Binti wa Diwani wa Congress aliuawa na Mpenzi Aliyepuuzwa

Neha Hiremath, binti wa Diwani wa Karnataka Congress, aliuawa kwa kuchomwa kisu baada ya kukataa ombi la mwanafunzi mwenzake wa zamani.

Binti wa Diwani wa Congress aliuawa na Mpenzi aliyeachwa f

"Naona kesi mbalimbali, na ukatili wao unaongezeka."

Binti ya Diwani wa Bunge la Karnataka aliuawa kwa kuchomwa kisu na mwanafunzi mwenzake wa zamani baada ya kudaiwa kukataa maombi yake.

Neha Hiremath alikuwa mwanafunzi katika Chuo cha BVB huko Hubballi.

Fayaz Khondunaik alikuwa mwanafunzi wa zamani katika chuo hicho.

Iliripotiwa kuwa alimdunga kisu mara kadhaa kwenye chuo hicho mnamo Aprili 12, 2024, kabla ya kutoroka eneo la tukio.

Khondunaik amekamatwa tangu wakati huo.

Polisi wanaamini kuwa alimuua Neha kwa sababu alikataa maombi yake lakini wakati wa kuhojiwa, Khondunaik alidai walikuwa kwenye uhusiano lakini amekuwa akimkwepa hivi majuzi.

Babake mwathiriwa, Niranjan Hiremath, alidai kuwa aliuawa katika kesi ya "jihad ya mapenzi".

Akidai mshtakiwa alimdunga kisu hadi mara nane kwa sababu alikataa ombi lake.

Bw Hiremath aliuliza: “Kama hii si jihad ya upendo, basi ni nini?

"Matukio ya aina hii yamekuwa yakitokea. Ninaona kesi mbalimbali, na ukatili wao unaongezeka.

“Kwa nini vijana wanapotea? Mambo yamefika mahali siwezi kusita kusema hivi. Maana najua uchungu wa kumpoteza binti.

“Nimeona katika matukio mbalimbali sasa, ya wazazi kupoteza watoto. Nadhani 'jihadi hii ya mapenzi' inaenea sana."

Maoni yake yanakuja huku Wahindi wakipiga kura kwa ajili ya Uchaguzi Mkuu.

BJP na Chama cha Congress huko Karnataka wamehusika katika vita vya maneno kuhusu mauaji ya Neha.

Wakati BJP ilisema ni kesi ya 'jihad ya upendo', Chama cha Congress kilikanusha yoyote jamii angle ya tukio.

Wenyeji waliojawa na hasira wameingia barabarani kuandamana.

Maoni ya Bw Hiremath ni kinyume na chama chake na Diwani alidai kwamba hakuna ombi la dhamana linalopaswa kuwasilishwa kwa niaba ya mshitakiwa na hakuna msaada unaopaswa kutolewa kwake kwa njia yoyote.

Pia alidai adhabu ya kifo kwa uhalifu huo.

Diwani huyo alisema: “Naitaka mahakama, Chama cha Wanasheria na polisi kuchukua hatua kali katika kesi za jihadi ya mapenzi na kuwaadhibu wahusika.

“Mtu mmoja amekamatwa hadi sasa kati ya wanne. Naomba hao wengine pia wakamatwe mapema kabisa.

“Kama hii sio jihadi ya mapenzi basi ni nini?

"Kwa ajili ya jihad ya upendo, wanalenga wasichana wa familia nzuri. Anapaswa kukutana au kunyongwa mapema kabisa."

Kabla ya Khondunaik kutambuliwa, Bw Hiremath alisema binti yake alidungwa kisu na "mtu asiyejulikana" ambaye alitoka "tabaka tofauti".

Alisema Aprili 18: “Baada ya masomo ya binti yangu kumalizika saa 4:30 usiku, alitoka chuoni kwake na mtu asiyejulikana alimvamia kwa kumchoma kisu. Alikufa papo hapo."

Kuhusu bintiye kukataa ombi la mshukiwa, aliongeza:

"Alimwambia kwamba watu wa tabaka zao walikuwa tofauti na kwamba hakupendezwa na uhusiano wowote. Jambo hilo lilimkasirisha mtu huyo na kumuua.”



Dhiren ni Mhariri wa Habari na Maudhui ambaye anapenda vitu vyote vya soka. Pia ana shauku ya kucheza na kutazama filamu. Kauli mbiu yake ni "Ishi maisha siku moja baada ya nyingine".



Nini mpya

ZAIDI

"Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je, ni chai gani unayopenda zaidi?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...