Ndugu walifungua Mkahawa wa Burger wakati wa Lockdown & Tragedy

Ndugu wawili kutoka Kidderminster walishinda kufuli na msiba mbaya wa familia kufungua mgahawa wa gourmet burger.

Ndugu walifungua Mkahawa wa Burger wakati wa Lockdown & Tragedy f

"tulitaka kupeleka chakula bora"

Ndugu wawili walifungua mgahawa mzuri wa Burger Bros huko Kidderminster wakati wa kufungwa mnamo Februari 2021 na ni mafanikio makubwa.

Mkahawa umekuwa maarufu sana kati ya wenyeji.

Walakini, haikuwa safari rahisi kila wakati kwa Taz na Shahbir Miah, ambao walipaswa kushinda vizuizi vilivyosababishwa na kufungwa na janga la kifamilia.

Taz alielezea kuwa wazo hilo lilikuja wakati wa mwaka wa kwanza wa janga wakati waligundua pengo kwenye soko.

Alisema: "Janga la coronavirus lilibadilisha tabia zetu za kula.

"Kuanzia Machi 2020 hadi karibu Septemba 2020, watu walikuwa wakila chakula kilekile, cha kurudia.

"Tulifikiri kuna pengo hapa, tulitaka kutoa chakula bora na burger nzuri ambazo zinakujaza."

Taz, ambaye hufanya kazi kama msimamizi wa biashara katika benki wakati wa mchana, alisema waliamua kufuata nyayo za baba yao.

Anamiliki mkahawa huko Bewdley na vile vile kuchukua kadhaa.

Taz aliendelea: “Tulianza kujaribu vyakula na ladha tofauti nyumbani na pia kuwasiliana na wasambazaji.

"Nilitumia amana yangu ya nyumba, ambayo ilikuwa kamari kubwa."

Walipata ukumbi katikati ya jiji la Kidderminster.

Ndugu walifungua Mkahawa wa Burger wakati wa Lockdown & Tragedy

Walakini, kusababisha uzinduzi wa mkahawa huo kulikuja msiba wa kifamilia.

Taz alifunua: "Tulimpoteza mama yetu mnamo Machi kwa ugonjwa wa saratani.

"Hiyo ilikuwa changamoto kubwa, Covid haikuwa suala kuu kwetu.

"Karibu na Novemba tulifurahi juu ya maoni mapya kwa biashara lakini afya ya mama yangu ilizorota haraka.

"Tulikuwa na wafanyibiashara walifurahi lakini tulikuwa tunaenda hospitalini wakati huo huo. Wiki tuliyoifungua mnamo Februari ilikuwa wiki ya hisia sana. "

Taz aliendelea kusema kuwa kusawazisha kazi ya wakati wote na pia kufungua biashara mpya ilimaanisha kuwa hakupata kutumia muda mwingi na mama yake kama vile alivyotaka.

Alisema: "Tulipoteza wakati huo na mama yangu lakini alitutia moyo kuendelea.

“Maisha hukutupia mpira wa miguu, huwezi kukata tamaa. Kwa mimi kupoteza wakati huo inamaanisha lazima nipate kuhakikisha kuwa haya yote yanafaa. ”

Walipokuwa wakipambana na huzuni yao, ilibidi pia wakabiliane na changamoto ya kuzindua biashara wakati wa kufuli.

Taz alisema: "Lockdown ilikuwa na athari. Sio watu wengi walikuwa nje na karibu, watu walikuwa wakikaa nyumbani.

"Mwanzoni maagizo mengi yalikuwa yanawasilishwa kwa hivyo hapo awali ilikuwa shinikizo kubwa."

Lakini ndugu walivumilia na Burger Bros amejulikana kwa burger wa hali ya juu.

Tangu kuzinduliwa kwake Uber Anakula, mgahawa umepokea mamia ya hakiki nzuri.

Taz alisema: "Watu wanathamini chakula kizuri tu, ndio hivyo tu."

Akiendelea mbele, Taz anasema biashara hiyo inaonekana kutoa uwasilishaji wa Chakula tu na kufikia wateja wanaowezekana nje ya Kidderminster, katika miji kama Bewdley na Stourport.

Hivi sasa, biashara hiyo ni endelevu kifedha na ina wafanyikazi saba.

Taz aliongeza: "Tulitengeneza ajira wakati wa janga. Kamwe usikate tamaa, ikiwa una wazo zuri unahitaji kukimbia nayo. ”

Dhiren ni mhitimu wa uandishi wa habari na shauku ya michezo ya kubahatisha, kutazama filamu na michezo. Pia anafurahiya kupika mara kwa mara. Kauli mbiu yake ni "Kuishi maisha siku moja kwa wakati."