Dk Ankur Khajuria anafichua kama Mchezo wa Squid: Changamoto Imeibiwa

Mchezo wa Squid: Changamoto inaichukua Netflix lakini mshindani Dk Ankur Khajuria anafichua ikiwa kipindi hicho kiliibiwa.

Dk Ankur Khajuria anafichua kama Mchezo wa Squid Changamoto Imeibiwa f

"Kuingia kwenye 30 bora kulikuwa na nguvu."

Netflix Mchezo wa Squid: Changamoto inachukua nafasi ya mtandaoni.

Onyesho la ukweli linawashirikisha washiriki 456 wanaocheza kwa $ 4.56 milioni.

Daktari wa upasuaji Dk Ankur Khajuria alifanikiwa kuingia kwenye 30 bora na alikiri kwamba yeye ni shabiki wa show ya Korea Kusini.

Alieleza: “Nilifurahia mfululizo wa awali na michezo tu kasoro kuua.

“Lakini, sina ushindani kabisa na napenda changamoto na michezo na mimi ni daktari wa upasuaji pia.

"Kwa hivyo nimezoea kuwa chini ya shinikizo na unajua, kushughulika, unajua, kufanya maamuzi magumu, nk.

"Onyesho hili lilihusu zaidi watu na washindani, wakitaka kujidhihirisha kuwa wao ni wagumu kiakili na kimwili na kwamba chochote kinachotupwa kwao, tunaweza kupambana nacho.

"Naweza kusema hili ndilo jambo gumu zaidi ambalo nimewahi kufanya maishani mwangu, unajua, kiakili na kimwili kulifanya kwa kipindi hicho na bado, hakuna kinachokaribia hilo.

"Ikiwa unaweza kuishi kwa hili kwa uaminifu unaweza kupambana na chochote.

Akifichua kwamba haikuhusu pesa hizo, Dk Khajuria - pia anajulikana kama No 090 - aliambia Times ya Hindustan:

"Mkakati wangu wote ulikuwa kushinda michezo na changamoto.

"Ndio, kulikuwa na watu katika onyesho ambao walikuwa na sauti kubwa na yenye utata, na kujaribu kupata wakati wa kamera. Nilikuwa ndani kabisa ya mashindano na nilitaka kushinda. Kuingia kwenye 30 bora kulikuwa na nguvu.

"Tulikuwa nje kwa masaa nane, tukifanya kazi kwa digrii 4, watu walikuwa wanakata tamaa kwa watu wao, hatukuweza kuvumilia. Lakini kichwani mwangu, nilikuwa kama hii haiwezi kujadiliwa, lazima nipitie hii.

Onyesho hilo ambalo limeshika nafasi ya kwanza katika nchi 76, limeshuhudia washiriki wachache wakidai hivyo Mchezo wa Squid: Changamoto iliibiwa.

Dkt Khajuria alitupilia mbali madai hayo na kusema:

"Wengi wamekuwa wakilalamika kwa sababu kadhaa, lakini wengi wao waliondolewa wakati wa changamoto ya taa nyekundu ya Green Light na walihisi uchungu kwamba hawakufanikiwa, lakini tulijua hii itakuwa ngumu.

"Hii ni Mchezo wa squid na zawadi kubwa ya pesa ambayo haitakabidhiwa tu. Ilikuwa ni kuishi kwa waliofaa zaidi.

"Hakuna mtu aliyekulazimisha kufanya chochote, wangeweza kuacha."

Mbali na changamoto kuu, pia kulikuwa na changamoto za mabweni.

“Nilijifunza kuwa mtu wa chini, kuwa uso wa kirafiki na kutozoeana sana. Sikutaka picha za wakati halisi bali kwenda kutafuta ushindi wa mwisho.”

Alipoulizwa kama ana ugonjwa wa Stockholm, Dk Khajuria alisema:

"Naam, unaweza kusema hivyo. Nilipungua uzito sana, karibu kilo 8 nikiwa huko."

"Hali ya chakula huko haikuwa ya kufurahisha, milo ilikuwa ya msingi na tulikuwa na kalori chini ya 1,000.

"Ilikuwa kama gereza, hatukuwa na mawasiliano na ulimwengu wa nje, na tulikuwa nje kwa saa nane tukifanya kazi kwa digrii nne.

“Tulichokuwa nacho ni tracksuits zetu, mswaki na kubandika.

“Hatukuwa na mali za kibinafsi. Ingawa nimeweka tiki kwenye kisanduku kwenye orodha yangu ya ndoo, ilikuwa uzoefu wa ajabu.

"Nilifanya marafiki maishani mwangu na nilifikiri kwamba wengine walitushambulia pia. Ninaweza kuifanya tena, lakini kwa sasa, tayari nimefanya hivi.”

Dhiren ni mhitimu wa uandishi wa habari na shauku ya michezo ya kubahatisha, kutazama filamu na michezo. Pia anafurahiya kupika mara kwa mara. Kauli mbiu yake ni "Kuishi maisha siku moja kwa wakati."



Nini mpya

ZAIDI

"Imenukuliwa"

  • Kura za

    Unapendelea kuvaa ipi?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...