Dananeer Mobeen Alidhibitiwa kwa Video ya Hisia

Dananeer Mobeen alitumia Instagram yake kushiriki video ya hisia na rafiki yake wa karibu. Walakini, watazamaji walimdhihaki.

Dananeer Mobeen Alishinda Video ya Hisia f

“Wewe ni tajiri wa kutosha kwenda naye. Acha kulia.”

Mwigizaji na MwanaYouTube Dananeer Mobeen alikabiliwa na shida baada ya kuwa na hisia kwenye video.

Mmoja wa marafiki zake wa karibu anajiandaa kuhamia nchi nyingine. Hatua hiyo ilionekana kuwa nyingi sana kwa Dananeer kuvumilia.

Katika kujaribu kuelezea hisia zake, alitengeneza video, ambayo alishiriki kwenye akaunti yake ya Instagram.

Iliandikwa hivi: “Hujui huzuni ya kweli ni nini hadi rafiki yako wa karibu aamue kuhama katikati ya dunia.”

Video hiyo ilimwonyesha Daneer na rafiki yake wakiwa wameketi kwenye gari. Mpangilio unaambatana na mtindo maarufu wa TikTok unaoitwa 'Nitakuona kesho'.

Katika mtindo huu, watu binafsi kwa kawaida huketi kwenye gari, na mtu mmoja husema maneno "Nitakuona kesho".

Jibu la mstari huu ni, “Sitakuwa hapa kesho”, kuashiria kwamba mtu huyo anakaribia kuondoka.

Dananeer alikuwa akilia huku rafiki yake akimliwaza na kutabasamu.

Sio kila mtu aliyeguswa na hisia zake. Badala yake, baadhi ya watu walichagua kukosoa na kukejeli maudhui aliyoshiriki.

Watu walifanya utani na matamshi ya dhihaka kuhusu video hiyo na hisia zilizoonyeshwa na Dananeer.

Mtu mmoja alidhihaki: “Wewe ni tajiri vya kutosha kwenda naye. Acha kulia.”

Mwingine aliuliza: “Mnawezaje kulia mbele ya kamera? Ni aibu sana kujichapisha huku unalia.”

Mtumiaji alisema:

"Huu unaweza kuwa wakati mtamu wa karibu kwa nyinyi watu lakini mlichagua kuiondoa."

Mwingine alisema: “Mapodozi mengi sana. Inaonekana ni mbaya."

Mmoja alisema: "Anadhoofisha dhana ya mshtuko wa moyo. Haya yote ni matatizo ya matajiri.”

 

 
 
 
 
 
Tazama chapisho hili kwenye Instagram
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 

 

Chapisho lililoshirikiwa na Dananeer | ??? (@dananeerr)

Dananeer Mobeen alipata umaarufu mkubwa baada ya video yake ya TikTok inayoitwa Party Horahi Hai akaenda virusi.

Hili lilimfanya aonekane zaidi, na kumfanya abadilike kuwa mwigizaji wa vyombo vya habari vya kawaida.

Mfululizo wa drama yake Sinf-e-Aahan, akishirikiana na waigizaji nyota, alipokelewa kwa sifa tele huku watazamaji wakimvutia.

Umaarufu wake uliendelea kupanda alipochukua nafasi ya Zubia katika tamthilia iliyopendwa na mashabiki Muhabbat Gumshuda Meri.

Kemia yake ya skrini akiwa na Khushhal Khan ilivutiwa sana na watazamaji.

Mafanikio ya mradi huu yaliimarisha nafasi yake kama talanta ya kuahidi katika tasnia.

Kwa sasa, Dananeer anajitayarisha kwa ajili ya jukumu lake katika tamthilia ijayo ya Ramadhani ya Hum TV Filamu Sana, pamoja na Ameer Gilani.

Matarajio ya mradi huu ni makubwa, na mashabiki wana hamu ya kuona jinsi uwepo wake kwenye skrini utakavyotokea katika mradi huu mpya.



Aisha ni mwanafunzi wa filamu na maigizo ambaye anapenda muziki, sanaa na mitindo. Akiwa na matamanio ya hali ya juu, kauli mbiu yake ya maisha ni, "Hata maneno yasiyowezekana naweza"



Nini mpya

ZAIDI

"Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Unampenda Aamir Khan kwa sababu ya yake

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...