Je, Murtasim ya Tere Bin ina Masuala ya Kujiheshimu?

'Tere Bin' imekuwa onyesho linalozungumzwa sana nchini Pakistan. Lakini je Murtasim ya Wahaj Ali ina masuala ya kujiheshimu?

Je, Murtasim ya Tere Bin ina Masuala ya Kujiheshimu f

Pia alimruhusu mke wake kukutana na mwanamume

Tamthilia ya Pakistani Tere Bin imevuta hisia za watazamaji kwa hadithi yake ya kuvutia.

Usawiri wa Wahaj Ali wa Murtasim ulisifiwa sana na kuingia kwa mhusika uliwaacha watazamaji wakivutiwa na nguvu zake.

Nguvu kati ya Murtasim na mkewe Meerab pia ilipendwa sana na watazamaji.

Lakini kama Tere Bin imeendelea, inaonekana kwamba Murtasim anaweza kuwa si tabia ambayo watunga walimkusudia kuwa.

Moja ya masuala makuu ni kwamba anaonekana kukosa kujiheshimu.

Hawezi kujitetea na kila mara huambiwa na mama yake au mke wake.

Alipoombwa kuwa “gaddinasheen” na kuacha shauku yake halisi, alitii bila kupinga.

Ukosefu huu wa kujistahi unadhihirika katika jinsi anavyotangamana na Meerab, ambaye kamwe haheshimu maamuzi yake.

Kwa mfano, Meerab alipomkaidi mbele ya panchayat nzima (baraza la kijiji), Murtasim hakujibu.

Pia alimruhusu mke wake akutane na mwanamume ambaye alijua kwamba alikuwa akimpenda na hata akaenda nyumbani kwake.

Alipokabiliwa, Meerab alisema hakufanya kosa lolote. Murtasim alionekana mnyonge tu na kufyatua bunduki yake hewani.

Tere Bin pia amemtambulisha Murtasim kama mtu ambaye anaonekana kutaka mapenzi na mapenzi ya Meerab ingawa harudishi hisia zake.

Hili linadhihirika wakati Meerab anamtuma dada yake pamoja na Anas, adui aliyeapishwa wa Murtasim.

Murtasim alipogundua, hakuonyesha hasira yake kwa mkewe. Badala yake, alipiga kelele nje huku akimtafuta sana dada yake.

Wakati watazamaji walisema kuwa wahusika wote wa kike kwenye hadithi walikuwa kosa, Meerab inaonekana alijaribu kumwangamiza mumewe na hakujitetea.

Murtasim anasifiwa kwa kuheshimu ridhaa ya mkewe lakini inatia shaka kwanini alikubali kuolewa na mtu ambaye alimtaka asaini mkataba ili wasifunge ndoa yao.

Licha ya msimamo wake, alienda kinyume na heshima yake kwa kutia saini mkataba ili kudumisha msimamo wake wa kijamii.

Lakini Murtasim alionekana kurejesha baadhi ya heshima yake alipoondoka Meerab.

Watazamaji walifurahi kuona Murtasim akimwacha mkewe, na wengi wakisema kwamba angekuja.

Lakini kote Tere Bin, Murtasim anaonekana kukosa kujiheshimu, jambo ambalo huondoa tabia yake na kufanya iwe vigumu kumuhurumia.

Hili limedhihirika wakati wa maingiliano yake na Meerab na kutoweza kwake kujisimamia mwenyewe.



Dhiren ni Mhariri wa Habari na Maudhui ambaye anapenda vitu vyote vya soka. Pia ana shauku ya kucheza na kutazama filamu. Kauli mbiu yake ni "Ishi maisha siku moja baada ya nyingine".





  • Nini mpya

    ZAIDI

    "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Kama Bwana harusi ambayo ungevaa kwa sherehe yako?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...