Bipasha Basu hakumwambia Tan kwani tayari alikuwa "Dusky"

Wakati anasherehekea miaka 20 katika Sauti, Bipasha Basu amesema kuwa tasnia hiyo ilimwambia asipate ngozi kwa sababu alikuwa "dusky" tayari.

Bipasha Basu aliiambia isiambie Tan kwani alikuwa tayari 'Dusky' f

"haupaswi kuosha kwa sababu tayari umeshashuka."

Bipasha Basu amefunua jinsi alivyoambiwa aepuke kupata ngozi kwa sababu alikuwa "dusky" tayari.

Mwigizaji huyo alifanya ufunuo huo wakati anasherehekea miaka yake 20 ya kuzaliwa huko Bollywood.

Mwigizaji huyo alisema kuwa kati ya ushauri ambao hakuombwa, aliambiwa abebe mwavuli kila wakati licha ya kupenda kuoga jua.

Bipasha aliiambia Times ya Hindustan: "Nilikuwa napenda kuoga jua kila wakati, ingawa mimi ni jioni.

"Lakini niliambiwa, 'Unapaswa kutembea na mwavuli kila wakati'. Ninaelewa sasa kwa nini miavuli inahitajika.

"Hapo zamani, wakati wangu wa wakati, niliambiwa kwamba haupaswi kuosha kwa sababu tayari uko kizungumkuti.

“Lakini hakuna hata moja ya mambo haya yalinizuia.

"Hizi ni sheria ambazo niliambiwa nifuate kutoka filamu yangu ya kwanza, ambayo sikuwahi kufuata."

Kisha akasema kuwa moja ya visa hivi ni wakati alikuwa akipiga sinema ya filamu yake ya kwanza, Ajnabee, huko Uswizi mnamo 2001 na alikuwa akinywa kahawa ya barafu.

Msanii wake wa nywele alimwambia kwamba watu walidhani kwamba alikuwa akinywa whisky na kwamba anapaswa kunywa kwenye kikombe badala ya glasi ili watu wasiwachanganye hao wawili.

Wakati mwingine ulijumuisha wakati mwigizaji huyo alikuwa amevaa mavazi ya nyuma na aliambiwa asivae vile kwani ilikuwa ya skrini tu na sio ya maisha halisi.

Bipasha aliendelea: "Nilikuwa nikiuliza, ikiwa huwezi kuvaa kitu katika maisha yako ya kawaida, unawezaje kuvaa kwenye skrini?

"Kwa kweli, nimekuwa na uzoefu ambapo waigizaji wakubwa wangetoa maoni yao juu ya wasichana wengine wanaovaa kaptula ndogo nje ya skrini, na wakati wao ndio wangevaa kwenye skrini."

Nyota huyo wa filamu aliongezea kwamba "kamwe hawezi kuelewa kiwango hiki maradufu".

Sasa ameolewa na mwigizaji mwenzake Karan Singh Grover tangu 2016, Bipasha alikumbuka wakati aliposema kwamba mpenzi wake wa wakati huo angejiunga naye kwa mshtuko wa wengine.

Alisema: "Niliulizwa kwanini unazungumza juu ya mpenzi wako. Ni jambo la kibinafsi sana.

"Nilikuwa kama sioni aibu kwa mpenzi wangu na sihitaji kumficha."

Ajnabee ilifanikiwa kwa wastani lakini jukumu lake kuu la Bipasha katika filamu ya kutisha ya 2002 Raaz ndio iliyompa uteuzi wa Tuzo ya Filamu ya Mwigizaji Bora na akazindua kazi yake.

Tangu wakati huo ameonekana katika sinema kadhaa zilizofanikiwa zaidi katika kazi yake yote pamoja Hakuna Kiingilio katika 2005, na Phir Hera Pheri na Dhoom 2 katika 2006.

Bipasha Basu ameigiza hivi karibuni katika msimu wa pili wa safu ya wavuti, Hatari, na mumewe.

Naina ni mwandishi wa habari anayevutiwa na habari za Scotland za Asia. Anapenda kusoma, karate na sinema huru. Kauli mbiu yake ni "Ishi kama wengine hawafanyi ili uweze kuishi kama wengine hawatakuwa."