Deepika anashangaa Oscars akitambulisha wimbo wa RRR 'Naatu Naatu'

Deepika Padukone alipokea sifa kutoka kwa mashabiki alipotambulisha onyesho la moja kwa moja la wimbo wa RRR 'Naatu Naatu' kwenye Tuzo za Oscar.

Deepika anashangaa Oscars akitambulisha wimbo wa RRR 'Naatu Naatu' f

"Kwa sababu kama huna wewe ni kuhusu."

Tuzo za Oscar zilipokea uwakilishi mwingi wa Wahindi lakini ni Deepika Padukone aliyetoa taarifa na uwasilishaji wake.

Deepika alicheza kwa mara ya kwanza kwenye tuzo za Oscar, akiwa amevalia nguo nyeusi aina ya Louis Vuitton kanzu.

Alitangazwa kuwa mtangazaji alipokuwa akipanda jukwaani kutangaza onyesho la moja kwa moja la Rrr's 'Naatu Naatu'.

Deepika hata alifahamisha hadhira kuhusu wimbo huo huku kukiwa na shangwe kubwa.

Wimbo huu uliendelea kushinda 'Wimbo Bora wa Asili'.

Akiutambulisha wimbo huo, Deepika alisema:

"Kwaya ya kuvutia sana, midundo ya kusisimua na miondoko ya densi ya kuua ili ilingane imefanya wimbo huu kuvuma ulimwenguni.

"Inacheza wakati wa tukio muhimu ndani Rrr, filamu kuhusu urafiki kati ya wanamapinduzi halisi wa Kihindi Alluri Sitarama Raju na Komaram Bheem.

"Mbali na kuimbwa kwa Kitelugu na kuonyesha mada za kupinga ukoloni wa filamu, pia ni mbaya kabisa!"

Deepika alilazimika kusitisha hotuba yake mara chache kutokana na shangwe nyingi kutoka kwa watazamaji.

Aliendelea: "Imepata mamilioni ya maoni kwenye YouTube na TikTok. Ina watazamaji wanaocheza katika kumbi za sinema kote ulimwenguni na pia ni wimbo wa kwanza kuwahi kutoka kwa utayarishaji wa Kihindi kuteuliwa kwa Oscar.

“Unamfahamu Naatu Naatu? Kwa sababu usipofanya hivyo unakaribia. Kutoka kwa filamu Rrr hii ni Naatu Naatu."

Ulikuwa uchezaji wa nguvu na ulipata shangwe.

Wakati huo huo, hotuba ya Deepika ilienea na mashabiki wengi walifurahi kumuona kwenye tuzo za Oscar, na wengi wakiita "wakati wa kujivunia".

Mmoja wao alisema: "Ona tu neema, utulivu, uzuri na ujasiri wa kuwa katika hatua ya dunia na kufanya India kujivunia ..."

Mwingine aliandika: “Ilikuwa jambo la kupendeza sana kumtazama Deepika Padukone akitambulisha ulimwengu wa Naatu Naatu kwa midundo ya Kihindi na sauti za Dhols zikichezwa kwenye jukwaa la Tuzo za Oscar, akipokea shangwe kutoka kwa watazamaji.”

Akisifu kujiamini kwake, mtumiaji mmoja aliandika:

"Deepika Padukone aliiua ingawa. Si msumbufu, mwenye kujiamini sana, laini kama mwonekano wa hariri.”

Mtumiaji mmoja alisema kuwa Deepika alifanya juhudi kukiri hadhira.

“Onyesho la Deepika Padukone lilikuwa la kupendeza. Alipendwa kwamba alipumzika ili kukiri kwa furaha shangwe na vigelegele. Nilihisi kuwa halisi na sijachorwa sana.”

Wakati huo huo, mwingine alisema kuwa Deepika alichangia kuiweka India kwenye jukwaa la kimataifa, akiandika:

"Leo ilikuwa siku ya kuimarisha India kwenye ramani, kisinema.

"Naatu Naatu ikionyeshwa jukwaani, Deepika Padukone akiwasilisha, na Oscar akiimba Wanong'ona wa Tembo".



Dhiren ni Mhariri wa Habari na Maudhui ambaye anapenda vitu vyote vya soka. Pia ana shauku ya kucheza na kutazama filamu. Kauli mbiu yake ni "Ishi maisha siku moja baada ya nyingine".




  • Nini mpya

    ZAIDI

    "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Mtindo unaopenda wa muziki ni

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...