Carpet Fitter alimpapasa Mwanamke Nyumbani kwake

Mtengeneza zulia kutoka Bradford alimpapasa mwanamke huku wakitembeza fanicha nyumbani kwake. Kisha akatoa maelezo "ya kijinga".

Carpet Fitter alimpapasa Mwanamke Nyumbani kwake f

Alipokuwa akitoka nje, alijaribu kumbusu tena.

Shamoon Arshad, mwenye umri wa miaka 33, wa Heaton, Bradford, alifungwa jela miezi 12 baada ya kumpapasa mwanamke walipokuwa wakisafirisha samani nyumbani kwake.

Ian Howard, mwendesha mashtaka, aliiambia Mahakama ya Taji ya Bradford kwamba Arshad alifanya kazi ya kusawazisha mazulia.

Arshad alikuwa nyumbani kwa Bradford kupima na kuweka mazulia.

Alimwomba mwanamke huyo amsaidie kusogeza fanicha kwenye ghorofa ya juu.

Wakati akifanya hivyo, alichukua vitu kadhaa vya chupi yake kutoka kwenye droo. Arshad pia alitoa maoni ya ngono kwake.

Kisha Arshad alimshika mwanamke huyo mabegani na akajitolea kumkandamiza kabla ya kujaribu kumbusu, akimbandika ukutani na kushika matiti yake.

Bwana Howard alieleza kwamba Arshad kisha akaweka zulia. Alipokuwa akitoka nje, alijaribu kumbusu tena.

Mwanamke huyo alimlalamikia mwenzake na akakamatwa.

Arshad alikana kosa lolote kabla ya kudai kuwa chumba kilikuwa na samani nyingi, alianguka juu ya mwanamke huyo.

Alisema kwa sababu sakafu ilikuwa imejaa, hakuwa na mahali pengine pa kuweka mikono yake isipokuwa kifuani mwake ili kuinuka.

Siku ya kesi yake mnamo Novemba 2021, Arshad alikiri kosa la kumnyanyasa mwanamke huyo kingono.

Wakili wa Arshad, Matthew Harding, alisema mteja wake hakuwa na hatia hapo awali na hajafanya makosa yoyote tangu tukio hilo la kupapasa.

Alikuwa mwanafamilia mwenye bidii na mke wake alikuwa na afya mbaya.

Bw Harding alikiri kwamba kosa hilo lilipitisha kiwango cha kizuizini lakini akaomba mahakama isitishe.

Lakini Jaji Ahmed Nadim alisema madai ya Arshad kwamba alianguka juu ya mwanamke huyo na kuweka mikono yake juu ya kifua chake ili kuamka hayakuamsha imani katika tabia yake, na kuyaita "ujinga".

Kosa hilo lilikuwa ni uvunjaji wa uaminifu baada ya kukaribishwa ndani ya nyumba hiyo.

Jaji Nadim alisema: “Inadhoofisha imani ya umma kuwaingiza wafanyabiashara katika nyumba zao ili kazi ifanyike.

"Umekiuka uaminifu huo kwa kujiendesha kama ulivyofanya."

"Baada ya kukuruhusu uingie, alikuwa chini ya huruma yako.

"Itakuwa ni dharau kwa sheria ikiwa hautatakiwa kutumikia kifungo mara moja."

Arshad alikuwa kuhukumiwa hadi miezi 12 jela. Ni lazima pia atie sahihi kwenye rejista ya wahalifu wa ngono kwa miaka 10.



Dhiren ni Mhariri wa Habari na Maudhui ambaye anapenda vitu vyote vya soka. Pia ana shauku ya kucheza na kutazama filamu. Kauli mbiu yake ni "Ishi maisha siku moja baada ya nyingine".





  • Nini mpya

    ZAIDI

    "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Unapaswa kushtakiwa kwa Mwelekeo wako wa Jinsia?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...