Wanandoa lazima walipe Pauni 100k kwa Hospitali ya Dubai kwa Mtoto wao

Wanandoa kutoka Birmingham wameambiwa kwamba lazima walipe pauni 100,000 kwa hospitali ya Dubai baada ya mtoto wao kuzaliwa katika jiji hilo.

Wanandoa lazima walipe Pauni 100k kwa Hospitali ya Dubai kwa Mtoto wao f

"ikiwa hawakufikisha haraka iwezekanavyo, mtoto wangu asingeweza."

Wanandoa wa Birmingham wanakabiliwa na bili ya matibabu ya pauni 100,000 baada ya mtoto wao kuzaliwa mapema katika hospitali ya Dubai.

Azhar Saleem, mwenye umri wa miaka 26, na Syeda Khola Adnan, mwenye umri wa miaka 23, wameambiwa kuwa hawawezi kumchukua mtoto wao wa kike Amal hadi waanze kulipa pesa hizo.

Mtoto alizaliwa kwa karibu wiki 23 kupitia upasuaji wa dharura na alikuwa na uzito wa ounces 14 tu.

Bwana Saleem na Bi Adnan waliolewa huko Dubai mnamo Desemba 2018 na akapata ujauzito akiwa Uingereza mwezi mmoja baadaye.

Bi Adnan, ambaye alikuwa kwenye visa ya kutembelea, alirudi Dubai mnamo Machi kuomba visa ya mwenzi ili ahamie Uingereza na kuzaa huko.

Lakini, alisema ombi lake lilikataliwa kwani waliwasilisha habari isiyo sahihi kulingana na ushauri mbaya kutoka kwa wakili wao.

Wanandoa hao walikata rufaa kwa uamuzi huo kwa matumaini kwamba utabatilishwa ifikapo Oktoba 2019, wakati Amal alipotarajiwa.

Walakini, mnamo Julai 14, 2019, Bi Adnan alikimbizwa hospitalini kwa upasuaji wa dharura.

Mama wa baadaye alikuwa amehudhuria miadi na mtaalam wa fetusi katika Hospitali ya NMC Royal wakati madaktari waligundua kuwa mapigo ya moyo ya mtoto wake na shinikizo la damu lilikuwa likishuka, na kusababisha yeye kulazwa hapo mara moja.

Bi Adnan alielezea:

“[Alikuwa] mtoto mdogo sana lakini mrembo zaidi. Wiki ishirini na tatu mapema yenye uzito wa gramu 400 tu na saizi ya mkono wangu.

"Hapo awali tulitaka kwenda hospitali ya serikali lakini kwa sababu ya jinsi matukio yalivyotokea haraka hii haikuwa chaguo tena."

Wanandoa lazima walipe Pauni 100k kwa Hospitali ya Dubai kwa Mtoto wao

Mumewe aliongeza:

"Kila kitu kiliongezeka haraka hatukuwa na chaguo kwa sababu walishauri ikiwa hawakuleta haraka iwezekanavyo, mtoto wangu hataweza."

Wanandoa, ambao hawana bima, wamepokea bili ya matibabu ya Pauni 100,000. Wakati utunzaji wa Amal ukiendelea, muswada unaweza kuongezeka hadi £ 200,000.

Wamesema kwamba hospitali ya Dubai haitawaruhusu kueneza gharama zaidi ya mwaka mmoja, ikimaanisha kuwa watalazimika kulipa zaidi ya pauni 16,000 kila mwezi.

Bwana Saleem anafanya kazi nchini Uingereza kwa hivyo hawezi kuwa na mkewe huko Dubai. Lazima apatie miezi sita ya malipo ya malipo ili kupata visa ya mwenzi wake.

Wanandoa wameanzisha ukurasa wa ufadhili wa watu kwa matumaini kwamba wataweza kulipa hata kiwango kidogo cha kile wanachodaiwa. Bi Adnan alisema:

“Kwa kweli tunahitaji msaada wa kumleta mtoto wangu nyumbani, msaada wa aina yoyote utathaminiwa.

"Hautambui hali ambazo unaweza kujikuta mpaka ujikute mwenyewe."

"Sijawahi kufikiria kuomba msaada hapo awali maishani mwangu, lakini wakati mwingine lazima ulike risasi na kiburi chako na ufanye kila uwezalo kuwaleta wapendwa wako, katika hali hii mtoto wetu nyumbani."

The Metro iliripoti kuwa kwenye GoFundMe ukurasa, nyaraka zimesema kwamba ingawa Amal "hajakomaa sana", anaonyesha "ishara thabiti muhimu", na gesi za kawaida za damu, glukosi, na elektroni.



Dhiren ni Mhariri wa Habari na Maudhui ambaye anapenda vitu vyote vya soka. Pia ana shauku ya kucheza na kutazama filamu. Kauli mbiu yake ni "Ishi maisha siku moja baada ya nyingine".




  • Nini mpya

    ZAIDI

    "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Ni ipi kati ya hizi ni Chapa yako unayoipenda zaidi?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...