Mpishi anajibu kwa Diner ambaye alikosoa Menyu ya Kuonja ya £115

Mpishi wa nyota ya Michelin amemjibu mlo mmoja ambaye alilalamika kwamba hataki nyama ya ng'ombe kwenye menyu ya kuonja ya £115.

Mpishi anajibu kwa Diner ambaye alikosoa Menyu ya Kuonja ya £115 f

"Niliona hii kuwa isiyo na adabu isiyowezekana."

Mpishi nyota wa Michelin Aktar Islam amemkashifu mteja ambaye alilalamika kwamba hataki nyama ya ng'ombe kwenye menyu ya kuonja yenye thamani ya £115 na baadaye kudai kuwa alipewa tu mbaazi badala yake.

The Menyu kubwa ya Uingereza jaji sasa amesema kuwa mkaguzi wa TripAdvisor hataruhusiwa kurudi kwenye mkahawa wake wa Opheem.

Mnamo Novemba 2021, TripAdvisor mhakiki alisema alisikitishwa na ukosefu wa njia mbadala zinazotolewa na mkahawa wa Birmingham siku ya chakula.

Mteja pia alisema alijaribu kughairi lakini akadai kuwa walikataa kurejesha amana yake.

Alisema: "Wakati wa kuweka nafasi, tulieleza wazi kwamba tulikuwa na vizuizi vya chakula, hata hivyo kwa bahati siku tulipowapigia simu, na tuliambiwa hawawezi kuhudumia Kozi Kuu "Hakuna nyama ya ng'ombe" na watabadilisha na mbaazi. Hatukuweza kuamini.”

Mpishi alimjibu mkaguzi, akisema "tutajaribu kila tuwezalo, lakini hatuwezi kuwavuta sungura kutoka kwenye kofia ... au katika kesi hii mwana-kondoo au kuku".

Aktar baadaye alisema: "Mkahawa wangu sio sehemu ya Tayari Kupika Mzuri. Timu yangu haiwezi tu kubisha kitu.

"Katika mikahawa mingi ya kupendeza ya kulia, hatuwezi tu kufanya wizi chochote ambacho mtu anataka.

"Katika hafla hii, mkaguzi alituambia kuwa hangeweza kula nyama ya ng'ombe wakati wa kuweka nafasi - na tulijitahidi sana kushughulikia kwa njia mbadala ambayo tayari tunatoa.

"Si sahihi kusema tulisema tutampa mbaazi badala yake hatupei mbaazi.

"Meneja wangu alitoa sahani kutoka kwa menyu yetu ya mboga - sahani ya Chettinad na mbilingani.

"Mwanamke huyo alisisitiza kwa masikitiko kwamba tunapaswa kuwa na chaguo bora zaidi kama vile kuku au kondoo.

"Timu yangu ilikuwa na muda wa saa kadhaa wa kutumia simu katika siku za awali nikizungumza na mlo huu wa chakula - wote walikuwa wamejaribu kuelezea menyu yetu na kwa nini hatutoi aina kubwa ya chakula.

"Hatuwezi kutoa menyu iliyopangwa ili kukidhi mahitaji ya mlo. Hakuna mkahawa unaoweza kufanya hivyo. Tunazingatia kile tunachoweza kutoa wakati huo.

"Migahawa bora ya kulia imeratibiwa kwa uangalifu na kuunda menyu za kuonja.

"Tunajaribu kukidhi mahitaji ya lishe iwezekanavyo kwa kutoa njia bora zaidi tunayoweza."

"Usiku ule nilikimbia hata kwenye mgahawa wangu mwingine wa Pulperia huko Brindleyplace, ili kupata samaki aina ya monkfish na kuweka pamoja chakula mbadala - lakini mlo wa jioni bado hakuridhika."

Opheem ilifunguliwa mnamo 2018 na mwaka mmoja baadaye, ilishinda nyota ya Michelin.

Uislamu wa Aktar aliendelea: "Mlaji pia alisema sisi ni ghali sana na kama tulivyosema katika majibu yetu hii sio sahihi tena ikiwa ikilinganishwa na mikahawa mingine yenye nyota ya Michelin jijini,

"Na kuna mikahawa huko Birmingham ambayo haina nyota ya Michelin lakini inatoza zaidi ya Opheem kwa menyu zao za kuonja.

"Pia, nilichosema kwenye majibu ni jambo ambalo alisahau kutaja katika ukosoaji wake - kwamba alichukua kwa kunitusi akihoji sifa zangu za kupika chakula cha Kihindi. Alikuwa na tatizo na mimi kutokuwa Mhindi.

"Niligundua kuwa hii ni ufidhuli wa ajabu. Alikuwa karibu kutupwa nje lakini alifikiri kwamba sitamwaibisha mbele ya familia yake.

“Ujinga na ujinga walionao baadhi ya watu unashangaza.

"Ingawa sikumfukuza hatakaribishwa kwenye mgahawa wangu tena. "

Dhiren ni mhitimu wa uandishi wa habari na shauku ya michezo ya kubahatisha, kutazama filamu na michezo. Pia anafurahiya kupika mara kwa mara. Kauli mbiu yake ni "Kuishi maisha siku moja kwa wakati."



Nini mpya

ZAIDI

"Imenukuliwa"

  • Kura za

    Unapendelea kuvaa ipi?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...