'Bado Badi' ya Chahat Fateh Ali Khan inasambaa kwa kasi

Chahat Fateh Ali Khan alitoa 'Bado Badi' na imekusanya zaidi ya watu milioni 20 waliotazamwa kwenye YouTube, na kuenea kimataifa.

Wimbo wa 'Bado Badi' wa Chahat Fateh Ali Khan unasambaa kwa wingi f

"Yeye ni maarufu kwa sababu ya jinsi alivyo mjinga."

Mnamo Aprili 2024, Chahat Fateh Ali Khan alitoa wimbo 'Bado Badi' kwenye YouTube, akimshirikisha rafiki yake kama mwanamitindo.

Wimbo huo ulienea sana, ulipata maoni zaidi ya milioni 20 ndani ya mwezi mmoja tu.

Video imeshirikiwa sana, na wimbo kwa sasa unavuma kimataifa.

Watumiaji wa mitandao ya kijamii, waundaji wa kidijitali, waimbaji na watu wengine binafsi wanaunda nyimbo zilizochochewa na 'Bado Badi'.

Umaarufu wa wimbo huu umevuka mipaka, huku waundaji wa maudhui ya Kihindi na watu mashuhuri wakiathiriwa sana nao.

Wanachapisha reels zinazoshirikisha muziki wa Chahat Fateh Ali Khan na kushiriki nyimbo zake za zamani.

Wengine wanashiriki hata maelezo ya kibinafsi kuhusu mwimbaji katika reli zao fupi.

Jambo la kufurahisha ni kwamba watumiaji wengi wa mitandao ya kijamii pia wanashiriki toleo asili la 'Bado Badi', lililoimbwa na magwiji Noor Jehan.

Kuibuka kwa wimbo huo kwa umaarufu kumesababisha kupendezwa upya na muziki wake.

Zaidi ya hayo, wasanii mashuhuri kama Diljit Dosanjh na Guru Randhawa wameunda reli zilizoongozwa na 'Bado Badi'.

Mashabiki walilingana na Tahir Shah huku wakimdhihaki Chahat Fateh Ali Khan.

Mtumiaji aliandika: "Tahir Shah kutoka Daraz."

Mwingine alisema: "Yeye ni maarufu tu kwa sababu ya jinsi alivyo mjinga."

Mtumiaji alibainisha: "Msichana kwenye video anaonekana kama mpotovu kama tu Chahat Fateh Ali."

Mmoja wao alisema: “Alipata maoni milioni 20 kwa sababu ya watu wote wanaomchukia.”

Mwingine alisema: "Ninashangaa jinsi msichana huyo alivyokuwa amekata tamaa kuwa katika mazingira yasiyofaa hivyo na Chahat Fateh Ali."

Hasa, Chahat Fateh Ali Khan aliwahi kufanya kazi kama dereva wa Uber kabla ya shughuli zake za uimbaji.

Mtumiaji mmoja aliandika: "Alipaswa kukaa dereva wa Uber."

Mwingine alisema: “Wanaochukia wanaweza kuchukia, lakini amepata pesa nyingi sana kutokana na maudhui yake ya kihuni.”

Wengi walidhihaki ustadi wa kuimba wa Chahat.

Mmoja alisema: "Laiti ningalipoteza uwezo wangu wa kusikia kabla sijamsikiliza Chahat Fateh Ali Khan."

Mwingine alitoa maoni:

"Ni rahisi sana kuwa na virusi siku hizi. Ikiwa mtu huyu anaweza kupata virusi, mtu yeyote anaweza.

Mmoja aliandika: "Maoni haya milioni 20 ni ya uwongo dhahiri."

Maoni yalisomeka: "Asante Mungu sijajumuishwa katika watu hawa milioni 20."

Chahat Fateh Ali Khan ni mwimbaji na mwimbaji mashuhuri wa mitandao ya kijamii ambaye amejizolea umaarufu kutokana na uimbaji wake wa nyimbo maarufu.

Mapenzi yake ya kuimba yanajulikana sana katika jamii yake na hata alicheza kriketi huko London.

video
cheza-mviringo-kujaza


Aisha ni mwanafunzi wa filamu na maigizo ambaye anapenda muziki, sanaa na mitindo. Akiwa na matamanio ya hali ya juu, kauli mbiu yake ya maisha ni, "Hata maneno yasiyowezekana naweza"




  • Nini mpya

    ZAIDI
  • Kura za

    Je! Ungependa kununua nguo za aina gani?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...