Je, Princess Diana alihamasisha HSY kuwa Mbuni wa Mitindo?

Mbuni wa mitindo wa Pakistani HSY alizungumza kuhusu Princess Diana na kazi yake ya mitindo. Lakini je, alimtia moyo kujitosa kwenye tasnia hiyo?

Je, Princess Diana alihamasisha HSY kuwa Mbuni wa Mitindo f

"Kulikuwa na binti mrembo kwenye gari hilo."

Mbunifu wa mitindo wa Pakistani Hassan Sheheryar Yasin, anayejulikana sana kama HSY, hivi majuzi alifichua kwamba ni Princess Diana ambaye alipendezwa sana na tasnia ya mitindo.

Inaonekana juu Kipindi cha Knock Knock, HSY alifichua wakati alipotambulishwa kwenye ulimwengu wa mitindo.

HSY alieleza kwamba baada ya wazazi wake kutengana, alihamia London na mama yake. Wakati wa kukaa London, alishuhudia Harusi ya Kifalme ya 1981.

Alisema wakati Princess Diana alipotoka kwenye gari ndipo alipoamua kuwa anataka kuingia kwenye mitindo.

Hadi leo, Diana anachukuliwa kuwa icon ya mtindo na bado anajulikana kuwa mmoja wa wanawake wa mtindo zaidi duniani.

Nguo yake ya harusi ilitambulishwa kama picha na mamilioni ya watu.

HSY aliendelea kusema kwamba alikutana na Prince William alipokuwa ziarani Pakistani na alipokuwa akizungumza na Mwanamfalme huyo, alifichua kuwa mama yake ndiye msukumo wake wa kubuni mitindo.

HSY sasa inachukuliwa kuwa mmoja wa wabunifu wakuu nchini Pakistan.

Mwenyeji Mohib Mirza alieleza ukweli kwamba HSY alitazama Harusi ya Kifalme akiwa amekaa kwenye mabega ya mama yake.

HSY alikumbuka: “Ni hadithi ya kuvutia kuhusu Princess Diana.

"Nilipokuwa mdogo tulikaa London, na Harusi ya Kifalme ilikuwa ikifanyika.

"Nilikuwa nimekaa juu ya mabega yake [mama]. Ingawa nilikuwa mdogo, niliweza kuhisi nguvu za mamilioni ya watu walipokuwa wakishangilia kwa ajili ya gari. Sijawahi kusahau wakati huo.

“Kulikuwa na binti wa kike mrembo kwenye gari lile. Nakumbuka nikirudi nyumbani, nikichukua wanasesere wa dada yangu, nikakata karatasi ya tishu na kuanza kutengeneza nguo nyeupe.

"Nilidhani nguo moja imewavutia watu wengi na ninaweza kufanya vivyo hivyo pia."

HSY pia ilifichua kuwa mwigizaji wa Marekani Billy Porter anamfuata kwenye mitandao ya kijamii. Alionyesha nia ya kufuatiwa na watu mashuhuri zaidi wa kimataifa.

Alisema: “Ndiyo nataka kufuatwa na mastaa wengi wa kimataifa. Mimi ni mtu mdogo sana katika nyanja hii kubwa ya watu mashuhuri. Pia, nyota wa kimataifa ananifuata.

"Billy Porter ni mwigizaji na mwigizaji mzuri, ananifuata na mara nyingi huwa tunapeana maneno.

"Nimepata kujua kuhusu watu wa ajabu kupitia mtandao huu wa kijamii."

HSY alianza kazi yake kama mwandishi wa choreographer wa mitindo mnamo 1994.

Amefanya kazi kama mbunifu kwenye maonyesho kadhaa nchini Pakistan na pia kimataifa, pamoja na Dubai, London, New York na Toronto.

Mnamo 2000 alianzisha lebo yake ya mitindo, iliyopewa jina la waanzilishi wake mwenyewe.

Alifanya uigizaji wake wa kwanza mnamo 2021 kama Akram katika safu ya tamthilia Pehli Si Muhabbat.



Sana ni mwanasheria ambaye anafuatilia mapenzi yake ya uandishi. Anapenda kusoma, muziki, kupika na kutengeneza jam yake mwenyewe. Kauli mbiu yake ni: "Kuchukua hatua ya pili siku zote sio ya kutisha kuliko kuchukua ya kwanza."




  • Nini mpya

    ZAIDI

    "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Tuzo za Brit zinafaa talanta ya Briteni ya Asia?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...