Deepika Padukone anaitikia Msukosuko kuhusu Chapa ya 'Bei ya Juu' ya Kutunza Ngozi

Katika mahojiano mapya, Deepika Padukone alizungumzia waziwazi ukosoaji unaoendelea wa chapa yake ya kutunza ngozi, 82°E, kuhusiana na bei yake.

Deepika Padukone anaitikia Msukosuko kuhusu Chapa ya 'Bei ya Juu' ya Kutunza Ngozi - F

"Uwe na uhakika, pia ninaitumia kila siku."

Deepika Padukone alizindua chapa yake ya kutunza ngozi ya 82°E mnamo 2022 na katika mwaka uliopita, mwigizaji huyo ametambulisha bidhaa nyingi mpya kwa chapa yake.

Alipozindua chapa, kulikuwa na msukosuko kuhusu bei ya bidhaa na alipokuwa akikuza kampuni yake, Deepika alishughulikia upinzani huu katika mahojiano mapya.

Deepika Padukone aliwahakikishia watumiaji wa chapa yake kwamba anatumia kikamilifu bidhaa ambazo anauza.

"Ikiwa ninakuuzia bidhaa ya Rupia 2,500, basi uwe na uhakika kwamba ninaitumia kila siku," aliiambia CNBC-TV 18.

Kampuni yake inauza krimu ya chini ya macho yenye ujazo wa ml 15 kwa Sh. 2,400, ambayo pia ni bidhaa ghali zaidi kwenye tovuti yake (uwiano wa bei kwa wingi).

Kuzungumza juu ya kurudi nyuma ambayo chapa ilipokea kwa kuuza ghali bidhaa na jinsi ilivyonusurika, Deepika alisema:

"Jinsi ambavyo tumeweza kufanya hivyo ni kuwa thabiti na wakweli kwa sisi ni nani.

Deepika Padukone anaitikia Msukosuko kuhusu Bidhaa ya Ngozi ya 'Bei ya Juu' - 1"Hivyo ndivyo tumeweza kukuza chapa yenye mafanikio katika mwaka mmoja uliopita na tutaendelea kufanya hivyo."

Deepika Padukone alisema kuwa kunyakuliwa kunakuja kama sehemu ya kuwa mtu mashuhuri na akaongeza:

"Na kwa vile chapa za watu mashuhuri au watu mashuhuri kwa ujumla wanapata upinzani au kukandamizwa, ni sehemu ya kile tunachofanya na nadhani mradi tu unaweka kichwa chako chini na unaendelea, mradi tu wewe ni mkweli na mwaminifu kwa kile unachofanya. , nafikiri utasonga mbele sikuzote.”

Chapa ya Deepika imeanzisha bidhaa nyingi mpya katika miezi michache iliyopita.

The Om Shanti Om mwigizaji aliongeza kuwa yeye ndiye wa kwanza kujaribu kila kitu kinachotengenezwa, hata kabla ya kwenda kwenye majaribio ya kliniki.

"Mimi ndiye nguruwe," alisema na kuongeza, "Mimi ndiye wa kwanza kabisa katika mfumo kujaribu chochote hata kabla haijaingia kwenye majaribio ya kliniki au majaribio ya ngozi.

“Nawajaribu kwanza. Ninazijaribu kwa angalau wiki moja au si zaidi, wakati mwingine inaendelea kwa miezi kadhaa kulingana na maoni yangu na kisha ninapotoa ishara ya kijani ni wakati inaingia kwenye majaribio ya kliniki.

Kwa upande wa filamu, Deepika Padukone amekuwa na mwaka mzuri na filamu bora zaidi Pathaan na Jawan, ambapo alikuwa na comeo iliyopanuliwa.

Ravinder ni mhitimu wa BA ya Uandishi wa Habari. Ana shauku kubwa kwa vitu vyote vya mitindo, urembo, na mtindo wa maisha. Pia anapenda kutazama filamu, kusoma vitabu na kusafiri.



Nini mpya

ZAIDI

"Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Aishwarya na Kalyan Jewellery Ad Racist?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...