Divya Agarwal anakiri Kuhisi Hatia baada ya Varun Sood Split

Divya Agarwal amevunja ukimya wake kuhusu kwanini aliachana na Varun Sood, akikiri kuwa alijisikia hatia baada ya kutengana kwao.

Divya Agarwal anakiri Kuhisi Hatia baada ya Varun Sood Split f

"Ninahisi hatia kwamba nilivunja moyo wa mtu"

Divya Agarwal amefichua sababu halisi ya kutengana kwake na Varun Sood.

The Mkubwa Big OTT mshindi alishtua mashabiki alipotangaza kuchumbiana na mfanyabiashara Apurva Padgaonkar mnamo Desemba 2022.

Baadhi ya mashabiki hawakufurahishwa na Divya uchumba tangazo kama lilikuja miezi tisa tu baada ya kuachana na Varun Sood.

Hii ilipelekea baadhi ya watu kumwita Divya mchimba dhahabu.

Divya hapo awali alisema kuwa yeye kupasuliwa kutoka kwa Varun alikuwa na uchungu lakini sasa amefichua kwa nini waliachana, akikiri kwamba alihisi hatia baadaye.

Akionekana kwenye podcast ya Amrita Rao na RJ Anmol akiwa na Apurva, Divya alifichua kwamba alimaliza mambo na Varun kwa sababu ya "hisia zake ngumu".

Alieleza: “Nikiwa na Varun, nilihisi kila mahali. Nikiwa na Apurva, ningehisi utulivu na kukomaa. Nilimfanya Varun kukutana na Apurva. Nilimwambia wazi kuwa nina tatizo. Nilikuwa na kuchanganyikiwa.

“Chochote kilichotokea ni kibaya sana na kimetokea kwa sababu yangu.

"Nahitaji kusimama mahali fulani. Na ndio maana ilikuwa ni kuvunjika kwa ghafla. Nilipata tu gari kusimama kwa sauti.

"Wazo hili lingekuja akilini mwangu kila wakati kwamba ikiwa ningeolewa na ex wangu wa sasa (Varun) ningetaka kumwalika Apurva na ikiwa ningemwalika, nitakuwa sawa kumuona upande huo?

"Apurva amekuwa mtu muhimu zaidi katika maisha yangu. Nilikuwa na hisia nyingi sana kichwani mwangu.”

Akielezea kuhusu kuachana, Divya alisema:

"Baada ya kuachana, yeye (Apurva) aliniambia, 'Usiharibu hisia zako'.

"Nilisema, 'Hapana, hisia zangu hazijazimika. Ninajihisi kuwa na hatia kwamba nilivunja moyo wa mtu kwa sababu ya hisia zangu changamano. Siko katika nafasi nzuri'.

"Ni kama, 'Sikiliza, umefanya vizuri kwa mtu huyo kwa sababu kama ungeivuta, hajui chochote, ingekuwa fujo kubwa zaidi'."

Baada ya kutengana na Varun, Divya alikwenda Goa na Apurva.

Alisema: “Hatukuwa tumewahi kusafiri usiku kucha pamoja. Alinipeleka Goa na sikuwa na habari, alinipeleka kwenye hekalu lake la Kuldevi.

"Aliniambia, 'Usiombe chochote, usifikiri chochote. Kaa kimya tu'.

“Alinikumbusha baba yangu kwa sababu angenipeleka kwenye sehemu zote za kiroho.”

Divya Agarwal pia alikiri kwamba uhusiano wake na Varun ulionekana kuwa na furaha kwenye mitandao ya kijamii lakini kwa kweli, hakuwa na furaha.

“Nilichopitia, ambaye angekuwa nami angepoteza.

"Kila kitu kilikuwa hadharani, uhusiano na talaka. Na alipokuja, hali ikawa mbaya zaidi.”

"Wakati wa uhusiano, kila kitu kilikuwa cha furaha kwenye mitandao ya kijamii, lakini ndani sikuwa na furaha.

"Kwa upande mwingine, nikiwa na Apurva sijaweka picha naye lakini nina furaha sana. Hatujawahi kugombana.

“Hata familia yake haikuwahi kunihoji wala kunihukumu. Wangeniunga mkono kila mara wakisema, 'Usizingatie vyombo vya habari, nyinyi wawili kaeni pamoja'. Apurva anaujua moyo wangu vizuri sana.”



Dhiren ni Mhariri wa Habari na Maudhui ambaye anapenda vitu vyote vya soka. Pia ana shauku ya kucheza na kutazama filamu. Kauli mbiu yake ni "Ishi maisha siku moja baada ya nyingine".




  • Nini mpya

    ZAIDI

    "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Unapenda sana mchezo gani wa kuigiza wa Pakistani?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...