Je! Hrithik Roshan alifikiria Kuacha Sauti?

Muigizaji wa Sauti, Hrithik Roshan anaendelea kufurahiya kazi nzuri katika Sauti. Walakini, kile ambacho wengi hawajui ni kwamba baada ya mwanzo wake alitaka kuacha.

Je! Hrithik Roshan alifikiria Kuacha Sauti? f

"Unapaswa kuchukua hii kama baraka, irekebishe na ufanye kazi."

Hrithik Roshan wa moyo wa sauti ambaye ametimiza miaka 20 katika tasnia hiyo alikuwa amewahi kufikiria kuacha kazi yake ya filamu.

Hrithik alijizolea umaarufu na filamu yake ya kwanza, Kaho Naa Pyaar Hai (2000) pamoja na Ameesha Patel.

Kaho Naa Pyaar Hai (KNPH) ilikuwa filamu ya juu kabisa ya 2000 na ilijishindia sifa nyingi.

Tangu mwanzo wake, Hrithik Roshan amekuwa mmoja wa waigizaji mashuhuri nchini India na ulimwenguni kote.

Walakini, chapisha mafanikio ya usiku mmoja Hrithik alipata, alijitahidi kukabiliana na umakini na umaarufu.

Kupasuka kwa ghafla kwa tahadhari isiyotarajiwa kuliacha Hrithik Roshan akihisi kutulia na kutaka kuacha Sauti.

Je! Hrithik Roshan alifikiria Kuacha Sauti? - rakesh

Katika mwingiliano na Quint, baba wa Hrithik, mkurugenzi na mtayarishaji Rakesh Roshan alikumbuka wakati alipompata mtoto wake akitokwa na machozi. Alisema:

“Nakumbuka tukio hili, miezi mitatu au minne baada ya filamu kutolewa. Hrithik alikuwa akilia katika chumba chake.

"Alikuwa kama, 'Siwezi kuishughulikia. Siwezi kufanya kazi, siwezi kwenda studio. Kuna mabasi yaliyojaa wasichana na wavulana wanaokuja kukutana nami.

“Sitapata nafasi ya kujifunza, kuigiza, kuzingatia kazi yangu. Kila mtu anataka kukutana nami. '”

Rakesh Roshan aliendelea kufunua kwamba alimpa mtoto wake ushauri ambao ulimpa Hrithik nguvu ya kuendelea. Alisema:

"Kisha nikamweleza," Tuseme hali hii haijawahi kutokea, basi nini kingetokea? Unapaswa kuchukua hii kama baraka, irekebishe na ufanye kazi.

"Usichukue kama mzigo. ' Na alielewa. ”

Je! Hrithik Roshan alifikiria Kuacha Sauti? - abs

Baada ya kumaliza miaka ishirini hivi karibuni kwenye tasnia, Hrithik alienda kwenye Instagram kushiriki video yake mwenyewe tangu mwanzo wa kazi yake hadi sasa.

Muigizaji huyo aliandika maelezo ya moyoni ambayo yalionyesha hisia zake karibu na safari yake. Alisema:

"Nadhani hisia 2 ambazo zinaelezea vizuri safari yangu ya miaka 20 iliyopita tangu KNPH, ni "Hofu" na "Wasiogope" zote ziko wakati huo huo na kamwe hakuna moja iliyo na nyingine…

"Kwenye uso wake, David haogopi. Hofu ni zaidi ya Goliathi. Lakini bila kujali ni mara ngapi unarudia hadithi au kwa njia ngapi tofauti, Daudi bado anamshinda Goliathi…

“Ninajisikia vibaya sana kwa hofu. Sababu (kwa sababu) inajaribu sana. Kuogopa ni kuki nzuri, inafuata sheria moja tu. Ili kuendelea…

“Asante Hofu. Ikiwa sio kwa miaka 20 yako, sikuwahi kuishi miaka yangu 20 ya Kuogopa. ”

https://www.instagram.com/p/B7WLFqGFX1L/

Hrithik Roshan hakika amefanikiwa katika kazi yake na ameendelea kutoka nguvu hadi nguvu. Tunafurahi kuwa Hrithik Roshan aliendelea na kazi yake na akasikiza ushauri wa baba yake.



Ayesha ni mhitimu wa Kiingereza na jicho la kupendeza. Kuvutia kwake iko katika michezo, mitindo na uzuri. Pia, haogopi masomo yenye utata. Kauli mbiu yake ni: "hakuna siku mbili ni sawa, hiyo ndiyo inayofanya maisha yawe ya kufaa kuishi."

Picha kwa hisani ya Instagram.






  • Nini mpya

    ZAIDI

    "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Unafikiri Kareena Kapoor anaonekanaje?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...