Je, 'Tere Bin' alinakili Drama ya TV ya India?

Tukio fulani kutoka kwa kipindi cha Runinga cha Pakistani 'Tere Bin' kiliwafanya mashabiki kuzungumzia kama kilinakili tukio kutoka kwa kipindi cha Kihindi.

Je, 'Tere Bin' alinakili Tamthilia ya Runinga ya Kihindi f

"Je, Tere Bin ni nakala kamili ya mfululizo wa Kihindi"

Tamthilia ya televisheni ya Pakistani Tere Bin inakabiliwa na madai kwamba ilinakili tukio kutoka kwa tamthilia ya Kihindi.

Onyesho hilo ambalo ni nyota wa Yumna Zaidi na Wahaj Ali, limekuwa na mvuto mkubwa, huku mashabiki wengi wakipongeza kemia kati ya mastaa hao.

Hata hivyo, show hiyo imekashifiwa kwa madai ya kunakili maonyesho mengine.

Sasa imekabiliwa na ukosoaji kwa eneo fulani.

Tukio linaonyesha Meerab (Yumna) karibu kuruka kutoka kwenye paa la mtaro. Murtasim (Wahaj) anamuona mke wake na anampa changamoto ya kuruka.

Anapokaribia ukingo, anatambua anachotaka kufanya na kushuka.

Mashabiki waligundua kufanana kati ya eneo la tukio Tere Bin na moja katika tamthilia ya Kihindi Madhubala-Ek Ishq Ek Junoon, ambapo wahusika wakuu walijulikana kwa upendo kama Rishbala.

Katika onyesho hilo, ambalo lilipeperushwa mnamo 2013, Madhubala ya Drashti Dhami pia ina changamoto ya kuruka na Rishabh ya Vivian Dsena.

Lakini anapotafakari matendo yake, bila kujua anarudi nyuma, akianguka kutoka kwenye paa la mtaro. Kwa bahati nzuri, ameokolewa na mume wake wa skrini.

Baada ya kutazama Tere Bin, mashabiki walienda kwenye Twitter kueleza ni kwa kiasi gani tukio hilo liliwakumbusha mtu maarufu aliyeonekana Madhubala-Ek Ishq Ek Junoon.

Mtumiaji mmoja alisema: "Mara ya kwanza nilipoona onyesho hili la mtaro lilinikumbusha Rishbala."

Mwingine akauliza: “Je! Tere Bin nakala kamili ya mfululizo wa Kihindi au matukio fulani tu yanafanana?"

Mtazamaji alitoa maoni: "Lol ndiyo hakuna kukataa hapo. Ingawa Rishbala siku zote walikuwa wamekithiri katika kila walichofanya hivyo ililingana na junoon yao kwa ubinafsi.”

Kukubali matukio yalionekana sawa, mtumiaji mmoja aliiita "crossover bora". Mtumiaji aliandika:

"Pengine crossover bora nimeona. Rishbala yangu na Meerasim.”

Mtumiaji wa mtandao wa kijamii alitoa maoni: "Ninaapa ninafikiria RK nilipoona hii."

Tukio hilo pia lilileta ukosoaji kwa kujumuishwa kwa jaribio la kujiua na mabadiliko ya ghafla katika tabia ya Murtasim.

Mmoja alisema: "Kama kofi, eneo la kuruka pia halikuwa la lazima kabisa na lilimvua Murtasim mwanga wa kibinadamu ambao alionyeshwa wakati analia.

"Nimechanganyikiwa sana, ningesema uandishi mbaya."

Mwingine alisema: “Lakini msumari huu wa mwisho kwenye jeneza la akili timamu uliwekwa wakati Murtasim mwenye sumu kali alipomwomba Meerab aruke kutoka kwenye paa ili kuthibitisha kwamba hana hatia.”

Tere Bin hapo awali ilikuwa katikati ya mzozo baada ya Zee Music kuwasilisha kesi ya hakimiliki dhidi ya wimbo wake wa asili wa sauti (OST).

Zee Music ilidai kuwa sehemu ya wimbo huo ni nakala ya wimbo 'Mera Intkam Dekhegi' kutoka kwa filamu ya Kihindi. Shaadi Mein Zaroor Aana.

Ilisababisha YouTube kuondoa baadhi ya vipindi vya kipindi.

Baadaye, Televisheni ya Geo iliweza kusuluhisha mzozo huo na Kampuni ya Zee Music.



Dhiren ni mhitimu wa uandishi wa habari na shauku ya michezo ya kubahatisha, kutazama filamu na michezo. Pia anafurahiya kupika mara kwa mara. Kauli mbiu yake ni "Kuishi maisha siku moja kwa wakati."



Nini mpya

ZAIDI

"Imenukuliwa"

  • Kura za

    Unapendelea filamu ipi ya Sauti?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...