Shida Dufu kwa Dharmendra na Gippy

Muigizaji wa hadithi Dharmendra hufanya filamu yake ya kwanza ya Kipunjabi na Double Di Shida. Kichekesho cha kufurahisha na cha kuburudisha, anacheza jukumu la kuongoza pamoja na Gippy Grewal.

Shida Dufu

"Ingawa jukumu la hatua lilifaa mwili wangu bora lakini siku zote nilifurahiya kufanya filamu za ucheshi."

Kwa hivyo, 1 + 1 = 2 lakini vipi ikiwa 1 + 1 = 4? Muigizaji wa hadithi Dharmendra nyota katika filamu yake ya kwanza ya Kipunjabi, Shida Mbili, na Gippy Grewal akicheza kama mtoto wake.

Waigizaji wawili maarufu hucheza jukumu mara mbili kwenye filamu, kwa hivyo jina, Shida Dufu. Hadithi hii inazunguka baba na mtoto wake ambao hugundua kuwa wana marudio katika jiji tofauti.

Manjit na Ekam hukutana na Ajit na Fateh, na makosa, mkanganyiko na burudani huanza.

Wenyeji na wahusika wanaounga mkono kila wakati wanachanganya watu wanaopenda, na hali hiyo inashikwa na butwaa wakati duos zinaanza kutenda kama marafiki wa zamani. Vitu vya kutatanisha sana!

Shida Dufu

Shida Dufu imeongozwa na Smeep Kang, ambaye pia ameongoza sinema zilizofanikiwa za Punjabi kama vile Endelea na Jatta (2011) na Hadithi ya Bahati Bahati Bahati (2013).

Shida Dufu imetengenezwa chini ya bendera ya Sanaa ya Mukta na sinema hiyo inapaswa kusambazwa kimataifa na B4U.

Watayarishaji wa filamu hii, ndugu Ashok na Subhash Ghai, wanajulikana kwa uwezo wao wa kutengeneza filamu katika Sauti, na sinema kama vile: Khalnayak (2013), Ram Lakhan (1989) na Yaadein (2013).

Kulingana na moja ya michezo ya mapema ya Shakespeare, Vichekesho vya Makosa, marekebisho mapya yametafsirika na kupotoka kwa Kipunjabi. Sinema hiyo ilichukuliwa zaidi karibu na Chandigarh, na Dharmendra na Gippy huchukua majukumu haya magumu kutoa sinema ya ucheshi inayoingiza.

Gippy Grewal tayari ameanzisha nafasi yake katika kazi yake ya uigizaji na filamu maarufu za blockbuster kama vile Punjabi Mel Karade Rabba (2010), Singh Vs Kaur (2013), Kila la heri (2013), na Hadithi ya Bahati Bahati Bahati (2013).

DDT

Gippy amethibitisha sio tu kuwa mwimbaji mzuri lakini pia muigizaji hodari sana. Sasa anaigiza pamoja na nyota wa sinema ya Sauti ya zamani Dharmendra ambaye sasa anajitokeza katika Sinema ya Punjabi kama kiongozi mkuu badala ya jukumu la wageni.

Dharmendra anaongeza kuwa alikuwa akipenda kuigiza filamu ya Kipunjabi kwa muda mrefu, na alikuwa akingojea hati sahihi ifike:

"Nilikuwa nikitafuta maandishi mazuri katika filamu ya Kipunjabi na nilipopata filamu hii, ambayo inategemea mojawapo ya vichekesho vipendwa na Shakespeare, nilikubali kuwa sehemu yake."

