Sumbul Touqeer Khan wa Bigg Boss 16 hakutaka kuwa kwenye Show?

Kabla ya kuingia katika jumba la 'Bigg Boss 16', Sumbul Touqeer Khan alisema alifikiria kukataa ofa hiyo kuwa kwenye show.

Sumbul Touqeer Khan hakutaka kuwa kwenye Show f

"Niliogopa sana. Nilimwambia baba yangu sitafanya hivyo."

Sumbul Touqeer Khan alisema hakuwahi kutazama Mkubwa Bigg hadi alipopokea ofa ya kuwa kwenye msimu wa 16 wa kipindi hicho.

Mara tu baada ya kupokea ofa hiyo, alitazama klipu chache lakini aliogopa sana hivi kwamba akafikiria kukataa ofa hiyo.

Akifichua kuwa alitazama klipu chache za Bosi Mkubwa 13, Sumbul alisema:

"Kwa kweli, sina sababu maalum.

“Nilipopata ofa hiyo, nilimuuliza baba yangu kisha aliponiomba niangalie misimu iliyotangulia. Sikuwahi kufuata wala kutazama Mkubwa Bigg. Nilikuwa kama 'nini kinatokea! hii ni nini?'

“Niliogopa sana. Nilimwambia baba yangu sitafanya hivyo, lakini alinishawishi kuwa naweza kufanya hivyo. Hatimaye, niliamua kuichukua.”

Kuhusu mtangazaji Salman Khan, mwigizaji wa TV alisema:

“Ninamuogopa kama mtangazaji kwa sababu huwa anakemea sana vipindi vya wikendi na sitaki kuzomewa. Nataka kukaa huko kwa upendo."

Sumbul anajulikana kwa kazi yake kwenye show Imlie lakini pia alionekana ndani Ibara 15.

Akikumbuka wakati aliokaa na mkurugenzi Anubhav Sinha na nyota wa filamu Ayushmann Khurrana, Sumbul. alielezea:

“Siwezi hata kujieleza, ilikuwa kubwa kwangu. Nilikuwa na woga lakini Ayushmann alizungumza nami nje (ya woga wangu). Nakumbuka niliwafundisha pia hatua ya densi ya kunyoosha.

Sumbul pia alizungumza juu ya ukosefu wa kazi wakati wa kufuli kwa Covid-19 na kupata ofa Imlie.

"Sikuwa na kazi na nilikuwa karibu kuvunjika nilipopata ofa kwa Imlie. Nilikataa hata nilipopata ofa ya kwanza.

"Kisha waliniuliza nitume hesabu ya pili na hata nilirekodi kwa moyo nusu.

"Walipoipenda na kunipigia simu mwishowe, ndipo nilipogundua kwamba lazima nitumie ofa hiyo vizuri zaidi."

Akiwa na umri wa miaka 17 tu, Sumbul Touqeer Khan ndiye mshiriki mwenye umri mdogo zaidi Bosi Mkubwa 16.

“Mimi ndiye mdogo Bosi Mkubwa 16 mshindani. Sikuwahi kuwa mtu wa kusoma. Unaweza kupata chochote kutoka kwangu isipokuwa masomo.”

"Hata baba yangu hakuwa mkali sana kuhusu masomo, ingawa alikuwa wa dansi. Sikuwahi kuwa na shinikizo la kupata 90 au 99% shuleni.

“Kwa kweli, watoto wote waliocheza nami walikuwa na asilimia ndogo. Lakini, hakukuwa na mkazo, papa hakuwa na mkazo hata kidogo. Kwa njia hiyo, maisha ya shule hayakuwa magumu kwangu.”

Tangu PREMIERE ya Bosi Mkubwa 16, Sumbul ameibuka haraka kama kipenzi cha mashabiki kati ya watazamaji.



Dhiren ni Mhariri wa Habari na Maudhui ambaye anapenda vitu vyote vya soka. Pia ana shauku ya kucheza na kutazama filamu. Kauli mbiu yake ni "Ishi maisha siku moja baada ya nyingine".




  • Nini mpya

    ZAIDI

    "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Mchango wa AIB Knockout ulikuwa mbichi sana kwa India?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...