Bharti Singh anatuhumiwa kwa kuumiza Hisia za Kidini

Video ambayo Bharti Singh anachekesha ndevu imesambaa mitandaoni huku wengi wakisema kwamba hakuwa na heshima kwa jamii ya Sikh.

Bharti Singh anayeshutumiwa kwa kuumiza Hisia za Kidini - f

"Sijawahi kusema kwamba watu wa Punjabi wanafuga ndevu."

Bharti Singh aliomba msamaha kwa mashabiki baada ya kushutumiwa kwa kuumiza hisia za kidini.

Mchekeshaji huyo alikabiliwa na hali mbaya baada ya video ya zamani kusambaa mitandaoni ambapo alidhihaki masharubu na ndevu, huku wengi wakisema kwamba alikuwa akikosea heshima jamii ya Sikh.

Katika video hiyo ya virusi, Bharti anazungumza na Jasmin Bhasin wakati wa kuonekana kwenye mfululizo wake wa vichekesho Onyesho la Bharti Ka kwenye Shemaroo Comedy.

Bharti anasema kwenye video: “Nini mbaya kwa ndevu na masharubu, zina faida nyingi.

“Kunywa maziwa, kisha weka ndevu mdomoni, utaweza kuonja sewaiyaan.

"Marafiki zangu wengi wameolewa na wanaume wenye ndevu ndefu, na hutumia siku nzima kuondoa chawa kutoka kwao."

Baada ya chuki nyingi, Bharti alienda kwenye Instagram na kuomba msamaha kwa mashabiki kwenye video.

Alisema: "Kwa siku moja au mbili zilizopita, video imekuwa ikisambaa. Watu pia wamenitumia hii, wametuma jumbe kwamba nimecheka ndevu na masharubu.

"Tafadhali tazama video hiyo, sijataja dini yoyote au tabaka ndani yake, au kwamba watu wa dini hii wanafuga ndevu na wanakabiliwa na shida kama hizo."

Aliendelea: “Unaweza kutazama video hiyo, sikuwahi kusema kwamba watu wa Punjabi wanafuga ndevu.

"Yalikuwa mazungumzo ya kweli, nilikuwa nafanya vichekesho na rafiki yangu. Watu wengi wanafuga ndevu na masharubu siku hizi.

"Lakini ikiwa watu wa dini au tabaka lolote wameumizwa na maoni yangu, ninawaomba msamaha kwa kukunja mikono.

"Mimi mwenyewe ni Mpunjabi, nilizaliwa Amritsar, daima nitahifadhi heshima ya Punjab na ninajivunia kuwa Mpunjabi."

https://www.instagram.com/tv/Cdm8YIfoMXq/?utm_source=ig_web_copy_link

Bharti alinukuu video yake: “Ninafanya vichekesho ili kuwafurahisha watu, na si kuwakosesha furaha. Samahani ikiwa nitaumiza mtu yeyote, tafadhali nisamehe."

Bharti amezima maoni kwenye chapisho lake.

Kwa sasa, Bharti Singh ni mwenyeji wa Kipindi cha Khatra Khatra, pamoja na mumewe Haarsh Limbachiyaa.

Wanandoa hao walimkaribisha mtoto wao wa kwanza mnamo Aprili 2022.

Bharti pia hivi majuzi alishiriki mabadiliko ya haraka ambayo mtoto ameleta katika maisha yao.

Alibainisha kuwa mtoto huyo ambaye wamempa jina la utani Golla amekuwa nyota katika familia yao.

Alisema: “Ni hisia tofauti sana. Haielezeki. Unataka kumuona mtoto kila wakati. Nimeisahau dunia.

"Tunamwita Golla kwa sababu yeye ni golu-molu (mcheshi)."

Bharti singh na Haarsh Limbachiyaa walikutana kwa mara ya kwanza kwenye seti za Circus ya vichekesho na walianza kuchumbiana mnamo 2011, kabla ya kufunga ndoa mnamo 2017.

Walitangaza ujauzito huo mnamo Desemba 2021 na wakamkaribisha mtoto huyo Aprili 3, 2022.



Ravinder ni Mhariri wa Maudhui aliye na shauku kubwa ya mitindo, urembo na mtindo wa maisha. Wakati hajaandika, utampata akipitia TikTok.




  • Nini mpya

    ZAIDI

    "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Unatumia Bitcoin?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...