Bondia Amir Khan atengana na mkewe Faryal Makhdoom

Katika mabishano makali ya mkondoni, bondia Amir Khan anagawanyika kutoka kwa mkewe Faryal Makhdoom baada ya kumtuhumu "kuendelea" na mzito wa Uingereza Anthony Joshua.

Bondia Amir Khan atengana na mkewe Faryal Makhdoom

"Sijaumizwa lakini mpiganaji mwingine. Ninaiweka hadharani. Unapata talaka #Golddigger"

Bondia wa Uingereza Asia Amir Khan amedaiwa kugeukia mtandao wa Twitter kutangaza kuwa anajitenga na mkewe wa miaka minne, Faryal Makhdoom.

Katika kile kilichoibuka kuwa ubadilishanaji mkali kati ya wenzi hao waliotengana, Amir inaonekana anamshtaki Faryal kwa kuhamia kwa mrembo mpya, kama mtu mzito wa Uingereza, Anthony Joshua.

Amir aliwaambia wafuasi wake habari hiyo kwenye Twitter Ijumaa tarehe 4 Agosti 2017. Alitangaza:

“Kwa hivyo mimi na mke Faryal tumekubaliana kugawanyika. Hivi sasa niko Dubai. Namtakia kila la heri. ”

Wakati hii tweet ya kwanza, wakati ya kushangaza, inaonekana kuonyesha kutokuwa na nia mbaya kwa mwenzi wake wa zamani, barua za Amir mara moja zilikuwa za uchungu zaidi wakati alitoa sababu za kutengana:

“Faryal alihama haraka. Daima aliniambia ni kiasi gani alitaka kuwa na mvulana mwingine, kutoka kwa watu wote boxer mwingine? @anthonyfjoshua. ”

Akipendekeza kwamba Anthony Joshua ndiye sababu ya mgawanyiko wao, Amir anamwita Faryal kama "mchimba dhahabu":

“Lol alihamia katika darasa la uzani lol. Niniamini mimi sio aina ya wivu. Hakuna haja ya kunitumia picha za wanaume unaozungumza nao #kichukizwa, ”aliendelea kijana huyo wa Bolton.

“Niliacha familia yangu na marafiki kwa Faryal huyu. Sinaumizwa lakini mpiganaji mwingine. Ninaifanya iwe wazi. Unapata talaka #Golddigger.

"Wanaume kama Joshua wanaweza kuwa na wachezaji wangu wa kushoto!" Bondia Amir Khan anahitimisha.

Bondia Amir Khan atengana na mkewe Faryal Makhdoom

Hakuna mtu wa kurudi nyuma kutoka kwa vita, hata na mumewe, Faryal alidai madai ya Amir yalikuwa ya uwongo. Katika tweets kadhaa ambazo amezifuta sasa, Faryal badala yake alimshtaki kwa kuigiza kwa sababu taaluma yake ya ndondi imeshuka:

“Kwa kweli umepoteza. Wtf? unatengeneza vitu hivi kutoka wapi?

“Kumshtaki bondia wengine kwa sababu tu kazi yako ya ndondi imemalizika. Mtu juu amir.

Bondia Amir Khan atengana na mkewe Faryal Makhdoom

“Samahani kwa mashabiki wote & familia iliyoumizwa na hii. Lakini amir hakuhitaji kufanya tweets za kijinga kushtaki wengine wakati ana makosa. # hatia

"Yuko Dubai hivi sasa akiwa na kijinga. Wakati ninashutumiwa kwa kudanganya? Kumtendea mama wa mtoto wake hivi, kunaugua. ”

Akichukua mambo kwa kiwango kingine, Faryal baadaye aliwatangazia wafuasi wake kwamba Amir kwa sasa alikuwa Dubai na kahaba. Faryal mwenyewe alikuwa Dubai hadi hivi karibuni, ambapo alikuwa ameenda kusherehekea siku yake ya kuzaliwa. Alijaza ukurasa wake wa Instagram na picha kadhaa za yeye na Amir pamoja.

Amir hata alituma ujumbe maalum kwa Faryal mnamo Julai 27, akimtakia siku njema ya kuzaliwa:

“Happy birthday @faryalmakhdoom Kuwa na siku ya kuzaliwa nzuri. Napenda kila siku yako ijazwe na upendo mwingi, kicheko, furaha na joto la mwangaza wa jua.

