unampenda Aamir Khan kwa sababu ya yake

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...