Je, Radhika Mfanyabiashara alivuruga Hotuba ya Kabla ya Harusi kutoka kwa Filamu?

Radhika Merchant amedaiwa kuchukua ya moyoni hotuba yake ya kabla ya harusi kutoka kwa filamu ya Hollywood ya Shall We Dance?

Je, Radhika Merchant alivuruga Hotuba ya Kabla ya Harusi kutoka kwa Filamu f

"Hata ChatGPT ingeweza kufanya kazi nzuri zaidi."

Kufuatia harusi yake ya kifahari, Radhika Merchant sasa ameshutumiwa kwa kunakili hotuba yake kutoka kwa filamu ya Hollywood. Tucheze?

Radhika na Anant Ambani kabla ya harusi sherehe ilitengeneza vichwa vya habari duniani kote.

Iligharimu zaidi ya pauni milioni 100, hafla hiyo ya siku tatu ilishuhudia zaidi ya wageni 1,000 wa hadhi ya juu wakihudhuria.

Wakati wa hafla hiyo, Radhika alitoa hotuba ya dhati kwa mume wake mtarajiwa.

Hata hivyo, watumiaji wa mitandao ya kijamii wameeleza kuwa hotuba ya Radhika ilikuwa karibu kufanana na ile ambayo Susan Sarandon alimpa Richard Jenkins katika filamu ya 2004.

Hotuba hiyo inasema: “Katika ndoa, unaahidi kujali kila kitu; mambo mazuri, mambo mabaya, mambo ya kutisha, mambo ya kawaida - yote ni wakati wote.

"Kila siku unasema maisha yako hayatapita bila kutambuliwa kwa sababu nitagundua.

"Maisha yako hayatapita bila kushuhudiwa kwa sababu nitakuwa shahidi wako."

Wakati huo huo, hotuba ya Radhika ilienda:

“Lakini ukipata mtu unapata mtu wa kukuahidi kukujali kila kitu; nzuri, mbaya, nzuri, (sic), ya kawaida.

“Unasema nitakuona kila siku.

“Maisha yako hayatasahaulika kwa sababu nitayaona.

"Maisha yako hayatapita bila kushuhudiwa kwa sababu nitashuhudia."

Hotuba hiyo haikutambuliwa hadi shabiki wa filamu alipochapisha klipu zote mbili kwenye Instagram.

Katika mitandao ya kijamii, mashabiki walionyesha kusikitishwa kwao.

Mmoja aliandika: "Hata ChatGPT ingeweza kufanya kazi bora zaidi."

Mwingine alisema: "Hicho ndicho pesa haiwezi kununua ... darasa na ubunifu."

Wa tatu aliongeza: "Ouch hiyo inatia aibu sana .. hakuweza kuandika maneno machache ya kutoka moyoni."

Maoni yalisomeka: "Hakuweza hata kuandika hotuba ya kweli ya harusi yake kubwa? Aibu gaini hiyo!"

 

 
 
 
 
 
Tazama chapisho hili kwenye Instagram
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 

 

Chapisho lililoshirikiwa na Sadiq Saleem (@sadiqidas)

Hata hivyo, wengine walifika kwenye utetezi wa Radhika Merchant, na mmoja akitoa maoni yake:

"Nani anajua hii inaweza kuwa moja ya matukio yake anayopenda sana na alipokuwa akikua aliona akisema hivi kila alipoitazama.

"Angalia upande mzuri badala ya kuwachafua watu mtandaoni."

Mwingine aliuliza: "Tatizo ni nini ikiwa alichukua mazungumzo kutoka kwa eneo la tukio? Wengi hufanya hivyo.”

Iwapo hotuba hiyo ilinakiliwa au la, Anant na Radhika wanatarajia kuaminiana zaidi kuliko wahusika. Tucheze?

Rom-com inamfuata mwanamume aliyeoa wakati John (Richard Gere) anakaa nje kila usiku akitimiza shauku yake mpya ya kucheza.

Mkewe (Susan Sarandon) anapata shaka na kuajiri mpelelezi binafsi (Richard Jenkins) kumtazama.



Dhiren ni Mhariri wa Habari na Maudhui ambaye anapenda vitu vyote vya soka. Pia ana shauku ya kucheza na kutazama filamu. Kauli mbiu yake ni "Ishi maisha siku moja baada ya nyingine".




  • Nini mpya

    ZAIDI

    "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Wewe ni nani kati ya hawa?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...