Siku chache kabla ya Harusi Desi Bibi arusi kupata Mchumba ameolewa na watoto

Bi harusi kuwa Riya * aligundua mpenzi wake wa miaka miwili alikuwa mume wa mwanamke mwingine na watoto wawili, siku kumi na moja kabla ya harusi. DESIblitz ana zaidi.

Siku chache kabla ya Harusi Desi Bibi arusi kupata Mchumba ameolewa na watoto

“Kila kitu kilikuwa bandia. Yote yalikuwa uwongo. ”

Riya, kutoka Vancouver, Canada, alikuwa amekusudiwa kuoa mapenzi ya maisha yake, Harry, baada ya kukutana kwenye wavuti ya uchumba mtandaoni mnamo Septemba 2014, kabla ya kujua alikuwa tayari ameoa.

Familia sasa inafuata hatua ya kiraia ili kupata $ 53,000 kwa gharama zinazohusiana na harusi, pamoja na pesa na zawadi ambazo alikuwa amempa katika kipindi cha uhusiano wao, baada ya kujua uhusiano wote huo ni wa uwongo.

Mnamo Julai 2016, Riya * na familia yake waligundua kuwa kulikuwa na jambo wakati mkutano uliokuwa ukisubiriwa kwa hamu na familia ya mchumba wake ulifutwa.

Familia ilikuwa imetumia siku nzima kupika na kusubiri Harry * awasili na familia yake wakati walipokea simu ikisema mama yake alikuwa mbaya zaidi:

"Daima alikuwa na maelezo ya kuaminika kwa kila kitu. Nilimpenda. Nilimwamini. Sikuwa na sababu ya kumtilia shaka, ”Riya alisema.

Walakini, baada ya kusubiri kwa muda mrefu sana kukutana na familia yake, Riya na familia yake waliamua kusafiri kwenda Abbotsford kukutana na jamaa za Harry.

Mwanamke alikutana nao kwenye mlango wa mbele akidai Harry ni mumewe na walikuwa wameoa kwa miaka 13. Baada ya kuona picha za harusi na jinsi watoto walifanana kwa urahisi na mchumba wake, Riya aligundua maisha yake na Harry yalikuwa ya uwongo.

Harry karibu alipiga magoti, wakati alipokabiliwa na wanawake hao wawili. Riya alisema: “Aliomba msamaha, akisema 'samahani' tena na tena.

"Baada ya miaka miwili ya kunifanyia hivyo, familia yangu na marafiki zangu, sikuamini angeweza kukaa hapo na kusema," Samahani, ni makosa "."

Wazazi wa Riya walipaswa kupiga simu kwa familia 115 ambazo zilipokea mialiko, kuwajulisha harusi ilikuwa imezimwa.

Gurudwara huko Richmond ilikuwa tayari imehifadhiwa. Familia ya Riya pia ilinunua vito na zawadi zaidi ya $ 20,000, kando na mavazi yake ya harusi yaliyopambwa yakining'inia chumbani kwake.

Wenzi hao walikuwa wamekamilisha usajili wao, walipiga picha za uchumba, na walituma mialiko kwa mamia ya wageni:

“Niliumia sana. Sikuwahi kufikiria kwa miaka miwili… sikuwahi kufikiria mtu yeyote anaweza kwenda kwenye kina hicho, ”alisema Riya aliyevunjika moyo.

Riya alisema Harry alionekana kuwa wa hali ya chini na kwamba walipendana baada ya kujiingiza haraka maishani mwake. Alikutana na marafiki na familia na alitumia usiku wa Krismasi na Siku na familia yake.

Alimwambia Riya wazazi wake waliishi Uingereza na wakampeleka shule ya bweni nchini India akiwa na miaka mitano. Alisema alihamia BC miaka mitatu iliyopita, alifanya kazi kama msimamizi wa kampuni ya utengenezaji na anaishi na jamaa huko Abbotsford.

Si kila kitu ulikuwa uwongo, hata hivyo. Alitumia jina lake halisi, kazi yake halisi na anwani ya familia.

Desi-Bibi-Arusi-Ndoa-Watoto-Walioangaziwa-1

Mwanzoni, Harry alisema wazazi wake hawakukubali ndoa yao kwa sababu familia yake haikuwa tajiri kama yake. Halafu, mnamo Januari, alisema wazazi wake walikuwa wamekuja, na watakwenda India kuchukua pesa za harusi na watakuja Vancouver.

Baba ya Riya hata aliongea kwa simu na mtu aliye na nambari ya Toronto ambaye alidai kuwa baba ya Harry. Mtu huyo aliomba msamaha kwa kuchelewesha kukutana na familia ya mkwewe wa baadaye na akasema atatembelea Vancouver hivi karibuni.

Alimwambia Riya kwamba alikuwa mtoto wa pekee na kwamba desturi ya familia yake ilimwongoza asingeweza kukutana na jamaa zake wa Abbotsford kabla ya kukutana na wazazi wake kwani itazingatiwa kama tusi kwa mama na baba yake.

Kwa kuona nyuma, kulikuwa na bendera nyekundu zilikuwa kila mahali.

Baadaye, alisema kuwa shida na uhamishaji wa pesa inamuhitaji baba kwenda Toronto kabla ya kuja Vancouver kukutana na Riya na familia yake. Halafu, alisema mama yake aligunduliwa na saratani ya hali ya juu na alikuwa mgonjwa sana.

Walakini, katika hii yote, mipango ya harusi iliendelea. Wakati wowote Riya alipoyumba, Harry alimsihi asikate tamaa juu ya uhusiano wao:

"Ni rahisi sana kwa watu kuona miaka miwili ya maisha yangu na kuihukumu na kusema, 'Je! Haukuweza kuona?'" Alisema.

"Lakini unapoishi ndani na unamwamini mtu huyo na unamuona kila wakati, ni ngumu."

“Kila kitu kilikuwa bandia. Yote yalikuwa uwongo. ”

Harry na familia yake waliondoka ghafla bila maelezo, wakiacha funguo nyuma na kodi ya miezi miwili bila malipo.

Harry alidai alikuwa na ugonjwa wa akili na kwamba alikuwa na pole, bila kutoa sababu nyingine ya uwongo wake.

Alisema: "Ninapata shida na kusubiri tathmini yangu ya akili ifanyike."

Riya alitaka kushiriki hadithi yake kwa matumaini wengine wangejifunza kutoka kwa uzoefu wake, akisema kuwa mara nyingi wanawake wanaaibishwa kimya katika hali hizi.



Jaya ni mhitimu wa Kiingereza ambaye anavutiwa na saikolojia ya binadamu na akili. Yeye anafurahiya kusoma, kuchora, YouTubing video nzuri za wanyama na kutembelea ukumbi wa michezo. Kauli mbiu yake: "Ikiwa ndege anakuwia, usiwe na huzuni; furahi ng'ombe hawawezi kuruka."

* Majina hubadilishwa kwa kutokujulikana





  • Nini mpya

    ZAIDI

    "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Wewe au mtu unayemjua umewahi kutuma ujumbe mfupi wa ngono?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...