“Mei mwaka wako ujao ushangaze na furaha ya tabasamu, hisia za upendo na kadhalika. Upendo mwingi kutoka kwangu na Lamaisah x. ”

Wakati Amir amekuwa akifanya vichwa vya habari juu ya uvumi wa udanganyifu na hata a video ya ngono iliyovuja, Faryal amebaki kando yake. Lakini sasa, kama inavyoweza kuonekana na maoni yake ya mkondoni, mwanamitindo huyo na mwanajamaa ameamua kujitolea mwenyewe juu ya uaminifu wa mumewe:

“Sio mimi ambaye nimekuwa kwenye magazeti kila mwezi na suruali yangu chini? Mtapeli! ”

"Mwisho wa siku ninaweza kushika kichwa changu juu nikijua nimeipa ndoa hii 100% yangu wakati amir wazi hana. Kampuni mbaya,

"Mfano mbaya, kila wakati karibu na wanawake, pombe na kisha anajiita Mwislamu na anaendesha misaada."

Akishikwa na moto mkali wa uhasama mkali, Anthony Joshua pia amejibu wale wawili wanaogombana na tweets zake kadhaa:

Kwanza, Joshua alichapisha kipande cha Shaggy's 'Sikuwa mimi' kama jibu la ulimi-shavuni kwa mabishano ya mkondoni ya wenzi wa zamani. Baadaye, alituma barua pepe kwamba alikuwa na matumaini kwamba wenzi hao wataweza kutatua suala hilo, akisisitiza kwamba hajawahi kukutana na Faryal hapo awali:

"Bantz kando, natumaini nyinyi mnaweza kutatua hali yenu au hii ni utapeli kwani hatujawahi kukutana! Pamoja nawapenda wanawake wangu BBW #ItWasntMe. ”

Je! Amir Khan na Faryal Makhdoom ni wahasiriwa wa Hack Online?

Muda mfupi baada ya kuzuka kwa hadithi kwenye Twitter, Faryal alichapisha kwenye Snapchat yake akifunua akaunti zake mkondoni zilikuwa zimedukuliwa.

Alifunua kuwa vyombo vya habari vya kijamii vya yeye na Amir viliathiriwa. Hii ilisababisha wengi wetu kujiuliza ikiwa mgawanyiko huo ulikuwa wa uwongo kabisa.

Bondia Amir Khan atengana na mkewe Faryal Makhdoom

Walakini, tangu tamko la Faryal, Amir alichukua kwa Snapchat mwenyewe kurekodi video akisema kwamba hakukuwa na ujambazi na kwamba yeye na Faryal walikuwa wamegawana njia:

“Hakuna kilichoibiwa. Ni wakati mgumu tu ambao sisi wote tunapaswa kupitia, na sisi wote tunapaswa kusonga mbele.

“Kila kitu ulichokiona kwenye mitandao ya kijamii leo ni kweli. Mimi na Faryal tumeamua kuendelea mbele, vema nimeamua kuondoka.

"Sifurahii tu jinsi alivyonitendea yeye na kila mtu mwingine. Lakini namtakia kila la heri siku za usoni. ”

"Nataka kusema asante kwa msaada wako wote, lakini kile kilichofanyika kinafanyika. Kila kitu kwenye mitandao ya kijamii nilichochapisha leo kilikuwa kweli. ”

Bondia Amir Khan atengana na mkewe Faryal Makhdoom

Wakati Amir na Faryal wanaiita inaacha sasa, nyumba yao nzuri huko Lostock, karibu na Bolton, Greater Manchester ina inasemekana imekuwa ikiuzwa tangu 30 Juni 2017 - kwa pauni milioni 1.6.

Bondia Amir Khan na Faryal mara chache huwa nje ya vichwa vya habari. Miezi michache iliyopita, Faryal walipiga kelele kwake wakwe akiwashutumu kwa kumtendea vibaya kimwili na kiakili. Muda mfupi baadaye, video ya ngono ya Amir Khan na mwanamke mwingine pia iliibuka.

Wawili hao wana binti wa miaka 2 Lamisah. Pamoja na Amir na Faryal kwenda kila mara umma na mizozo yao ya kibinafsi, labda sio mshangao mkubwa kuona wote wakirushiana maneno kwenye mitandao ya kijamii.

Kwa kufurahisha, wenzi hao walionekana kufurahiya wakati wao pamoja huko Dubai kusherehekea siku ya kuzaliwa ya Faryal. Inaonekana kwamba mgawanyiko wao ulikuja siku chache tu baadaye.

Kwa wazi, hadithi hii bado haijamalizika. Tutalazimika kusubiri na kuona ni maelezo gani mengine yatatokea nyuma ya mgawanyiko huu unaodaiwa.



Aisha ni mhariri na mwandishi mbunifu. Mapenzi yake ni pamoja na muziki, ukumbi wa michezo, sanaa na kusoma. Kauli mbiu yake ni "Maisha ni mafupi sana, kwa hivyo kula dessert kwanza!"

Picha kwa hisani ya Faryal Makhdoom Official Instagram




Nini mpya

ZAIDI

"Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Ollie Robinson bado anaruhusiwa kucheza England?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...