Wanandoa wana 'Harusi ya Bollywood' iliyoongozwa na Charles & Diana

Wanandoa wa London waliweka nafasi ya Kanisa la St Paul's Cathedral kuwa na 'toleo la Bollywood' la harusi ya Mfalme Charles na Diana.

Wanandoa wana 'Harusi ya Bollywood' iliyoongozwa na Charles & Diana f

"Tulihisi kuwa ya Diana ilikuwa harusi nzuri sana."

Wanandoa walifanya jambo la kustaajabisha walipoweka nafasi kwenye Kanisa Kuu la St Paul ili kufanya harusi iliyochochewa na harusi ya Mfalme Charles III na Princess Diana.

Ravina Bhanot na Sahil Nichani walifanikiwa kupata ukumbi huo wa kifahari kwa £6,000.

Pia walikuwa na miundo ya pete na maua yanayofanana.

Sawa na Diana, Ravina alifika kwa gari la kukokotwa na farasi. Wanandoa hao waliweza kuhifadhi ukumbi huo kutokana na wazazi wao kuwa na OBE na MBE.

Wote wawili ni madaktari kutoka Kaskazini Mashariki mwa London. Walifunga ndoa mnamo Septemba 2023 mbele ya wageni 300 katika mchanganyiko wa mila ya Kihindu na Kikristo.

Walikutana katika Chuo Kikuu cha Queen Mary cha London, ambapo walisomea udaktari. Sherehe ya kuhitimu kwao pia ilifanyika katika Kanisa Kuu la St Paul.

Ravina alidhihirisha kuvutiwa kwao na harusi ya Charles na Diana. Yeye alielezea:

"Ilikuwa fursa ya hadithi. Tulihisi ya Diana ilikuwa harusi nzuri sana.

"Tulitaka kuiga na kuweka mwelekeo wetu juu yake.

“Diana alikuwa mwanamke wa watu na painia, na pia tumefanya kazi nyingi za kutoa misaada.

"Sahil anafanya kazi katika Hospitali Kuu ya Mtaa wa Ormond na Diana alikuwa mlinzi huko - kazi yetu ndiyo aliyosimamia.

"Tulitaka kumkumbuka na pia kufanya harusi nzuri kwa ajili yetu."

Wanandoa wa Kihindi Walioongozwa na Harusi ya Charles & Diana

Katika ukumbusho huu, wanandoa walifikia kiwango cha kuzungumza na Mkuu wa kanisa kuu, ambaye aliongoza harusi ya Prince William na Kate Middleton.

Sahil alielezea kutoridhishwa kwake awali lakini akaongeza kuwa hatimaye alichagua kwenda kwa mpango huu wa hali ya juu:

"Hapo awali, nilikuwa na shaka kuhusu harusi ya kifalme kwa sababu sikujua watu wangefikiria nini.

"Lakini basi niligundua tulikuwa na bahati ya kuwa na fursa nzuri - maisha ni mafupi, kwa hivyo tunapaswa kuifuata.

"Katika St Paul, hata kwa mazoezi, mara tu unapoingia ndani, unahisi historia.

"Harusi ilikuwa moja ya siku bora zaidi maishani mwangu - ilionekana kama tuko kwenye sinema, lakini ilikuwa sinema yetu."

Sahil pia alitoa shukrani kwa wazazi wake. Aliendelea:

"Inapita haraka sana na unataka tu kusitisha wakati ili kuonja na kunasa wakati wote.

"Ninawashukuru sana wazazi wetu - hasa mama yangu - kwa kuwa na jukumu muhimu na kutusaidia kupanga harusi."

Kwa hafla hiyo, Ravina alivalia mavazi mazuri ya Pronovias huku Sahil akionekana mrembo katika suti.

Bibi arusi alibeba bouquet nyeupe ya harusi na pete ya samafi ilipamba kidole chake.

Wanandoa wana 'Harusi ya Bollywood' iliyoongozwa na Charles & Diana

Ravina alisema: "Onyesho moja nililopenda kutazama kutoka kwa harusi ya Diana lilikuwa tukio wakati anakuja na farasi wake na gari na kukimbia hadi ngazi.

"Nguo ilitoka na farasi na bendi ikicheza.

"Alionekana mrembo sana, hakuna mtu aliyewahi kuona vazi kama hilo au pazia kama hilo.

"Ilikuwa wakati mzuri sana katika historia.

"Nadhani tulitaka kuleta sauti nyingi na pia kuiga mrahaba - pembe hiyo ilikuwa ya kipekee kwetu.

"Sidhani St Pauls wamewahi kuiona. Tulitaka kuleta kwanza na mchanganyiko."

Baada ya sherehe, karamu ilihamia Hilton Bankside, ambapo wageni 450 walisherehekea ndoa hiyo kwa vyakula vya Kiasia na dansi nyingi.

Wanandoa wa Kihindi Walioongozwa na Harusi ya Charles & Diana

Ravina alielezea mazingira ya honeymoon. Alikumbuka:

"Tulikuwa na wiki iliyosalia ya likizo ya kila mwaka, na tulijaza raha, kucheza michezo ya maji na kula chakula kizuri.

"Tulikuwa na wakati mzuri sana kwenye harusi, basi tulilazimika kutumia wiki moja tukiwa tumekaa na kufurahiya.

"Ilikuwa nzuri sana kufikiria jinsi siku hiyo ilivyokuwa nzuri - ilikuwa kama ndoto."

Diana aliolewa Mfalme Charles III mnamo 1981 na waliachana mnamo 1996.

Mnamo Agosti 31, 1997, Diana alikufa kwa ajali ya gari.



Manav ni mhitimu wa uandishi wa ubunifu na mtumaini mgumu. Shauku zake ni pamoja na kusoma, kuandika na kusaidia wengine. Kauli mbiu yake ni: “Kamwe usishike kwenye huzuni zako. Daima uwe mzuri. "

Picha kwa hisani ya MyLondon na DESIblitz.




Nini mpya

ZAIDI

"Imenukuliwa"

  • Kura za

    Viwango vya talaka vinaongezeka kwa watu wa Desi kwa sababu ya

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...