Mfanyabiashara 'aliyekata tamaa' jela Kujaribu kusafirisha Bangi ya kilo 47

Mohammed Abdulrehman kutoka Didsbury ametiwa jela kwa sehemu yake katika kujaribu kusafirisha bangi kilo 47 kutoka shehena ya Uholanzi yenye thamani ya pauni milioni 1.4 kwa jumla.

Mfanyabiashara 'aliyekata tamaa' jela Kujaribu kusafirisha Bangi ya kilo 47 f

"Kichwa cha habari 'mjumbe" kinaelezea matendo yako. "

Mfanyabiashara kutoka Manchester, Mohammed Abdulrehman, ambaye ni kampuni ya biashara ya dessert alishindwa, amefungwa jela kwa kujaribu kusafirisha bangi kilo 47 kwenda Uingereza.

Abdulrehman, mwenye umri wa miaka 25, ambaye alikuwa na deni la Pauni 15,000 kwa sababu ya kuanguka kwa biashara yake, alihukumiwa kifungo cha miaka miwili gerezani katika Korti ya Gloucester Crown Jumamosi, Aprili 6, 2019.

Alinaswa akiwa katika harakati za kukusanya bangi ya kilo 47 kutoka kwa dereva wa lori kutoka Holland katika maegesho ya magari ya Travelodge, karibu na Cirencester huko Gloucestershire.

Bangi hiyo ilikuwa imefichwa ndani ya shehena ya maua ya Uholanzi ili kuficha harufu yake katika lori ambalo lilikuwa likiendeshwa na John Lader, korti ilisikia.

Polisi walimwangalia Abdulrehman akifika kwenye maegesho ya magari katika gari la Fiat Doblò mnamo Oktoba 29, 2018, mnamo saa 12.20: XNUMX jioni. Kwa wakati huu, walidhani alikuwa akingojea mtu tu.

Lori la HGV lenye sahani ya nambari ya Uholanzi kisha likawasili kabla ya saa 1.00:XNUMX jioni.

Halafu, polisi walimwona Abdulrehman akiendesha gari kuelekea lori lilipokuwa limeegeshwa. Baada ya Lader kutoka nje, walimwona akihamisha dawa kutoka kwa lori na kuipeleka kwenye Fiat van ya Abdulrehman.

Polisi kisha waliwakamata watu wote wawili.

Dereva wa lori, Lader, alisema kwamba alifikiri alikuwa akisafirisha sigara haramu na hakuwa na ufahamu wa kwamba ilikuwa bangi. Abdulrehman hakusema chochote.

Korti iliambiwa kuwa dawa hizo zilikuwa zimejaa utupu na zimefichwa ndani ya sanduku zenye maua.

Kwa sababu ufungaji ulikuwa mzuri sana, harufu ya bangi ilikuwa imefichwa kwa ujanja kiasi kwamba masanduku hayo yangeweza kupitishwa kwa urahisi kama bidhaa halisi za maua.

Mwendesha mashtaka Janine Wood alisema kuwa lori hilo lilikuwa na jumla ya kilo 141 za bangi na thamani ya barabarani ya pauni milioni 1.4.

Mfanyabiashara 'aliyekata tamaa' jela Kujaribu kusafirisha Bangi ya kilo 47 - 500

Nambari ya sanduku yenye lebo '500' ndiyo shehena ambayo kwa Abdulrehman, iliyo na 47kg. Sanduku zilizobaki zilikuwa na 'nambari zingine' juu yao zilizotengwa kwa usafirishaji mwingine wanne kufanywa na Lader siku hiyo.

Wakili wa Abdulrehman, Michael Goldwater, aliambia korti kwamba alikubali kuwa msafirishaji wa dawa za kulevya kwa sababu ya kukata tamaa yake ya kulipa pesa aliyodaiwa na kwamba hakuwa na hukumu ya hapo awali.

Maji ya dhahabu alisema:

"Bwana Abdulrehman alikuwa kwenye kiti cha dereva wakati wote."

