Je! Chapisho la Hivi Punde la Neha Kakkar linaonyesha kwamba anaoa?

Habari za harusi inayokaribia ya Neha Kakkar na Rohanpreet Singh imekuwa ikienea kwenye mitandao ya kijamii na chapisho lake la hivi karibuni la Instagram.

Je! Chapisho la Hivi Punde la Neha Kakkar linaonyesha kwamba anaoa? f

"Rohu Wewe ni Mzuri Sana."

Chapisho la hivi karibuni la mwimbaji Neha Kakkar limetuma ndimi juu ya harusi yake inayodaiwa na mwenzi wake Rohanpreet Singh.

Neha alifanya uhusiano wao wa Instagram-rasmi na picha nzuri ya yeye mwenyewe akiwa na mikono yake karibu na Rohanpreet.

Aliiandika: "Wewe ni wangu @rohanpreetsingh." Alishiriki pia hashtag, "#NehuPreet."

Akijibu chapisho hilo, Rohanpreet Singh aliandika: "@nehakakkar Babuuuuu nakupenda weweuu soooo much mera putt meri jaaaan NDIYO MIMI NI WAKO TU MERI ZINDAGI."

Upendo wao uliendelea na Neha akijibu: "Rohu Wewe ni Mzuri Sana."

https://www.instagram.com/p/CGG1uhxDXWg/

Imekisiwa kuwa wanandoa wamewekwa kufunga ndoa baadaye mwezi huu.

Kwa kweli, kulingana na ripoti kadhaa, harusi ya Neha Kakkar na Rohanpreet Singh inaripotiwa kufanywa mnamo Oktoba 24, 2020.

Siku chache zilizopita, picha za Neha na Rohanpreet zilionekana mkondoni ambazo zilienea mara moja.

Inadaiwa, picha hizo zilipigwa kwa wenzi hao Roketi sherehe. Wawili hao walionekana wakiwa wamekaa na wazazi wa Rohanpreet.

Ingawa Neha Kakkar alionekana amevaa ovyoovyo, alionekana na begi la zawadi lililopambwa kwenye paja lake.

Kijadi, wakati wa sherehe ya Roka, pia inajulikana kama zawadi za sherehe ya uchumba hubadilishana kati ya familia zote mbili ambazo pia hubariki wenzi hao wenye furaha.

Mpenzi wa zamani wa Neha, Himansh Kohli alitoa maoni yake juu ya habari hiyo wakati wa maingiliano na ETimes. Alisema:

"Sawa ikiwa Neha kweli anaoa, nina furaha kwake. Anaendelea katika maisha yake, ana mtu na ni vizuri kuona hivyo. ”

Sasa, chapisho la hivi karibuni la Instagram la Neha linaonyesha mwimbaji amevaa mavazi maridadi yenye rangi nyekundu.

Vipuli vya Neha na pete ya pua husaidia kikamilifu maelezo ya dhahabu katika vazi lake.

Ishara yake ya jadi imewauliza watu tena ikiwa harusi ya mwimbaji inaendelea.

Neha Kakkar alishiriki mfululizo wa picha ambazo zinamuonyesha akiwa kwenye shamba la miwa na kwenye lori. Aliiandika:

“Aaja Chal Vyah Karwaiye Lock Down Wich Katt Hone Kharche 'Huu ndio mstari nipendao kutoka kwa #DiamondDaChalla Song. Faki yako ni ipi?

https://www.instagram.com/p/CGMIOGXDEvF/

Kwa upande wa mbele, Neha Kakkar amefikia maoni bilioni moja kwenye wimbo wake maarufu, 'Mile Ho Tum' (2016).

Akizungumza na IANS juu ya kuwa namba moja, alisema:

“Ninaelewa hilo. Mimi ni namba moja ndio sababu watu huzungumza juu yangu na wana wivu.

"Kwa kweli, mimi ni mwanadamu na ninajisikia vibaya juu yake lakini baada ya kuhisi vibaya ninajirudi.

"Ninahisi watu hawa ambao wanaandika (mambo) mabaya juu yangu sio wengine bali ni watu wenye wivu. Wanahisi, 'Kwanini Neha yuko hapa?'

"Jo mwimbaji namba moja hai uske hi baare logi kuu ya likhengay (wataandika juu ya mwimbaji ambaye ni namba moja)."



Ayesha ni mhitimu wa Kiingereza na jicho la kupendeza. Kuvutia kwake iko katika michezo, mitindo na uzuri. Pia, haogopi masomo yenye utata. Kauli mbiu yake ni: "hakuna siku mbili ni sawa, hiyo ndiyo inayofanya maisha yawe ya kufaa kuishi."

Picha kwa hisani ya Instagram.





  • Nini mpya

    ZAIDI
  • Kura za

    Je! Unapendelea mtindo gani wa wanaume?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...