Je! Salman Khan aliidhinisha Ndoa ya Baba na Helen?

Licha ya kuolewa na Salma Khan, baba ya Salman Khan Salim Khan alikuwa na uhusiano wa kimapenzi zaidi ya ndoa na mwigizaji Helen. Tunachunguza majibu ya familia.

Je! Salman Khan aliidhinisha Ndoa ya Baba na Helen f

"baada ya muda Salma na watoto wake wamemkubali Helen"

Familia ya Salman Khan ni moja wapo ya familia zinazopendwa sana katika Sauti, lakini hawakuwa na furaha kila wakati kama ilivyo leo.

Kulikuwa na wakati ambapo familia ya Salman ilivunjika juu ya ndoa ya pili ya baba yake na mwigizaji na densi Helen.

Hadithi ya kweli ya mapenzi inaaminika kuwa moja, ambayo ina mkutano wa kwanza, mgawanyiko, viwango vya juu na vya chini, uasi na mwishowe umoja.

Hasa, wakati aina hii ya hadithi ya mapenzi inapopewa sauti ya Sauti, inavutia zaidi.

Hadithi hii ni kama maisha ya baba ya Salman na mwandishi wa filamu, Salim Khan. Salim aliingia Bollywood kama mwigizaji na alilipwa Rupia. 400 kwa mwezi.

Alishiriki katika filamu kama Mwalimu (1962) Teesri Manzil (1996), Sarhadi Lootera (1966) na Deewana (1967).

Mnamo 1977, Salim alijiimarisha kama mwandishi wa filamu na filamu hiyo Chacha Bhatija (1977).

Kwa mafanikio yake mapya, Salima alikuwa akiongezeka sana. Alikuwa akiungwa mkono na mkewe, Salma Khan pia.

Je! Salman Khan aliidhinisha Ndoa ya Baba na familia ya Helen - familia

Mnamo 1964, Salim alioa Sushila Charak ambaye baada ya ndoa alibadilisha jina lake na kuwa Salma Khan.

Wenzi hao waliendelea kupata watoto watatu wa kiume; Salman Khan, Arbaaz Khan na Sohail Khan, pamoja na binti, Alvira Khan.

Licha ya familia yao yenye furaha, Salim alioa mke wake wa pili Helen mnamo 1980.

Kulingana na mahojiano na Telegraph, Salim alifunua jinsi alivyokuwa akichumbiana na Salma kwa miaka mitano kabla ya ndoa yao.

Aliendelea kutaja jinsi alivyomjua Helen kabla ya hapo wakati alikuwa akijaribu kumfanya awe mwigizaji na densi wa Sauti.

Wakati wa miaka ya 1960, Salim na Helen walionekana kwenye filamu Sarhadi Lootera (1966) na Teesri Manzil (1996).

Salim aliendelea kumsaidia Helen na taaluma yake lakini uhusiano wao uligeuka kutoka kuwa mtaalamu na kuwa wa kimapenzi.

Je! Salman Khan aliidhinisha Ndoa ya Baba na Helen - wanandoa

Ndoa ya pili ya baba ya Salman ilikabiliwa na pingamizi. Kama Salim, hii pia ilikuwa ndoa ya pili ya Helen.

Mnamo 1957, Helen alioa mkurugenzi Prem Narayan Arora, ambaye alikuwa na umri wa miaka 27 kuliko yeye. Walakini, ndoa yao ilimalizika mnamo 35th ya Helen siku ya kuzaliwa.

Kama matokeo ya ndoa ya Salim na Helen, kulikuwa na utengano ndani ya nyumba ya Khan.

Salma, Salman, Arbaazi na Sohail walikuwa kinyume kabisa na ndoa ya pili ya Salim na hawakuzungumza na Helen.

Walakini, baada ya muda Salma na watoto wake wamekubali Helen na wameanzisha uhusiano thabiti.

Salman Khan (Rajant 'Raj' Kashyap) pia aliigiza na Helen (Maria Brazanga) katika filamu ya Sanjay Leela Bhansali Khamoshi: Muziki (1996).

Salim na Helen waliendelea kumchukua binti yao Arpita Khan.

Salman Khan, kaka na dada yake wanaheshimu Helen kama wanavyofanya mama yao Salma. Imekuwa ngumu kutofautisha mama yao halisi ni nani kwa sababu ya mapenzi yao kwa wanawake wote katika maisha yao.



Ayesha ni mhitimu wa Kiingereza na jicho la kupendeza. Kuvutia kwake iko katika michezo, mitindo na uzuri. Pia, haogopi masomo yenye utata. Kauli mbiu yake ni: "hakuna siku mbili ni sawa, hiyo ndiyo inayofanya maisha yawe ya kufaa kuishi."




  • Nini mpya

    ZAIDI

    "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Unaweza Kumsaidia Mhamiaji Haramu?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...