Mshindi wa 'Chopped' azindua laini ya Spice Girl Michuzi

Mshindi wa kipindi cha kupikia ukweli 'Chopped', Shachi Mehra, amezindua safu yake mwenyewe ya michuzi, inayoitwa Spice Girl Michuzi.

Mshindi wa 'Chopped' azindua Spice Girl Michuzi line f

"Bado ina mizizi katika ladha za India"

Chef Shachi Mehra amezindua Michuzi ya Spice Girl, miaka miwili baada ya kushinda onyesho maarufu la Mtandao wa Chakula kung'olewa.

Kwenye onyesho mnamo 2019, aliulizwa atafanya nini na ushindi wake.

Shachi alisema kuwa ataanza safu yake ya michuzi.

Shachi ndiye mpishi na mmiliki wa migahawa ya chakula ya mitaani ya Adya Indian katika miji ya Californian ya Anaheim na Irvine.

Aliishia kushinda kipindi cha ukweli cha kupikia.

Shachi alikumbuka: "Kweli, sasa nilisema tu kwenye Runinga ya kitaifa. Ni bora nikazungushe jambo hili. ”

Walakini, janga la janga na umakini wake ulielekea kuhakikisha kuwa mikahawa yake ilinusurika.

Kipindi hicho kiliishia kuwa wakati mzuri wa kutengeneza chapa ambayo ilikuwa tofauti na mikahawa yake.

Shachi aliiambia LA Times: "Nilitaka mchuzi kweli uwe na kitambulisho chake kwa sababu wakati watu wanamfikiria Adya, wanafikiria chakula cha Wahindi, na ninataka mchuzi huu uwe zaidi ya muhindi tu."

Spice Girl Michuzi Sauce Moto Moto ndio ya kwanza katika safu ya michuzi Shachi ametumia miaka michache iliyopita kuendeleza.

Mumewe Maneesh Rawat alisisitiza kwamba uso wa Shachi uwe kwenye lebo, hata hivyo, mwanzoni hakuwa na hamu juu ya wazo hilo.

Alisema: "Nilifikiri itakuwa ajabu sana."

Lakini, Shachi mwishowe aliona umuhimu wa kuweka mwanzilishi wa kike wa India kwenye lebo hiyo.

Wakati ladha ya mchuzi imehamasishwa na India, Shachi anasema mchuzi sio tu wa chakula cha India.

Alielezea: "Huu ni mchuzi ambao unaweza kuweka kwenye sandwich yako ya kiamsha kinywa au kwenye tacos zako au kwenye BLT au kwenye tambi yako ... popote unapotaka kuongeza kiwango cha ladha na joto.

"Bado ina mizizi katika ladha za India na ina roho hiyo ya India, lakini bado inafanya kazi kwa vitu vingi."

Viungo ni pamoja na jira, vitunguu saumu, pilipili nne tofauti na pilipili nyeusi. Shachi anasema tabaka za ladha hutoka kwa njia ya viungo vinavyoandaliwa.

"Kitunguu saumu kimechomwa, cumin imechomwa mafuta na pilipili nyeusi imechomwa mafuta, na vitu hivi vyote hupikwa na kisha kuchanganywa pamoja."

Kulingana na Shachi, njia hii inamaanisha ni ngumu kwa watumiaji kupata kitu kama hicho nje ya vyakula vya Kihindi.

Aliongeza: "Jambo linalokufanya utake kurudi kurudi kula tena ni kwamba kuna mengi yanayotokea kinywani mwako, na hiyo kwangu ndiyo inayofanya chakula cha Wahindi kuwa cha kuvutia na cha kuvutia.

"Ni matabaka ya ladha ambayo sisi asili tunayo katika chakula chetu."

Sasa anaamini ni wakati wa wapishi kukata rufaa kwa wapishi wa nyumbani.

"Jambo moja nadhani janga hili limefanya ni kufanya watu wengi kupika nyumbani na kuna nafasi ya wapishi kutengeneza bidhaa za watu kuchukua nyumbani.

"Ikiwa unaweza kwenda mkondoni na kununua kitu kilichotengenezwa na mpishi ambaye unamwamini, ili uweze kuwa na sehemu ya uzoefu huo nyumbani, watu kabisa wanatafuta hiyo."

Shachi alijua kuwa kufanya mchuzi wake ndani ya nyumba ilikuwa chaguo lakini pia alijua kwamba atahitaji kutoa msaada ikiwa anataka kuwa mkubwa.

Alisema: "Kwangu, kuna njia ninaweza kuifanya katika mgahawa, kuiweka kwenye chupa na kuuza lakini kwa sababu nilitaka kuianza kwa njia ambayo tunaweza kuongezeka haraka, nilitaka kwenda na ushirikiano- kifurushi tangu mwanzo. ”

Shachi aliorodhesha Vyakula vya Kijani vya Kijani kama kifurushi cha mkataba wake. Kampuni hiyo imesaidia viwango vya chumvi na sukari, maisha ya rafu na uthabiti wa bidhaa.

Mpishi huyo alisema: "Ninaweza kutengeneza kile kitachukuliwa kuwa kundi dogo nyumbani kwangu, lakini unapozidisha kichocheo ifikapo 500, vitu hubadilika na ladha hubadilika, kwa hivyo tuliifanya mara nne au tano kuhakikisha kuwa ni kile tunachotaka iwe hivyo.

“Mchakato huo umekuwa wa kufurahisha na kufurahisha.

"Kufanya mchuzi ambao unauza dukani ni biashara tofauti kabisa na kuendesha mkahawa."

Anasema hakujali masomo yote na wavuti.

Lakini jambo lenye changamoto kubwa imekuwa kuzoea uso wake kwenye chupa.

"Nitasema ukweli, imenichukua kama mwezi mmoja au zaidi kuizoea kwa sababu ni ajabu kuona uso wako kwenye mtungi.

"Sasa ninaweza kuiangalia na kufahamu kwanini hiyo ni muhimu."


Bonyeza / Gonga kwa habari zaidi

Dhiren ni mhitimu wa uandishi wa habari na shauku ya michezo ya kubahatisha, kutazama filamu na michezo. Pia anafurahiya kupika mara kwa mara. Kauli mbiu yake ni "Kuishi maisha siku moja kwa wakati."

Picha kwa hisani ya Mona Shah




  • Nini mpya

    ZAIDI
  • DESIblitz.com mshindi wa Tuzo ya Media ya Asia 2013, 2015 & 2017
  • "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Wewe ni hadhi gani ya ndoa?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...