Jinai alipigwa ngumi na kujaribu kumuibia Mzee kwa Pikipiki ya Uhamaji

Mhalifu "mwenye mioyo baridi" alimshambulia mzee mmoja kwenye pikipiki ya uhamaji huko Birmingham ambamo alimpiga ngumi na kujaribu kumwibia.

Mhalifu alipigwa ngumi na kujaribu kumuibia Mzee Wazee kwenye Pikipiki ya Uhamaji f

Akhtar alimpiga mwathiriwa kabla ya kung'oa glasi zake

Zahid Akhtar, mwenye umri wa miaka 36, ​​ambaye hana anwani maalum, alihukumiwa kifungo cha miaka minne gerezani baada ya kumshambulia mzee.

Korti ya Taji ya Birmingham ilisikia "mhalifu mwenye moyo baridi" alijaribu kumuibia mwathiriwa kwenye pikipiki yake ya uhamaji.

Akhtar alimpiga mwathirika wake, akidai pesa. Alisimamishwa tu wakati wapita njia wawili walipoona kile kinachotokea na kumshika.

Pia akavuta glasi za yule mzee.

Akhtar alimwona mtu huyo, ambaye ana umri wa miaka 70, katika eneo la Moseley huko Birmingham alipokuwa akirudi kutoka kwa maduka mnamo Mei 26, 2020.

Alimshika yule mzee nyuma na kujaribu kumvuta kutoka kwa pikipiki, akipiga kelele:

"Nipe pesa."

Akhtar alimpiga mwathiriwa kabla ya kung'oa glasi zake na kuzitupa chini. Shambulio hilo lilimwacha mwathiriwa akiwa amekata uso wake.

Wakati Akhtar akijaribu kuondoka, baiskeli anayepita ambaye alikuwa ameona shambulio hilo limesimama kusaidia na pamoja na mwanachama mwingine wa umma, walimkamata Akhtar na kufanikiwa kumshikilia mpaka maafisa wa polisi walipofika na kumkamata.

Akhtar alikiri mashtaka ya kushambulia kwa nia ya kuiba. Alihukumiwa Agosti 4 hadi miaka minne gerezani.

Baada ya hukumu, DC Jeff Brooks, wa Nguvu CID, alisifu vitendo vya wapita njia kwa kuzuia Akhtar kutoroka.

Alisema: "Mwendesha baiskeli anayepita kwa ujasiri aliingilia kati alipoona kile kinachomtokea mzee huyu na kwa msaada wa mpita njia mwingine aliweza kumkamata Akhtar.

"Tunaweza kusifu tu roho yao ya jamii na kuwashukuru kwa vitendo vyao ambavyo vimetusaidia kuweka mhalifu mwepesi nyuma."

Kumekuwa na visa vingi vya wahalifu wanaolenga wahanga wazee.

Katika kisa kimoja, mraibu wa dawa za kulevya alimuibia mwanamume mwenye umri wa miaka 90 baada ya kumfuata nyumbani kwake.

Mnamo Januari 12, 2020, mzee huyo alikuwa ameenda kununua kwenye barabara ya Stratford wakati Salim Amir akampa pombe ya bei rahisi.

Mhasiriwa alikataa lakini alifuatwa nyumbani na Amir ambaye alikuwa amevaa kofia ya juu na kinga.

Alipokuwa anafungua mlango wake wa mbele, Amir alikuja nyuma yake na kumsukuma.

Amir kisha akamshika yule mtu kooni. Alichukua mkoba uliokuwa na pauni 30 kutoka kwenye mfuko wake wa koti na pete ya harusi ya dhahabu kutoka kidoleni.

Charles Crinion, akishtaki, alielezea kuwa pete hiyo ilikuwa imepewa mwathiriwa na mkewe ambaye alikuwa amekufa miaka 13 mapema na alikuwa na thamani ya hisia.

Mtu huyo alipata kupunguzwa na michubuko.



Dhiren ni mhitimu wa uandishi wa habari na shauku ya michezo ya kubahatisha, kutazama filamu na michezo. Pia anafurahiya kupika mara kwa mara. Kauli mbiu yake ni "Kuishi maisha siku moja kwa wakati."



Nini mpya

ZAIDI

"Imenukuliwa"

  • Kura za

    Unene kupita kiasi ni shida kwa watu wa Desi kwa sababu ya

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...