Bollywood Stars humjibu Waziri Mkuu wa Modi "Janta Curfew" nchini India

Waziri Mkuu wa India Narendra Modi ametoa amri ya kutotoka nje ya janta kutekelezwa nchini India. Tunachunguza jinsi nyota za Sauti zimeitikia hii.

Bollywood Stars humjibu Waziri Mkuu Modi "Janta Curfew" nchini India f

"KUWA MOJA, KUWA SALAMA, KUWA NA HATARI!"

Waziri Mkuu wa India Narendra Modi alihutubia taifa rasmi Alhamisi, Machi 19, 2020, juu ya janga la Coronavirus na inaonekana nyota za Sauti wamekubali "amri ya kutotoka nje ya janta".

Waziri Mkuu Modi alitoa wito kwa raia wa nchi hiyo kufuata amri ya kutotoka nje inayojulikana kama amri ya kutotoka nje ya junta.

Dhana hii itaanza kutumika tangu Machi 22, 2020. Itafanya kama sehemu ya jaribio la kujaribu kutengwa kwa jamii.

Uamuzi huu umekuja kama njia ya kuzuia kuenea kwa Coronavirus.

Waziri Mkuu Modi amewauliza viongozi wa kidini na wa kisiasa na vile vile watu mashuhuri kushiriki wazo hili na mashabiki wao.

Muda mfupi baadaye, nyota za Bollywood zilitoa msaada wao kwa mpango wa Waziri Mkuu Modi. Hawa ni pamoja na watu mashuhuri kama Ajay Devgn na Akshay Kumar ambao waliwahimiza mashabiki na wafuasi wao kuzingatia amri ya kutotoka nje.

Muigizaji Ajay Devgn alitumia Twitter kushiriki ujumbe wa Waziri Mkuu Modi. Aliandika:

"Wahindi wenzangu, Namaskar. Muda mfupi uliopita, Waziri Mkuu wetu Saab, Modiji, alituomba sisi sote kuonyesha uamuzi na kujizuia mbele ya COVID-19.

“Tafadhali pia zingatia amri ya kutotoka nje ya Janta tarehe 22 Machi kwa kukaa nyumbani. Kaa salama. ”

Akshay Kumar pia alichukua Twitter kukata rufaa kwa shabiki wake kufuatia. Alisema:

"Mpango bora wa PM @narendramodi ji… Jumapili hii, Machi 22 kutoka 7 asubuhi hadi 9 jioni tujiunge katika #JantaCurfew na tuonyeshe ulimwengu tuko pamoja katika hii."

Big B alikuwa nyota mwingine wa Sauti ambaye aliunga mkono mpango wa Waziri Mkuu Modi. Aliandika hivi:

“T 3475 - naunga mkono #JantaCurfew .. 22 Machi .. 7 am hadi 9 pm .. nawapongeza watu wenzangu wote wanaofanya kazi bila kuchoka kuweka huduma muhimu katika hali kama hizi za kufurahisha. ! ”

Hakuna shaka kwamba janga la Coronavirus limesababisha machafuko na usumbufu ulimwenguni.

Anushka Sharma alielezea umuhimu wa umbali wa kijamii katika wakati huu wa kujaribu. Aliandika hivi:

"Kwa sisi wote raia wa India, huu ni wakati wa kutii na kutii maagizo ya kinga na tahadhari yaliyosemwa na Waziri Mkuu wa Tukufu Shri Narendra Modi kwetu kupigana na Coronavirus (Covid 19).

"KUJITOZA KWA JAMII ni muhimu kudhibiti kuenea kwa COVID 19 na tunapaswa kufuata kabisa hii."

"Ni muhimu sana kwamba watoto walio chini ya miaka 10 WAKAE NYUMBANI na Wazee zaidi ya miaka 60 WAKAE NYUMBANI."

Riteish Deshmukh pia aliamua kusema wazee lazima wawe waangalifu. Alisema:

“Mhe. PM Shri @narendramodi ji atangaza 'amri ya kutotoka nje ya janta' mnamo Machi 22, kutoka 7am hadi 9pm. Anawasihi pia wote wafanye kazi kutoka nyumbani kadri iwezekanavyo & kupitisha umbali wa kijamii. Wazee zaidi ya miaka 60 kukaa nyumbani kwa wiki 2 zijazo. Wacha tufanye hivi kama taifa moja. ”

Kwa bahati mbaya, Coronavirus imesababisha hofu, usumbufu na kutokuwa na uhakika juu ya hali ya kiafya, maisha ya kila siku na mapato.

Virusi, ambavyo vimetokana na Wuhan, China vimeenea ulimwenguni kote.

Ulimwenguni, Coronavirus imeua zaidi ya maisha 8,000 ikiwa ni pamoja na kuambukiza watu 173 nchini India na kuua 4.

Njia za tahadhari lazima zizingatiwe, katika kesi hii, amri ya kutotoka nje ya janta lazima ichukuliwe na raia nchini India ili kuzuia kesi zaidi.



Ayesha ni mhitimu wa Kiingereza na jicho la kupendeza. Kuvutia kwake iko katika michezo, mitindo na uzuri. Pia, haogopi masomo yenye utata. Kauli mbiu yake ni: "hakuna siku mbili ni sawa, hiyo ndiyo inayofanya maisha yawe ya kufaa kuishi."





  • Nini mpya

    ZAIDI

    "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Ungependa kununua Apple iPhone gani mpya?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...