Nyota za filamu za Sauti na Kitamil hulipa kodi Vivek

Nyota mkongwe wa filamu wa Kitamil Vivek amekufa akiwa na umri wa miaka 59. Washiriki wa tasnia ya filamu na kwingineko wamechukua kwenye media ya kijamii kutoa kodi.

Nyota wa filamu wa Sauti na Kitamil wanampa kodi Vivek f

"Hakutakuwa na mwingine kama wewe bwana."

Mateso yamekuwa yakimiminika kwa muigizaji mkongwe wa Kitamil Vivek, aliyekufa akiwa na umri wa miaka 59.

Vivek alikufa huko Chennai Jumamosi, Aprili 17, 2021. Muigizaji huyo alikamatwa na moyo siku ya Ijumaa, Aprili 16, 2021 nyumbani kwake huko Virugambakkam.

Muigizaji huyo aliigiza filamu zaidi ya 200 kwa zaidi ya miongo mitatu, na pia alikuwa mchekeshaji, mwimbaji wa kucheza na mwanaharakati wa kijamii.

Kupita kwa Vivek kumeshtua tasnia ya filamu na muziki ya India.

Sasa, wengi wamechukua kwenye media ya kijamii kutoa heshima zao za mwisho kwa muigizaji.

Nyota wa Sauti Abhishek Bachchan alitoa heshima kwa Vivek kwenye Twitter, na kutoa pole kwa wale walio karibu na mwigizaji wa marehemu.

Bachchan alisema:

“Mpenda sana kazi yake na fikra kubwa. Tumepoteza hadithi leo. Pole zangu kwa familia ya Vivek bwana, marafiki na mashabiki #RIPVivekSir ”

Mwigizaji Genelia Deshmukh pia alimlipa kodi Vivek, akikumbuka wakati alipokutana naye kwa mara ya kwanza.

Alisema:

“Mpendwa Vivek Bwana, nilikutana nawe wakati nilifanya filamu yangu ya kwanza ya Kitamil na ulikuwa mtu mwenye neema zaidi kuwahi kukutana naye…

"Asante joto na msaada ambao umekuwa ukiwapa waigizaji wengi kama mimi, nitathamini uzoefu wangu kila wakati #RIPVivekSir"

Muigizaji wa Kitamil Rajinikanth alitumia mtandao wa Twitter kuongea juu ya wakati aliotumia pamoja na Vivek kwenye mchezo wa kuchekesha Sivaji.

Ilitafsiriwa, alisema:

"Chinna Kalaivaanar, mwanaharakati wa kijamii na rafiki yangu wa karibu Vivek kufariki kumenivunja moyo. Siku ambazo nilifanya kazi naye kwa filamu ya Sivaji haziwezi kusahaulika.

“Salamu zangu za rambirambi kwa familia yake. Roho yake ipumzike kwa amani. ”

Mchezaji Gautham Karthik pia alimlipa kodi Vivek, akibainisha shauku yake ya kuhifadhi mazingira.

Karthik alisema:

"Hakuweza kuamini haya ... Alituchekesha, alitufundisha kupitia maonyesho yake, aliutunza ulimwengu huu na kutusaidia kutufundisha jinsi ya kuutunza.

“Hakutakuwa na mwingine kama wewe bwana. Tutakukosa.

"Pumzika kwa amani @Actor_Vivek bwana #ripvivek"

Pamoja na wale kutoka tasnia ya filamu, watu wengine wengi mashuhuri walichukua Twitter kutoa heshima zao kwa Vivek.

Waziri Mkuu wa India Narendra Modi alikubali mwigizaji wa marehemu, akasema:

"Kufariki kwa wakati muigizaji maarufu Vivek kumewaacha wengi wakiwa na huzuni. Wakati wake wa kuchekesha na mazungumzo ya akili yaliburudisha watu.

"Wote katika filamu zake na maisha yake, wasiwasi wake kwa mazingira na jamii ulionekana. Salamu za pole kwa familia yake, marafiki na wapenzi.

"Om Shanti."

Mtunzi na mwanamuziki AR Rahman alitoa heshima zake kwa Vivek pia, akimaanisha urithi uliowekwa atakaouacha.

Rahman alisema:

"@Actor_Vivek haamini kwamba umetuacha…

"Naomba upumzike kwa amani… umetuburudisha kwa miongo kadhaa ... urithi wako utakaa nasi"

Mazishi ya Vivek yatafanyika Jumamosi, Aprili 17, 2021.

Ameacha mkewe Arulselvi na binti wawili.



Louise ni mhitimu wa Kiingereza na Uandishi na shauku ya kusafiri, kuteleza kwa ski na kucheza piano. Pia ana blogi ya kibinafsi ambayo huisasisha mara kwa mara. Kauli mbiu yake ni "Kuwa mabadiliko unayotaka kuona ulimwenguni."

Picha kwa hisani ya Twitter






  • Nini mpya

    ZAIDI

    "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Unakubaliana na Haki za Mashoga kufutwa tena nchini India?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...