Mshindi wa Bigg Boss OTT Divya Agarwal ametengana na Varun Sood

Mshindi wa Bigg Boss OTT Divya Agarwal ametangaza kuwa ameachana na mpenzi wake wa muda mrefu Varun Sood.

Mshindi wa Bigg Boss OTT Divya Agarwal atengana na Varun Sood f

"Daima atakuwa rafiki yangu bora."

Divya Agarwal ameachana na mpenzi wake wa muda mrefu Varun Sood.

The Mkubwa Big OTT mshindi aliingia kwenye Instagram na kutuma barua ndefu.

Chapisho hilo pia lilijumuisha picha yake ya monochrome.

Hadithi ya Instagram pia ilipendekeza kwamba walimaliza uhusiano wao kwa masharti mazuri.

Divya aliandika: "Asante Varun kwa kila kitu. Siku zote watakuwa marafiki wazuri."

Chapisho lake refu lilisomeka: "Maisha ni sarakasi!

"Jaribu na kuweka kila mtu mwenye furaha, usitarajia chochote ambacho ni kweli lakini nini hutokea wakati upendo wa kibinafsi unapoanza kupungua?

“Hapana, simlaumu mtu yeyote kwa jambo lolote linalonitokea… ninahisi kufanyiwa kazi .. na hiyo ni sawa… ninataka kupumua na kuishi kwa ajili yangu… Hiyo ni sawa!

"Ninatangaza rasmi kuwa niko peke yangu katika maisha haya na ningependa kuchukua wakati wangu kuishi jinsi ninavyotaka.

"Hapana, sio lazima kila wakati kuwa na kauli kubwa, visingizio na sababu za kufanya uamuzi.

"Ni chaguo langu tu kujiondoa. Ninathamini sana na napenda nyakati zote za furaha nilizokaa naye.

“Ni mtu mzuri sana! Daima atakuwa rafiki yangu bora. Tafadhali heshimu uamuzi wangu.”

https://www.instagram.com/p/Cawe8HqJVMW/?utm_source=ig_web_copy_link

Varun Sood na Divya Agarwal walikuwa kwenye uhusiano tangu 2018.

Wawili hao walionekana pamoja kwenye vipindi vya televisheni vya ukweli vya MTV Ace ya Nafasi na Splitsvilla.

Wakati wake juu Mkubwa Big OTT, Divya mara nyingi alizungumza juu ya Varun na hata akafichua kwamba walikuwa wakipanga kuoa.

Ingawa haijafahamika kwanini waliachana, baadhi ya watumiaji wa mitandao ya kijamii walidai ni kutokana na Varun kuwa na uhusiano wa kimapenzi na Madhurima Roy.

Mwanamtandao mmoja alikuwa ameshiriki video ya Varun kwenye mkahawa mmoja.

Mtumiaji huyo alidai Madhurima ndiye mtu ambaye awali alishiriki video hiyo kwenye Hadithi yake ya Instagram na kuandika: "A love affair."

Video hiyo ilisambaa na wengi walimshutumu Varun kwa kuwa na uhusiano wa kimapenzi, wakimlaumu kwa kutengana.

Video hiyo ilivutia umakini wa Divya na akajibu, akipuuza uvumi kwamba kutengana kulisababishwa na uchumba.

Alisema: "Thubutu mtu yeyote kusema chochote kuhusu tabia ya Varun ... sio kila utengano hutokea kwa sababu ya tabia! Ni mtu mwaminifu!

"Ni uamuzi wangu kuwa peke yangu hakuna mtu aliye na haki ya kuzungumza chochote kichafu!"

"Inachukua nguvu nyingi kufanya maamuzi kama haya maishani! Heshima."

Divya aliendelea kutuma ujumbe kwa Madhurima na kuandika:

“Madhurima Roy. Wewe ni mpendwa. Usijali. Nakupenda."

Madhurima alishiriki chapisho la Divya na kuandika:

"Kwa wale wanaotuma ujumbe wa chuki mbaya kwenye wasifu wangu, nyinyi mmepata kiwango cha chini sana! Varun na wewe ni wapenzi licha ya chochote! Amani iwe nje ya mwanadamu."



Dhiren ni Mhariri wa Habari na Maudhui ambaye anapenda vitu vyote vya soka. Pia ana shauku ya kucheza na kutazama filamu. Kauli mbiu yake ni "Ishi maisha siku moja baada ya nyingine".




  • Nini mpya

    ZAIDI

    "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Ni aina gani ya Unyanyasaji wa Nyumbani ambao umepata uzoefu zaidi?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...