Binti-Mkwe aliwaua wakwe wote wawili juu ya Pesa

Tukio la kutisha lilitokea Chhattisgarh ambapo binti-mkwe aliwaua kikatili wakwe zake wote mfululizo juu ya pesa.

Mkwewe aliwaua wakwe wote wawili juu ya Pesa f

Hivi karibuni mzozo ulizuka kati ya hao wawili juu ya pesa.

Polisi wamemkamata mkwe-mkwe baada ya kuwaua wakwe zake wote wawili. Tukio hilo lilitokea Bilaspur, Chhattisgarh.

Mtuhumiwa aliwaua wazazi wa mumewe mfululizo juu ya pesa.

Baada ya Premlata kumuua mama mkwewe, alijaribu kukwepa tuhuma za polisi kwa kudai kuwa alikuwa mgonjwa. Baadaye alimwua baba mkwe wake hadi kufa.

Ilifunuliwa kuwa haikuwa mara ya kwanza yeye Kushambuliwa wakwe zake. Hawakuripoti visa vya awali kwani waliogopa kudhalilishwa hadharani.

Premlata alikuwa ameolewa na Ramayana, afisa wa Kikosi cha Usalama wa Mpaka ambaye alikuwa amewekwa katika Punjab. Amefanya kazi huko Punjab tangu alipooa. Ramayana angezuru wakati wa likizo.

Wakati huo huo, Premlata aliishi na mama mkwewe Karibai na mkwewe Madhav.

Ramayana angepeleka mshahara wake kwa mama mkwe wake kuendesha nyumba. Hii ilimkasirisha Premlata kwani hakuweza kuelewa ni kwanini mumewe hakumtumia pesa.

Kama matokeo, Premlata mara kwa mara alibishana na mama mkwe wake juu ya jambo hilo.

Katika hafla moja mnamo Agosti 2019, binti-mkwe aligombana na mama mkwe wake na kuishia kumpiga kwa bomba la chuma, na kusababisha majeraha mabaya kichwani.

Karibai alikimbizwa hospitalini ambako alifanyiwa uchunguzi wa CT, hata hivyo, hakuna ripoti ya polisi iliyowasilishwa.

Kufuatia tukio hilo, Premlata aliendelea kuishi na wakwe zake. Mnamo Februari 6, 2020, Ramayana alirudi nyumbani kwa siku chache kabla ya kuondoka kwenda Korba.

Mnamo Februari 10, Madhav ilibidi aende nje, akiwaacha Premlata na Karibai nyumbani.

Hivi karibuni mzozo ulizuka kati ya hao wawili juu ya pesa. Kwa hasira, Premlata alishika kichwa cha Karibai na kukipiga chini kabla ya kumnyonga hadi kufa.

Baada ya kumuua, Premlata aliufunika mwili kwa kitambaa.

Ramayana aliporudi nyumbani baadaye jioni hiyo, aliuliza juu ya mama yake. Premlata alidai kwamba alikuwa amelala kwani hakuwa sawa.

Ramayana alimpeleka mama yake hospitalini alipoona damu ikimtoka puani.

Katika hospitali hiyo, madaktari walitangaza kuwa amekufa. Madaktari walishuku walipoona michubuko shingoni mwa Karibai.

Polisi waliarifiwa wakati uchunguzi wa maiti ulifanywa.

Uchunguzi wa baada ya kifo ulifunua kwamba Karibai aliuawa na uchunguzi ulianzishwa.

Habari za kifo cha Madhav zilifunuliwa. Iligundulika kuwa alipigwa hadi kufa kwa nguzo ya chuma.

Premlata alikua mtuhumiwa wakati wenyeji waliwaambia polisi kwamba alikuwa akizozana mara kwa mara na wakwe zake juu ya pesa, wakati mwingine mbele ya kila mtu.

Walielezea kwamba alikuwa amewapiga zamani kwa kutumia nguzo.

Baada ya kukusanya taarifa hizo, maafisa walimkamata mkwewe na kumpeleka Kituo cha Polisi cha Masturi.



Dhiren ni Mhariri wa Habari na Maudhui ambaye anapenda vitu vyote vya soka. Pia ana shauku ya kucheza na kutazama filamu. Kauli mbiu yake ni "Ishi maisha siku moja baada ya nyingine".





  • Nini mpya

    ZAIDI

    "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Faryal Makhdoom alikuwa na haki ya kwenda hadharani kuhusu wakwe zake?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...