Video ya Bhumi Pednekar & Dada yazua Madai ya Upasuaji wa Plastiki

Bhumi Pednekar na dadake Samiksha walishiriki video yao wakipaka lipstick. Walakini, ilizua madai ya upasuaji wa plastiki.

Bhumi Pednekar & Dada's Video cheche Madai ya Upasuaji wa Plastiki f

"Maisha katika plastiki, ni ya kupendeza sana."

Bhumi Pednekar na dadake walikuwa wahasiriwa wa kukanyaga baada ya kushiriki video yao kwenye Instagram.

Katika video hiyo, yeye na Samiksha walionekana wakionyesha uzuri wao na kugusa midomo yao.

Wale wawili kisha wakapiga kelele na kutabasamu kwa kamera.

Maandishi hayo yalisomeka hivi: “Mimi na rafiki yangu mkubwa.”

Huku baadhi ya watumiaji wa mitandao ya kijamii wakishangazwa na jinsi dada hao walivyofanana, wengine waliwashutumu kwa kufanyiwa upasuaji wa plastiki.

Maoni moja yalisomeka: "Hivi ndivyo inavyotokea tuna daktari mmoja wa upasuaji, hatuwezi kuwatofautisha wote wawili."

Sio mtu wa kukanyaga, Samiksha alijibu:

“Au wazazi wale wale? Labda?"

Shabiki mmoja aliwatetea akina dada wa Pednekar, akiandika:

"Hivi ndivyo inavyotokea wakati huna elimu. Sielewi kwamba akina dada wanaweza kuwa na sifa zinazofanana.”

Kisha troll iliongezeka maradufu kwa madai yake:

"Wana dada wanaweza kufanana lakini hujui ukweli uliofichika ikiwa huna elimu na unaamini kwa upofu kile kinachoonyeshwa."

Mwingine aliandika: "Maisha katika plastiki, ni ya kupendeza sana."

Samiksha alikanusha madai ya upasuaji wa plastiki, akiuliza:

"Plastiki gani?"

Mtumiaji alisema: "Nyinyi wawili ni plastiki."

Maoni moja yalisomeka: "Ni nani aliye halisi?"

 

 
 
 
 
 
Tazama chapisho hili kwenye Instagram
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 

 

Chapisho lililoshirikiwa na Samiksha Pednekar (@samikshapednekar)

Wengine walieleza jinsi akina dada hao walivyofanana na kuwaita warembo.

Mtumiaji aliyechanganyikiwa alisema: “Lakini Bhumi ni nani? Nimechanganyikiwa kabisa. Je, unatumia wakala wakati wa kupiga picha?"

Samiksha akajibu: "Haha labda!"

Mwingine alisema: “Wazazi wako walikudanganya. Kweli ninyi ni mapacha.”

Samiksha alikubali: "Hata mimi nadhani hivyo."

Wengine walionyesha kuwaunga mkono akina dada hao, huku mmoja akisema:

"Wachukia watachukia. Ni kile wanachofanya vyema zaidi kwa huzuni. Kuweni wanawake wa ajabu."

Shabiki mwingine alisema:

“Mrembo, mmoja ni mwigizaji na mwingine ni mwanasheria. Wazazi lazima wajivunie sana. Mmefanya vyema kwa ajili yenu wenyewe.”

Bhumi na Samiksha wanafanana sana hivi kwamba mara nyingi huchukuliwa kuwa mapacha.

Lakini Bhumi Pednekar alifafanua kuwa wao si mapacha.

Hapo awali alisema: "Kinyume na vile wengi wanavyofikiria, sisi sio mapacha.

"Sisi ni dada, na kulingana na watu wengine, tunafanana sana, ingawa hatufikiri hivyo.

"Lakini yeye ni rafiki yangu mkubwa na tunapokua, ninahisi uhusiano wetu unazidi kuwa mzito."

Kwa upande wa kazi, Bhumi alianza 2024 na msisimko wa uhalifu Bhakshak.

Imeongozwa na Pulkit na kutayarishwa na Gauri Khan, filamu hii pia ni nyota Sanjay Mishra, Aditya Srivastava, na Sai Tamhankar. Ilifanya toleo lake la kwanza la OTT mnamo Februari 9, 2024.



Dhiren ni Mhariri wa Habari na Maudhui ambaye anapenda vitu vyote vya soka. Pia ana shauku ya kucheza na kutazama filamu. Kauli mbiu yake ni "Ishi maisha siku moja baada ya nyingine".




  • Nini mpya

    ZAIDI

    "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Unaweza kumsaidia mhamiaji haramu wa India?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...