Deepika Padukone akabiliana na msukosuko kwa kuita sasa India 'Kubwa'

Deepika Padukone alizua ghadhabu kwa kuita India ya sasa "nzuri" alipokuwa ameketi karibu na mwanachama wa BJP huko Cannes.

Deepika Padukone anakabiliwa na Msukosuko kwa kuita India ya sasa 'Kubwa' - f-2

"Lazima mtu ajisikie ili atoe takataka kama hizo."

Mnamo Mei 18, 2022, Anurag Thakur wa BJP alizindua Banda la India kwenye Tamasha la 75 la Filamu la Cannes.

Hafla hiyo ilihudhuriwa na watu mashuhuri kadhaa, wakiwemo Deepika Padukone, Nawazuddin Siddiqui na AR Rahman miongoni mwa wengine.

Akiwa ameketi kando ya Anurag wakati akizungumza kwenye uzinduzi huo, Deepika alijieleza wazi kuhusu kuwa mjumbe wa mahakama katika tamasha kubwa la kimataifa la filamu duniani.

Alizungumza kuhusu kuhisi 'kuzidiwa sana' na akasema anaamini kuwa itakuja siku ambapo Cannes atakuwa India.

Wengi wanamwita Deepika kwa kukaa kando ya Anurag na kutoa maoni ambayo yanatukuza BJP, kwani anasema India kwa sasa iko kwenye "kilele cha ukuu".

Inafaa kutaja hapa kwamba mwaka huu, Cannes' Marche' Du Film inaadhimisha India kama Nchi yake Rasmi ya Heshima.

Deepika Padukone alisema: “Miaka 15 iliyopita nilipokuja kwenye tasnia hii, sidhani kama kuna mtu alikuwa na imani nami au kipaji changu.

"Kwa hivyo, miaka 15 baadaye, kuwa sehemu ya jury na kuwa ... siwezi kusema kuhukumu, lakini kupitia baadhi ya sinema bora zaidi duniani imekuwa safari ya ajabu na ninashukuru sana kwa hilo."

Kisha akaongeza: "Pia ninaamini kweli kwamba India iko kwenye kilele cha ukuu.

"Huu ni mwanzo tu. Ninataka kuwashukuru watu kama Rahman bwana.

"Nadhani ninyi ndio mmeiweka India kwenye ramani ya kimataifa. Ni kwa sababu ya mchango wako kwa miaka mingi ambao umeruhusu watu kama sisi kuwa hapa leo.

The Gehraiyaan star alibainisha kuwa wakati kuna Wahindi wachache tu ambao wameiwakilisha nchi Cannes, India ina uwezo wa kutoa zaidi:

"Ninahisi kama taifa, tunayo. Tunahitaji tu imani.

"Kwa kweli ninaamini itakuja siku ambayo Wahindi hawatalazimika kuwa Cannes, na Cannes watakuwa India."

Watumiaji wa mitandao ya kijamii wa India, ingawa, hawajafurahishwa sana na uwakilishi huu.

Arsalan Khan alisema: "Deepika alisimama na wanafunzi wa JNU na kupongezwa.

"Bado, inaonekana kuwa haiwezekani kwa watu mashuhuri kutosisitiza masimulizi ya kupaa kwa taifa, ambayo sio tu kwamba yametengwa na ya udanganyifu lakini pia ni hatari."

Suja Saikia aliongeza: "Deepika, ungehamishaje Cannes hadi India?"

Sandeep Saxena akauliza; "Kwa hiyo, maafa ni sawa na ukuu? Je, haya ni [matokeo ya] shinikizo la mwanachama wa BJP aliyeketi kando yako? Kwa sababu tangu lini [wewe] Deepika, ukaanza kupaka sukari?”

Ingawa wengi walikatishwa tamaa na Deepika, wengine pia walimuhurumia.

Mtumiaji ambaye hakutajwa jina alikaribisha: “Maskini Deepika. Mtu lazima ajisikie ili atoe takataka kama hizo.

"Baada ya kukumbana na trolls baada ya JNU na kukaa karibu na Goli Maaro, silika yake ya asili ya kujilinda lazima iwe imechukua nafasi na ilimbidi kucheza salama."

Deepika Padukone bado hajajibu mapigo hayo.



Ravinder ni Mhariri wa Maudhui aliye na shauku kubwa ya mitindo, urembo na mtindo wa maisha. Wakati hajaandika, utampata akipitia TikTok.




  • Nini mpya

    ZAIDI

    "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Ungesafiri kwa Drone ya Kuendesha Gari?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...