"Asingejua kilicho kwenye lori na kwamba yake ilikuwa sehemu ya shehena kubwa zaidi.

"Angejua kuwa alikuwa akichumbiana na idadi kubwa ya bangi.

"Alikuwa mjumbe na hilo lilikuwa jukumu lake.

"Haijawahi kudaiwa kwamba maisha yake yalikuwa hatarini, lakini alikuwa chini ya jukumu kubwa la kulipa deni yake."

Akizungumzia biashara yake ya dessert iliyoshindwa Dhahabu alisema:

"Alichukua kile kilichoonekana kuwa biashara yenye mafanikio, biashara ya dessert.

“Ilikuwa katika robo ya kaskazini ya Manchester. Eneo linalokuja na linalokuja.

"Alikuwa na tumaini la kufanikiwa

"Lakini hamu ya Mancunian ya dessert inaweza labda ni mchanga."

Kisha akaongeza:

“Alilazimika kufunga biashara. Alikuwa na deni la pesa nyingi.

"Iliwekwa kwake hii ilikuwa njia ya kuanza kulipa ulipaji. Alifanya. Na hapa ndipo alipo. ”

Abdulrehman alikiri kosa la kumiliki bangi kwa nia ya kusambaza na kujaribu kumiliki bangi kwa kusudi la kusambaza, kama ilivyoripotiwa na GloucestershireLive.

Lader, mwenye umri wa miaka 51, dereva wa lori, alikuwa tayari amehukumiwa katika kesi ya mapema na alipewa kifungo cha miezi 16 jela kwa miaka miwili, akikubali kwamba hakujua alikuwa akisafirisha bangi badala ya tumbaku.

Mfanyabiashara 'aliyekata tamaa' jela Kujaribu kusafirisha Bangi ya kilo 47 - maua

Jaji Michael Cullum akimhukumu Mohammed Abdulrehman gerezani alisema:

“Hii ilikuwa kiasi kikubwa sana cha bangi.

"Kichwa cha habari 'mjumbe" kinaelezea matendo yako.

“Ulikuwa na gari ambalo ungeenda kukusanya karibu kilo 50. Lazima uwe na kiwango cha kufahamu mlolongo wa operesheni.

“Ulikuwa ukifanya hivyo kwa pesa. Ninakubali ulikuwa umekata tamaa. ”

"Ulifanya uamuzi kwa makusudi kabisa, lakini vibaya sana kujihusisha na uhalifu."

Baada ya kusikilizwa, Mkaguzi wa Upelelezi Paul Catton kutoka Kitengo cha Uhalifu wa Kikanda cha Kusini Magharibi, alisema:

"Kwa jumla, kilo 141 za bangi za mimea zilikamatwa mchana huo, na thamani ya jumla ya pauni 5,000 kwa kilo na jumla ya thamani ya barabarani ya Pauni milioni 1.4.

"Dawa hizo zilikuwa zimefungwa kwa uangalifu kwenye mifuko iliyofungwa utupu ili kuficha harufu na shina la maua safi yalikuwa yamewekwa juu ya mifuko, inayoonekana kupitia masanduku, ili kujaribu vifurushi kutoshea na mzigo wa lori lote.

"Walakini, tayari tulikuwa tumeenda kwao na kwa kujibu haraka ujasusi juu ya shughuli zao, tuliwasimamisha katika njia zao."


Bonyeza / Gonga kwa habari zaidi

Amit anafurahiya changamoto za ubunifu na hutumia uandishi kama nyenzo ya ufunuo. Ana nia kubwa katika habari, mambo ya sasa, mwenendo na sinema. Anapenda nukuu: "Hakuna chochote katika maandishi mazuri ni habari njema milele."

Picha kwa hisani ya Polisi wa Gloucestershire




  • Nini mpya

    ZAIDI
  • DESIblitz.com mshindi wa Tuzo ya Media ya Asia 2013, 2015 & 2017
  • "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Unampenda Imran Khan zaidi kwa yake

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...