Chahat Fateh Ali Khan anakabili umati wenye hasira mjini Sheikhupura

Mwimbaji na mburudishaji mashuhuri, Chahat Fateh Ali Khan, alikabili umati wenye hasira wakati wa hafla yake huko Sheikhupura, Pakistan.

Chahat Fateh Ali Khan anakabiliana na umati wenye hasira katika Sheikhupura f

"Mtu anawezaje kufanya hivi kwa mtu mnyenyekevu hivi"

Katika mabadiliko ya hivi majuzi, Chahat Fateh Ali Khan alikabiliwa na hali ngumu huko Sheikhupura wakati wa hafla ya kisiasa.

Chahat Fateh Ali Khan, ambaye jina lake halisi ni Kashif Rana, ni mwimbaji mashuhuri na mburudishaji.

Amepata umaarufu duniani kwa nyimbo zake na video za kuburudisha.

Chahat alijikuta katikati ya mzozo wakati karatasi zake za uteuzi zilikataliwa.

Alichapisha video kwenye mtandao wake wa kijamii ambapo alielezea jinsi alivyokataliwa kwa kuwa na utaifa wa nchi mbili.

Katika video hiyo, anaweza kuonekana akiomba serikali ya Pakistani kubadilisha sheria hii.

Hili alisisitiza lifanyike ili watu kama yeye wapate nafasi ya kuitumikia nchi.

Chahat alikuwa ametangaza kuwepo kwake Sheikhupura siku moja kabla ili aweze kukutana na mashabiki wake.

Wakati wa hafla hiyo, Chahat Fateh Ali Khan alikutana na umati wa watu ambao ulimtendea vibaya, hata kuamua kumzomea.

https://www.tiktok.com/@chahatfatehalikhan.9/video/7318829074481220906?lang=en

Video inayonasa tukio ambapo Chahat anaweza kuonekana akijaribu kutoroka umati imesambaa.

Mzunguko wa video hiyo uliibua wingi wa usaidizi kutoka kwa wafuasi waliojitolea wa Chahat ulimwenguni kote.

Watu walionyesha hasira na tamaa zao katika sehemu za maoni, wakisimama kwa ajili ya msanii wao mpendwa.

Wanasisitiza kwamba asili yake ya fadhili na uwezo wa kuleta furaha kwa maisha ya watu inapaswa kutambuliwa.

Wanasema kwamba anapaswa kuheshimiwa na wote na hakustahili kutendewa hivi.

Maoni kutoka kwa mfuasi ambaye anatoka katika jiji ambalo tukio hili lilifanyika alisema:

"Nina aibu sana kama mtu kutoka Sheikhupura"

Shabiki mmoja aliandika: “Video hii ni uthibitisho wa jinsi elimu ilivyo muhimu.”

Mwingine alisema: “Mtu anawezaje kufanya hivyo kwa mtu mnyenyekevu kama huyo ambaye anajaribu tu kueneza upendo?”

Chahat mwenyewe alichapisha video kwenye Instagram yake, akielezea kusikitishwa kwake na watu wa Sheikhupura.

Katika video hiyo, Chahat anasema:

"Watu wa Sheikhupura wamefichua jinsi walivyolelewa na wazazi wao."

Wafuasi wa Chahat Fateh Ali Khan wamekuwa wakizungumza juu ya kukatishwa tamaa kwao kuhusu tukio la Sheikhupura.

Hasira na mabishano yalizuka wakati watu kama Chahat na Sandal Khattak waliwasilisha karatasi zao za uchaguzi.

Haters walidai kuwa walikuwa wakiudhihaki mfumo wa kisiasa wa Pakistani.

Baada ya tukio hilo, baadhi ya wafuasi walimwomba Chahat aendelee na kazi yake ya muziki. Wanasema kuwa siasa sio mahali pazuri kwake.



Aisha ni mwanafunzi wa filamu na maigizo ambaye anapenda muziki, sanaa na mitindo. Akiwa na matamanio ya hali ya juu, kauli mbiu yake ya maisha ni, "Hata maneno yasiyowezekana naweza"





  • Nini mpya

    ZAIDI

    "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Unampenda Sukshinder Shinda kwa sababu ya yake

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...