Mtaalamu wa Kriketi Mohsin Ali anajaribu Kumpiga Mke wakati wa YouTube Moja kwa Moja

Katika video inayosumbua, mtaalam wa kriketi wa Pakistani Mohsin Ali alionekana akijaribu kumpiga mkewe wakati wa moja kwa moja kwenye YouTube.

Mtaalamu wa Kriketi Mohsin Ali anajaribu Kumpiga Mke wakati wa YouTube Moja kwa Moja f

"Huu sio unyanyasaji wa nyumbani. Jifunze adabu."

Video ambayo imewashangaza watazamaji inamuonyesha mtaalam wa kriketi wa Pakistani Mohsin Ali akijaribu kumpiga mkewe wakati wa kipindi cha moja kwa moja cha YouTube.

Klipu hiyo ilianza na mjadala wa kriketi kati ya Rizwan Haider na Mohsin.

Rizwan alipokuwa akiongea, Mohsin alisikiliza.

Mke wa Mohsin alisikika wakati wa mkondo. Mohsin kisha akageuka na kuonekana kujaribu kumpiga.

Kisha akaanza tena kumsikiliza Rizwan.

Mtiririko wa moja kwa moja ulisababisha wasiwasi wa unyanyasaji wa nyumbani haraka kwani mtazamaji mmoja alimwambia Mohsin kuomba msamaha.

Katika mazungumzo ya moja kwa moja, mtazamaji anayeitwa Anshul Raj Singh aliandika:

“Kwanza kabisa ubinadamu huja kwanza. Omba msamaha kwa Mohsin kwa sababu ulifanya unyanyasaji wa nyumbani saa 1:40 katika video hii ya moja kwa moja. Mheshimu mwenzako.”

Wakati Rizwan alielezea wasiwasi huo, Mohsin Ali alishangaza kila mtu kwa kutetea vitendo vyake na kusema sio unyanyasaji wa nyumbani.

Kisha akasema ukweli kwamba amekuwa kwenye ndoa kwa miaka 31 unaonyesha kwamba anamthamini mke wake na kila mwanafamilia wa kike.

Mohsin alisema: “Ngoja nizungumzie suala hilo. Ndugu yangu Anshul, jambo ni kwamba wakati unafanya live na kuna upotoshaji, hata hujui ni aina gani ya vurugu ambayo unaweza kufanya.

"Miaka 31 ya maisha ya ndoa. Ndoa yangu ni mzee kuliko umri wako. Zungumza kuhusu unyanyasaji wa nyumbani na wale waliozaliwa ndani yake.

"Shukrani kwa Mwenyezi Mungu, tunamheshimu mama, dada na mke wetu na ndoa yangu ya miaka 31 ilionyesha ushahidi sawa.

“Huu si ukatili wa nyumbani. Jifunze tabia fulani."

Hata hivyo, watazamaji walichukizwa na yale waliyokuwa wameshuhudia.

Mmoja alidai hivi ndivyo Mohsin kawaida hufanya, akiandika:

"Hii ni kawaida kwa mjomba."

Mwingine alisema: "Ni nini kingine unaweza kutarajia kutoka kwa Wapakistani hawa."

Wakati huo huo, mtu mmoja aliweka alama ya X ya Polisi wa Islamabad na kutaka Mohsin Ali akamatwe.

Mtumiaji hata alijiuliza ikiwa Mohsin amekuwa na jeuri kwa mkewe katika ndoa yao yote, akitoa maoni:

"Na anafanya hivi kwa mke wake kwa miaka 31 iliyopita ya maisha yake ya ndoa!"

Hata hivyo, baadhi walidai kuwa hakumpiga mkewe na badala yake walimashiria anyamaze.

Mmoja alisema: "Nadhani alimpa tu ujumbe mzito kwamba niko hewani, kaa mbali."

Mwingine alikubali: “Ukiangalia kwa makini hakupiga. Ilikuwa ni majibu ya kukaa kimya."

Mohsin Ali anafurahia wafuasi wengi wa mitandao ya kijamii, wakiwa na zaidi ya watu 107,000 waliojisajili kwenye YouTube.

Yeye huonekana mara kwa mara kwenye chaneli ya Rizwan Haider ambapo anashiriki maoni yake kuhusu kriketi.



Dhiren ni mhitimu wa uandishi wa habari na shauku ya michezo ya kubahatisha, kutazama filamu na michezo. Pia anafurahiya kupika mara kwa mara. Kauli mbiu yake ni "Kuishi maisha siku moja kwa wakati."



Nini mpya

ZAIDI

"Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Ni ipi kati ya hizi ni Chapa yako unayoipenda zaidi?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...