Muigizaji huyo mashuhuri pia ameongeza kuwa wakati ucheshi ni aina anayopenda zaidi, ni ngumu kupata haki:

“Ni ngumu kuchekesha watu. Unaweza kuwafanya watu wahisi kihisia lakini huwezi kuwafanya wacheke kwa urahisi. Ingawa jukumu la kustahili lilifaa mwili wangu lakini siku zote nilifurahiya kufanya filamu za ucheshi, ”anaelezea.

video

Gurpreet Ghuggi anayejulikana kuwa hucheza jukumu la kuchekesha katika sinema nyingi za Kipunjabi alisema: "Ni bahati yangu kuwa nilipata nafasi ya kufanya kazi na nguli na mwigizaji hodari wa Sauti Dharmendra Ji na pia ninamshukuru sana Mukta Arts, bendera ya Shubhash Ghai ambaye amenipa nafasi ya kuonyesha tabia hii. ”

Gippy ameongeza: "Hii ni mara ya kwanza kwa Sinema ya Punjabi kuchukua jukumu mara mbili, baada ya kupitisha Shakespeare's Vichekesho vya Makosa dhana.

Shida Dufu"Hii ni filamu ya kwanza ya Dharam bhaji ya Kipunjabi kama mwigizaji mkuu badala ya jukumu la wageni na pia filamu kubwa kwangu kwani ndoto yangu imetimia, kuigiza pamoja na msanii mkubwa.

"Natumai kila mtu atafurahiya filamu hii, aina zote za uhusiano mdogo kama mkwewe, shemeji, baba mkwe nk zinafunikwa kwenye sinema."

Hii pia ni filamu ya kwanza ya Kipunjabi kupata tech-savvy; Heri ya Mwaka Mpya sio sinema pekee ya kuwasiliana kupitia Programu kwenye vifaa vya mkono; Shida Dufu inazindua programu inayoingiliana kwa mashabiki wao.

Mtumiaji ataweza kupata habari za sinema kutoka kwa programu na wakati huo huo ongeza mazungumzo kwenye vidokezo vya sinema kuunda filamu yao wenyewe. Watumiaji wataweza kushiriki ubunifu wao kupitia Facebook na familia na marafiki.

Kuhusu sinema, hadhira na matumizi, Ashok Ghai alisema: "Timu bora ya tasnia ya filamu ya Punjabi imetengeneza filamu hii na sasa programu hii ya rununu itatuunganisha moja kwa moja na watazamaji."

Sauti ya sauti ina jumla ya nyimbo 9, iliyotungwa na Jatinder Shah Meet Brothers, Anjaan, Rahat Fateh Ali Khan, Popsy, Pav Dharia. Gippy Grewal, Jazzy B, Ranjit Bawa, Kenny Chhabra na Khushboo Grewal wametoa sauti zao kwa wimbo.

Shida DufuKuhusu muziki wa filamu, Dharmendra alisema: “Muziki ni moja wapo ya viungo kuu vya Punjabiyat. Muziki wa filamu hii utakuchekesha na kucheza. Ninafurahi kuona talanta kubwa kama hiyo ya muziki huko Pollywood. ”

Akizungumza kwa niaba ya Speed ​​Records, Dinesh Aulakh alisema kuwa muziki wa filamu hii ni tofauti sana na filamu zilizopita.

Sauti ya sauti ina nyimbo 2 za mandhari ya kichwa, nyimbo za jadi za mtindo wa jadi wa 3, nyimbo za densi za kisasa za hip-hop na namba 3 ya kimapenzi.

Muziki hakika ni wa kisasa na unalingana na dhana ya Kipunjabi kwa kunasa "jisikie" ya Kipunjabi na wimbo wa aina ya 'Putt Jattan De', na pia kuwa wa kisasa na wa kisasa.

Kuna matumaini mengi kwa sinema hii, vipi na mwanzo wa Dharmendra na kazi ya kuigiza ya Gippy Grewal. Duo hii ya ucheshi itasababisha shida kwenye skrini kubwa na Shida Dufu ikitoa kutoka Agosti 29, 2014.


Bonyeza / Gonga kwa habari zaidi

Harpreet ni mtu anayeongea sana ambaye anapenda kusoma kitabu kizuri, kucheza na kukabiliana na changamoto mpya. Kauli mbiu anayopenda zaidi ni: "Ishi, cheka na penda."



  • Nini mpya

    ZAIDI
  • DESIblitz.com mshindi wa Tuzo ya Media ya Asia 2013, 2015 & 2017
  • "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Utaangalia vivuli hamsini vya kijivu?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...