Divyanka Tripathi alikashifu kuhusu Athari ya Tetemeko la Ardhi 'Isiyojali'

Mwigizaji wa Yeh Hai Mohabbatein Divyanka Tripathi alichapisha video ya jinsi alivyoitikia tetemeko la ardhi. Lakini alikosolewa kwa majibu yake.

Divyanka Tripathi alishtumu kuhusu Athari ya Tetemeko la Ardhi 'Isiyojali' f

"jinsi gani mtu anaweza kupata tetemeko la ardhi la kusisimua na kucheka?"

Divyanka Tripathi alikasirishwa na majibu yake kwa tetemeko la ardhi.

Tetemeko la ardhi lilipiga Asia mnamo Machi 21, 2023, na kitovu kikija kilomita 90 kutoka Kalafgan nchini Afghanistan.

Nchi ambazo zilihisi tetemeko ilijumuisha Turkmenistan, India, Kazakhstan, Pakistan, Tajikistan, Uzbekistan, China, Afghanistan na Kyrgyzstan.

Yeh Hai Mohabbatein mwigizaji Divyanka Tripathi alikuwa Chandigarh wakati huo na alichapisha majibu yake kwenye Hadithi yake ya Instagram, hata hivyo, alionekana kufurahishwa na hali hiyo.

Katika video hiyo, Divyanka mwenye tabasamu na kucheka alisema:

"Sawa, hii inasisimua sana kwa sababu ninakumbana na tetemeko la ardhi la kwanza maishani mwangu na hutahisi hivi… mtaa umeshuka Chandigarh.

"Hii inasisimua, kwa sasa tu. Watu wote wa kitongoji hicho wamekusanyika chini hadi halina nguvu.”

Haishangazi, majibu yake ya kusisimua hayakuenda vizuri kwenye mitandao ya kijamii.

Wengi walimkosoa mwigizaji huyo kwa majibu yake ya viziwi kwa maafa ya asili, ambayo yamesababisha vifo vya takriban watu 19 na kujeruhi zaidi ya 200.

Mtumiaji mmoja wa Twitter aliandika: “Hili ni jambo la kuchukiza sana. Pole, lakini ni jinsi gani mtu anaweza kupata tetemeko la ardhi la kusisimua na kuchekesha?

"Kuwa mtu mashuhuri haimaanishi kuwa utafanya chochote kwa utangazaji, kuwa na ubinadamu kidogo angalau."

Mwingine alisema: “Tetemeko la ardhi limeathiri ubongo wake.”

Maelezo moja yalisomeka hivi: “Watu waliogopa, walikuwa na hofu ya kupoteza kila kitu, na ilimfurahisha sana!”

Wengine walitaja maafa ya tetemeko la ardhi nchini Uturuki na Syria, wakiita Divyanka isiyojali.

Mmoja wao alisema: “Hebu wazia mtu kutoka Uturuki au Syria akiona haya baada ya yale ambayo wamepitia! Majanga ya asili HAKUNA mzaha!!!!”

Mwingine aliandika:

“Ameipoteza. Nani anachapisha maoni kama haya baada ya chochote kilichotokea mwezi uliopita nchini Uturuki na Syria.

Mtumiaji mmoja alisema: "Jinsi hana hisia na ana huruma kutoa maoni kama hayo baada ya vifo vyote vilivyotokea Uturuki na Syria ambavyo viligusa ulimwengu wote.

"Baadhi ya watu ni bora kucheza wahusika kwenye TV kwa sababu ukweli ni tofauti kabisa!!"

Mwitikio wa Divyanka pia ulisababisha watu wengine kubadili maoni yao juu yake.

Wakati huo huo, wale ambao hawakuwa mashabiki wa Divyanka walisema kwamba majibu yake kwa tetemeko hilo yalithibitisha kuwa walikuwa sawa.

Maoni moja yalisomeka: "Sikuwahi kumpenda hata hivyo. Na leo amethibitisha kuwa niko sahihi kuhusu uamuzi wangu.”

Mtumiaji mmoja alisema kuwa ingawa ana haki ya maoni yake, hahitaji kuyaweka hadharani. Mtumiaji aliandika:

"Unahisi kile unachohisi ni sawa, lakini hakuna haja ya kutangaza kila kitu unachohisi."



Dhiren ni Mhariri wa Habari na Maudhui ambaye anapenda vitu vyote vya soka. Pia ana shauku ya kucheza na kutazama filamu. Kauli mbiu yake ni "Ishi maisha siku moja baada ya nyingine".




  • Nini mpya

    ZAIDI

    "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Utafikiria ndoa ya Kikabila?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...