Kicheshi cha 'Teri Chhaon Mein' cha Danish Taimoor chapokea Ukosoaji

Muonekano wa kwanza wa 'Teri Chhaon Mein', akiwa na Danish Taimoor na Laiba Khurram umetolewa. Hata hivyo, ilikabiliwa na upinzani.

Kicheshi cha 'Teri Chhaon Mein' cha Danish Taimoor kinapokea Ukosoaji f

"Kwa nini Denmark huchagua wahusika kama hao kila wakati?"

Tamthilia ya kipindi cha kwanza cha Hum TV, Teri Chhaon Mein, iliyoigizwa na Danish Taimoor, imezua gumzo kubwa kwa kiigizo na bango lake lililotolewa hivi majuzi.

Tamthilia hiyo inamshirikisha Laiba Khurram katika kile ambacho ni wimbo wake wa kwanza kama kiongozi mkuu.

Imeandikwa na Radain Shah na kuongozwa na Abdullah Badini, mfululizo huu umetayarishwa na Momina Duraid Productions.

Kichochezi kinatoa muhtasari wa hadithi ya mapenzi ya Salaar (Kidenmaki) na Wadeema (Laiba).

Hata hivyo, baadhi ya watazamaji wameonyesha kutamaushwa na kuchoshwa na uchaguzi wa majukumu wa Danish Taimoor.

Wamemwona kama anaonyesha mara kwa mara viongozi wa kiume waliokomaa na wenye sumu ambao huoa na kuwatiisha wanawake kwa nguvu.

Mmoja aliuliza: "Kwa nini Denmark huchagua wahusika kama hao kila wakati?"

Watumiaji wa mitandao ya kijamii wameeleza kutoridhika kwao, huku mtumiaji mmoja akisema:

"Wakati wowote mkurugenzi anapotaka kutengeneza hadithi ya kukasirisha, anawasiliana na Taimoor ya Denmark."

Mtumiaji mwingine alimtaka mkewe Ayeza Khan kuingilia kati na kumkatisha tamaa kuchukua majukumu kama hayo.

Mmoja aliuliza: “Ayeza, kwa nini usimzuie Mdenmark kuchagua tamthilia kama hizo?

"Yeye ni mwigizaji mzuri lakini anajipoteza katika miradi isiyo na maana."

Zaidi ya hayo, baadhi ya mashabiki wameonyesha kutokubaliana na tofauti kubwa ya umri kati ya Danish Taimoor na nyota mwenzake Laiba Khurram.

Mtumiaji aliandika: "Wanaweza kuwa baba na binti, ndio, lakini hawawezi kuwa wanandoa. Huu ni ujinga tu.”

Mwingine aliongeza: "Hii ni ya ajabu sana. Laiba anaonekana kama mtoto halisi mbele yake. Wanadhihirisha pengo kubwa la umri kati ya wanandoa.

Laiba Khurram, mtaalamu wa TikToker, pia amekabiliwa na kuchunguzwa kwa mara ya kwanza kama kiongozi mkuu. Baadhi walihoji kufaa kwake kwa jukumu hilo.

Mtumiaji mmoja alisema: "Hana talanta ya kutosha kuwa mwigizaji mkuu, na hafai viwango vya urembo. Kwa kusema ukweli, yeye sio mrembo hata kidogo.

Hadithi ya mfululizo huo pia imeleta ukosoaji kutoka kwa watazamaji wengine ambao hawajapendezwa na uendelevu wa masimulizi kama haya.

Mtu mmoja aliuliza: “Hivi ndivyo unavyowafundisha wasichana wetu wachanga?

"Kuwaonyesha ukandamizaji na kuwafanya waifanye ndani? hivyo kukata tamaa.”

Mjadala huo pia umeibua maswali kuhusu wajibu wa watendaji, hasa katika kuchagua majukumu ambayo yanakuza uwakilishi mzuri na mzuri wa mahusiano na mienendo ya kijinsia.

Wengine walitetea Taimoor ya Denmark.

Mmoja alisema: “Mwacheni. Ni nyota wa filamu. Maoni yasiyo na maana hayatamsumbua."

Mwingine aliandika: "Nadhani Denmark inafanya kazi nzuri."

video
cheza-mviringo-kujaza


Aisha ni mwanafunzi wa filamu na maigizo ambaye anapenda muziki, sanaa na mitindo. Akiwa na matamanio ya hali ya juu, kauli mbiu yake ya maisha ni, "Hata maneno yasiyowezekana naweza"




  • Nini mpya

    ZAIDI

    "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Ni nani mwigizaji bora wa Sauti?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...