Chahat Fateh Ali Khan analenga kuwa Mwenyekiti wa PCB

Katika tangazo la kushangaza, Chahat Fateh Ali Khan alidai kuwa nafasi ya mwenyekiti wa PCB inapaswa kukabidhiwa kwake.

Ni lini Chahat Fateh Ali Khan anafanya Filamu yake ya kwanza kuwa f.

"Naamini anapaswa kunipitisha uenyekiti wa PCB."

Chahat Fateh Ali Khan ametangaza kuwa anawania nafasi ya mwenyekiti wa PCB.

Mwimbaji huyo anayejiita alihudhuria hafla ya utangazaji wa filamu yake mpya zaidi.

Katika hafla hiyo, alichukua fursa hiyo kueleza mawazo yake kuhusu uchezaji wa kutamausha wa timu ya taifa ya kriketi ya Pakistan.

Chahat alisisitiza hitaji la uongozi wenye uzoefu ndani ya Bodi ya Kriketi ya Pakistani.

Alionyesha nia yake ya kuchukua nafasi ya mwenyekiti.

Chahat alisisitiza: "Ikiwa nitateuliwa kuwa mwenyekiti, ningesimamia moja kwa moja ukaguzi wa utendaji wa wachezaji na kusimamia vikao vya kufundisha siku nne kila wiki."

Alisisitiza maono yake ya kuteua kocha mmoja wa timu na kuchukua jukumu kubwa katika kuhakikisha ubora wa ufundishaji.

Akifafanua kuwa maoni yake hayana maana ya kumkosoa mwenyekiti wa sasa, Mohsin Naqvi, Chahat alisema:

“Simkosoi Naqvi. Ninataka tu azingatie pendekezo langu.

"Kwa kuzingatia majukumu yake makubwa kama waziri wa mambo ya ndani, naamini anapaswa kunipitisha uenyekiti wa PCB."

Alisisitiza umuhimu wa nguvu ya kiakili na kihisia kwa timu, akipendekeza kuwa ushiriki wake unaweza kuimarisha vipengele hivi.

Wanamtandao walishangazwa na tangazo lake.

Mtumiaji alisema: "Mtu huyu ni mzaha. Anasema mambo ya kipumbavu tu. Hakuna mtu anayeweza kumchukulia kwa uzito."

Mmoja aliandika: "Anajaribu kutoshea kila mahali huku akiwa hafai sana."

Mwingine alisema: “Mtu fulani humwambia mjomba huyu aketi na kujinyenyekeza.”

Haya yanajiri huku kukiwa na mzozo hadharani kati ya Chahat Fateh Ali Khan na mwanamitindo Wajdan Rao, ambaye alishiriki katika video ya muziki ya '.Bado Badi'.

Baada ya wimbo huo kutolewa, wawili hao walirushiana maneno makali.

Wajdan alikuwa amefanya mahojiano kadhaa akimshutumu Chahat kwa makosa mbalimbali.

Chahat alijibu kwa video ya Facebook, akimdhihaki Wajdan na kushughulikia madai yake.

Alisema: "Sitaki kufanya kazi na Chahat Fateh Ali Khan."

Katika majibu yake, Chahat alisema: “Nilimpa nafasi katika nyimbo sita; alikuwa hajulikani kabla ya miradi hii.

"Katika kipindi cha miaka 2.5 iliyopita, nimemshirikisha katika nyimbo sita, na sasa anadai kuwa hatafanya kazi nami."

"Nilipojua kuhusu mahojiano yake dhidi yangu, nilimpigia simu.

"Alikiri alikuwa akifanya hivyo kwa maoni. Nilimwambia hakuhitaji mbinu za bei nafuu kama hizo baada ya kupata umaarufu.

“Hatukuwa na mkataba rasmi; Nilimlipa elfu tano, ambayo ni kawaida kwa wanamitindo wangu. Pia nilipanga chakula cha jioni na kumpeleka nyumbani kwa riksho.”

Akizungumzia shutuma zake za kutishiwa, Chahat alisisitiza kuwa hana madhara.

Licha ya maoni yake, Wajdan alisema:

"Nadhani itabidi nifichue maovu halisi ya Chahat Fateh Ali Khan."

Ayesha ni mwandishi wetu wa Asia Kusini ambaye anapenda muziki, sanaa na mitindo. Akiwa na matamanio ya hali ya juu, kauli mbiu yake ya maisha ni, "Hata maneno yasiyowezekana naweza".



Nini mpya

ZAIDI

"Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Unafikiri matumizi ya dawa za kulevya kati ya Waasia wa Uingereza inakua?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...