Chef Mashuhuri Dipna Anand anashiriki Hadithi yake ya Mafanikio

Mpishi mashuhuri Dipna Anand, ambaye ni mmiliki mwenza wa Mkahawa maarufu wa Kipaji, alifunua hadithi yake ya mafanikio ya upishi.

Chef Mashuhuri Dipna Anand anashiriki Hadithi yake ya Mafanikio f

"Ni sawa kusema kupikia iko kwenye damu yangu."

Chef Dipna Anand ni mpishi mashuhuri wa India anayeishi Uingereza.

Yeye ndiye mmiliki mwenza wa Mkahawa maarufu wa Kipaji huko Southall.

Mpishi huyo ni maarufu kwa mapishi yake ya saini na anapenda vyakula vya Kihindi. Hii ni pamoja na anuwai ya mafuta ya barafu yaliyotegemea dessert ya India kama gulab jamun na gajar ka halwa.

Katika mahojiano na Hindi Express, Dipna Anand anazungumza juu ya uzoefu wake wa kupika.

Dipna alifunua kuwa upendo wake wa kupika ulianza akiwa na umri mdogo.

Alielezea kuwa kuzaliwa na kukulia katika familia ya wapishi kuliathiri njia yake ya kazi, akifafanua:

“Ni sawa kusema kupika ni katika damu yangu.

"Nimekuwa nikipenda chakula milele na njia ambayo nimeona baba yangu akipeleka mgahawa wetu wa familia kwa mafanikio mapya.

"Kukua, nilikuwa na bahati kuweza kusaidia baba katika biashara ya familia, na kwenda kwenye mikahawa wikendi ilikuwa jambo ambalo nilitarajia.

"Uunganisho na ulimwengu wa chakula ulikuwepo tangu mwanzo na haujawahi kuacha tangu wakati huo."

Uvuvio

Chef Mashuhuri Dipna Anand anashiriki Hadithi yake ya Mafanikio

Licha ya kuwa mpishi wa watu mashuhuri, Dipna Anand pia anaangalia wapishi wengine wakuu kwa msukumo wake.

Lakini mpendwa wake sio mpishi mashuhuri. Anaelezea:

"Nina wapishi wachache maarufu wa watu mashuhuri, hata hivyo, mpishi mkuu katika maisha yangu ni mama yangu.

"Ninamuita mpishi mkuu kwa sababu anaweza kutengeneza chochote na amenifundisha mengi juu ya kupika."

Walakini, anamwangalia Mary Berry, Gordon Ramsay, James Martin na Michel Roux Jr kwa msukumo wa kitaalam.

Restaurant

Chef Mashuhuri Dipna Anand anashiriki Hadithi yake ya Mafanikio 3

Akielezea historia na safari ya Mkahawa wa Kipaji unaoendeshwa na familia, Dipna alisema:

“Mgahawa wetu umeanzishwa kwa miaka 45.

“Mapishi mengi yameanza zaidi ya miaka 70 kwani ni ya babu yangu maelekezo".

Akielezea juu ya sahani yao ya saini, kuku kavu ya siagi, Dipna alisema:

"Huu ni uumbaji wa babu yangu kutoka zamani Kenya miaka ya 1950 na tuna wateja ambao hususan huja kwetu kutoka maili mbali kuwa nayo."

Anataja pia sahani zingine za saini ya mgahawa ikiwa ni pamoja na kuku wa jeera na kuku wa pilipili.

Anaelezea kuwa sahani hizi za kawaida pia ziliundwa na babu yake.

Walakini, kipenzi chake cha kupendeza na cha sasa kwenye menyu ya mgahawa ni chops za kondoo wa tandoori.

Kuweka jina

Chef Mashuhuri Dipna Anand anashiriki Hadithi yake ya Mafanikio 4

Akizungumzia ubora wa chakula, Dipna Anand alisema kuwa msimamo umejijengea sifa nzuri kwa chapa yao.

Anaendelea kunukuu Gordon Ramsay akitoa ushauri kwa mgahawa. Chef Ramsay alisema:

"Ukiwa na jina kama Kipaji lazima uhakikishe kuwa wewe sio kipaji."

Chef Dipna aliongeza:

"Jina letu sasa linafanana nchini Uingereza kwa chakula bora cha Kihindi.

"Jina letu la kuthubutu linamaanisha kwamba tunajiwekea changamoto kila siku kuhakikisha kwamba hatupunguki jina hilo.

"Hii inaleta chakula kipya pamoja na ukweli kwamba chakula chetu huwa sawa kila wakati."

Kupikia watu Mashuhuri

Chef Mashuhuri Dipna Anand anashiriki Hadithi yake ya Mafanikio 2

Mkahawa huo, ukiwa moja ya mikahawa maarufu ya Wahindi huko London umeshikilia watu mashuhuri wengi. Alisema:

"HRH Prince Charles ametembelea mara mbili na kutuambia ilikuwa nzuri zaidi Chakula cha Kihindi alikuwa amewahi kula.

"Gordon Ramsay pia ametembelea mara mbili."

Mgahawa wa kipaji ulioonyeshwa kwenye kipindi cha Mkahawa Bora wa Ramsay. Dipna alishiriki uzoefu wake wa kuwa na mpishi mkali kwenye mkahawa wake.

"Gordon Ramsay alikuja kwenye mgahawa wetu kujifunza kupika chakula cha Kipunjabi na kufanya kazi ya oveni ya udongo."

"Aliondoka akisema," Wow hiyo ni kupikia halisi ya Kihindi na ni vizuri kuona kama inatoka moyoni '.

"Hiyo ni pongezi kubwa kutoka kwa mpishi maarufu kama yeye."

Anataja pia watu kadhaa mashuhuri ambao wamekula katika mkahawa wake, pamoja na Kevin Costner, Amitabh Bachchan, Shah Rukh Khan, Cliff Richard na Princess Anne.

Chef Dipna Anand pia ameandika vitabu viwili vya kuuza. Anaendesha pia a upishi shule.

Anaamini kuwa yeye ni msukumo kwa wengi, kuwa mpishi wa kike anayeongoza wa India huko London.

Shamamah ni mhitimu wa uandishi wa habari na saikolojia ya kisiasa na shauku ya kuchukua sehemu yake kuifanya dunia iwe mahali pa amani. Anapenda kusoma, kupika, na utamaduni. Anaamini: "uhuru wa kujieleza na kuheshimiana."


  • kwa tiketi bonyeza / gonga hapa
  • Nini mpya

    ZAIDI
  • DESIblitz.com mshindi wa Tuzo ya Media ya Asia 2013, 2015 & 2017
  • "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Ni Ushirikiano upi wa Bhangra ndio Bora?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...