Watu mashuhuri wanajadili Afya ya Akili baada ya Kifo cha Asim Jamil

Kufuatia kifo cha Asim Jamil, watu mashuhuri wa Pakistani wamejadili afya ya akili, na kuwataka watu kuitunza.

Watu mashuhuri wanajadili Afya ya Akili baada ya Kifo cha Asim Jamil f

"Tafadhali elewa kwamba kushuka moyo ni HALISI kama ugonjwa mwingine wowote."

Hivi majuzi ilifichuliwa kuwa Asim Jamil, mtoto wa mwanachuoni mashuhuri Maulana Tariq Jamil amefariki dunia.

Asim alipata jeraha la risasi kifuani kwenye shamba la familia.

Kaka yake Maulana Yousaf Jamil alishiriki kwamba Asim amekuwa akikabiliana na mfadhaiko na alikuwa akijitahidi kukabiliana na afya yake ya akili.

Tangu kuripotiwa, watu mashuhuri wamejitokeza kwa mshikamano na kuwahimiza kila mtu kuangalia afya yake ya akili na kusaidia wale wanaoteseka karibu nao.

Zara Noor Abbas alishiriki hadithi kwenye Instagram ambayo alisema:

“Kwa wale wote wanaosema unyogovu hutokea kwa sababu umetoka katika dini yako, tafadhali chukua mfano wa mtoto wa Maulana Tariq Jamil.

"Alikuwa akisumbuliwa na ugonjwa huo ingawa alikuwa na nyumba iliyojaa shughuli za kidini na baba yake alikuwa msomi wa kidini aliyeheshimika.

“Tafadhali elewa kwamba kushuka moyo ni HALISI kama ugonjwa mwingine wowote.

"Inavuta kila kitu kutoka kwako. Tafadhali tafuta usaidizi na usaidizi kwa ajili yake.”

Syeda Tuba Anwar pia alishiriki hadithi ya dhati, akisema:

“Mwenyezi Mungu ampe subira Maulana Tariq Jamil na familia yake kwa kufariki mtoto wake. Unyogovu ni kweli.

"Tafadhali, tafadhali uwe na fadhili kwa kila mtu karibu nawe na uepuke kuhukumu watu kulingana na mawazo yako ya kushangaza."

Anoushey Ashraf alishiriki video ambayo Maulana Yousaf Jamil anazungumza juu ya kifo cha kaka yake na akatoa maoni:

"Natumai wale watu mashuhuri ambao bila kujua lakini kwa uchungu wanazungumza juu ya jinsi huzuni ni kuwa mbali na Mwenyezi Mungu wanatambua kuwa ni suala la matibabu.

"Shida na maswala mengi maishani labda yanaweza kuwa kwa sababu ya kutengwa na mtu aliye juu, napata maoni yako, lakini unyogovu ni ugonjwa na ugonjwa.

"Sio kuwa mbali na Mungu, ni kuwa mgonjwa.

"Mgonjwa sana katika kesi kama hizo. Inasikitisha kusikia kifo cha kijana kama huyo. Pumzika kwa amani."

Afya ya akili haizungumzwi mara kwa mara hadharani, lakini watu mashuhuri wameanza kuzungumza waziwazi juu ya shida zao.

Katika nia ya kuwafanya wengine waelewe kuwa ni sawa kutojisikia vizuri wakati mwingine, watu binafsi kama vile Mahira Khan na Saheefa Jabbar Khattak wamezungumza kuhusu hisia zao kwenye majukwaa yao.

Mahira alifichua kwamba alipatwa na vipindi vya mfadhaiko baada ya kuachiliwa kwa filamu yake ya kwanza ya Bollywood raees.

Alikiri kwamba amekuwa akitumia dawa za kupunguza mfadhaiko kwa miaka mingi na alijua alipaswa kupambana na ugonjwa huo na kuutatua.

Saheefa alishiriki chapisho ghafi kwenye Instagram ambapo alisema alihisi kuwa hangeweza kuona mwanga mwishoni mwa handaki.

Alikiri kwamba hataki kuishi tena na alijikuta akilia kila mara.



Sana ni mwanasheria ambaye anafuatilia mapenzi yake ya uandishi. Anapenda kusoma, muziki, kupika na kutengeneza jam yake mwenyewe. Kauli mbiu yake ni: "Kuchukua hatua ya pili siku zote sio ya kutisha kuliko kuchukua ya kwanza."





  • Nini mpya

    ZAIDI

    "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Unafikiri Kareena Kapoor anaonekanaje?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...