Bidhya Sagar Das alishtakiwa kwa mauaji ya Kijana wa mwaka mmoja

Bidhya Sagar Das ameshtakiwa kwa mauaji ya mtoto wake wa mwaka mmoja. Polisi walianzisha msako baada ya kutoweka kufuatia shambulio hilo.

Bidhya-Sagar-Das-alishtakiwa-mauaji-Matukio

"Alikuwa anasema yuko sawa. Kwa sababu sisi ni marafiki wakubwa najua hakuwa sawa. ”

Bidhya Sagar Das, mwenye umri wa miaka 33, alishtakiwa kwa mauaji, baada ya kumuua mtoto wake wa kiume, Gabriel.

Baada ya kumshambulia mwanaye kwa nyundo, pamoja na binti yake, ambaye ametambuliwa kwa jina la Maria, Polisi iliwapata wawili hao wakiwa na majeraha mabaya.

Ingawa alilazwa hospitalini, Gabriel hakufika. Uchunguzi wake baada ya kufa utafanyika Jumanne 21st Machi 2017. Wakati huo huo, dada yake Maria, pia mwenye umri wa miaka moja, bado yuko katika hali mbaya. Bidhya Sagar Das atafikishwa katika Korti ya Mahakimu ya Thames.

Akihojiwa na BBC, mwanamke anayeishi kinyume anasema: "Nilifungua dirisha na nikamwuliza, 'Je! ninaweza kukusaidia, je! naweza kukupigia polisi?' Alisema, 'Watoto wangu'. ”

Shahidi huyo aliongezea zaidi kwamba alisikia mwanamke akipiga kelele kuomba msaada barabarani. Na kisha baadaye kuona watoto wawili wakibebwa nje ya uwanja huo.

Hii ilifanyika nje ya nyumba ya Bidhya Sagar Das saa 11:10 jioni Jumamosi 18th Machi 2017.

Mpenzi wa Bidhya, Miss Datcu, alikuwa amezungumza na rafiki kabla ya tukio hilo. Rafiki yake alimwambia Barua ya kila siku: "Alikuwa anasema yuko sawa. Kwa sababu sisi ni marafiki wakubwa najua hakuwa sawa. Nikasema, 'Nitakupigia tena,' na sikumwita tena. ”

Jirani mwingine anasema: "Miss Datcu alikuwa akioga wakati wa shambulio hilo. Jirani alipoingia kwenye chumba kijana alikuwa tayari anakufa. Mvulana alikufa kiukweli mikononi mwa jirani. ”

Shambulio hili limewashangaza jirani na wenzao, ambao walionywa na mayowe. Mihai Manea, ambaye alifanya kazi na Bidhya Sagar, pia alielezea mshangao wake kwa Daily Mail:

“Walionekana kuwa familia ya kawaida. Das aliniambia alikuwa na watoto wachache, alionekana kuwa na furaha sana. Alisema mwishowe wataenda kuoa. Aliacha siku mbili zilizopita, nilidhani labda alikuwa na kitu bora. ”

Ripoti zinadai kwamba muuaji anayeshtakiwa alikaa katika nyumba hiyo mara tu baada ya shambulio hilo. Lakini, alikuwa amekimbia ghorofa kabla ya gari la wagonjwa na polisi kuwasili. Hii ilizindua msako na Polisi.

Hatimaye, alipatikana na kushtakiwa kwa mauaji.

Bidhya Sagar Das anatakiwa kufika kizuizini katika Korti ya Thames.

Vivek ni mhitimu wa sosholojia, na shauku ya historia, kriketi na siasa. Mpenzi wa muziki, anapenda rock na roll na kupenda hatia kwa sauti za sauti za sauti. Kauli mbiu yake ni "Haijazidi Mpaka Imeisha," kutoka kwa Rocky.

Picha kwa hisani ya Met Police.