Diljit Dosanjh kuonekana kwenye 'The Tonight Show' ya Jimmy Fallon

Diljit Dosanjh alienda kwenye Instagram na kutangaza kwamba yuko tayari kuonekana kwenye 'The Tonight Show Starring Jimmy Fallon'.

Nyota wa Diljit Dosanjh katika Tangazo jipya la Nanak Foods f

"Sasa Bhangra itatokea kwa kiwango cha kawaida"

Diljit Dosanjh anaendelea kukonga nyoyo kote ulimwenguni na sasa atakuwa mgeni Usiku wa leo show nyota Jimmy Fallon.

Nyota huyo wa Kipunjabi alitangaza habari hizo kwenye Instagram.

Kipindi hicho kitakachorushwa mnamo Juni 17, 2024, pia kitamshirikisha Eddie Murphy na Dubu nyota Matty Matheson.

Diljit alinukuu chapisho hilo: “PANJABI AAGYE OYEE! Mgeni Wiki Hii BHANGRA HUN MAINSTREAM PENA PROPER HOLLYWOOD.

"(Wapunjabi wamefika, mgeni wa wiki hii. Sasa Bhangra itafanyika katika kiwango cha kawaida, Hollywood inayofaa.)"

Tangazo la Diljit liliwasisimua watu mashuhuri wenzake wa Kihindi, pamoja na yake Wafanyakazi mwigizaji mwenza Kareena Kapoor akiandika:

"Uffff."

Diljit alijibu: “Mtu wetu pekee ni Kareena.”

Yake Jatt & Juliet 3 mwigizaji mwenza Neeru Bajwa alichapisha akipiga mikono na emoji za uso wa karamu huku Mrunal Thakur akitoa maoni:

"Ni jambo kubwa."

Rapa wa Marekani Raja Kumari alichapisha emoji za moto na kusema: “Twende.”

Neha Dhupia alimwita Diljit “MBUZI”.

Mwimbaji Harshdeep Kaur alichapisha uso wenye macho ya nyota na emoji za kupiga makofi.

Mashabiki pia walifurahi kwamba Diljit angeonekana kwenye kipindi maarufu cha mazungumzo cha Amerika.

Shabiki mmoja alisema: “Hii ni historia. Kwa kweli unavunja rekodi zote. Nguvu zaidi kwako."

Mwingine alishangaa jinsi mahojiano yangeenda, akiandika:

"Je, Diljit Atazungumza kwa Kiingereza? Au Jimmy atazungumza kwa Kipunjabi? Taifa linataka kujua.”

La tatu lilikisia hatua inayofuata ya Diljit:

“Hollywood haiko mbali na wewe. Sasa nadhani hatua inayofuata ya Diljit itakuwa sinema ya Hollywood.

 

 
 
 
 
 
Tazama chapisho hili kwenye Instagram
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 

 

Chapisho lililoshirikiwa na DILJIT DOSANJH (@diljitdosanjh)

Mnamo Juni 11, Diljit Dosanjh alikuwa Mumbai kwa uzinduzi wa trela ya Jatt & Juliet 3.

Neeru alimsifu, akimwita Diljit nyota wa muziki wa rock.

Alikiri kwamba kumtazama Diljit akikua humfanya awe na hisia.

Neeru alisema: "Kila kitu ambacho amefanya kwa kizazi, hata kwa watoto ambao wamekabiliwa na ubaguzi wa rangi, kwa ajili yangu na kila mtu.

"Nilihudhuria onyesho lake mara moja na hisia haziwezi kuwekwa kwa maneno.

“Ninapomwona akikua, ninapata hisia. Yeye ndiye mwimbaji wetu, nyota wetu, na tunampenda."

Diljit Dosanjh anatamba nchini Marekani na Uingereza.

Hivi majuzi mtu mmoja alishiriki video ya Primark kwenye Mtaa wa Oxford, London, akicheza wimbo wake 'Naina'.

Video hiyo iliyoenea sana ilionyesha wanunuzi wakitafuta nguo huku wimbo wa Diljit ukicheza kwenye spika.

Shabiki huyo alisema: “Mungu wangu. Diljit iko kila mahali. Nyimbo zake zinachezwa katika duka moja huko London. Lo!

"Sahau kununua, nilifurahi kusikia wimbo wenyewe."

Mhariri Kiongozi Dhiren ndiye mhariri wetu wa habari na maudhui ambaye anapenda mambo yote ya soka. Pia ana shauku ya kucheza na kutazama filamu. Kauli mbiu yake ni "Ishi maisha siku moja baada ya nyingine".



Nini mpya

ZAIDI

"Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Unakubaliana na kikomo kwa wafanyikazi wasiokuwa wahamiaji wa EU?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...