'Bell Bottom' imepigwa marufuku katika Nchi 3 za Ghuba

Msisimko mpya wa kupeleleza wa Sauti 'Bell Bottom', akishirikiana na Akshay Kumar, umepigwa marufuku katika nchi tatu za Mashariki ya Kati kufuatia kuachiliwa kwake.

'Bell Bottom' imepigwa marufuku katika Nchi 3 za Ghuba f

"nchi lazima zilipinga"

Msisimko mpya wa kupeleleza wa Bollywood Chini ya Chini, akicheza na Akshay Kumar, amepigwa marufuku katika nchi tatu za Ghuba.

Mamlaka ya vyeti vya filamu nchini Saudi Arabia, Kuwait na Qatar waliikataa kwa sababu ya yaliyomo kuwa hayafai maonyesho.

Kufuatia kuachiliwa kwake mnamo Agosti 19, 2021, kila nchi ilichagua kupiga marufuku Chini ya Chini kwa madai yake ya kudhalilisha ukweli wa kihistoria.

Filamu hiyo inategemea utekaji nyara wa ndege anuwai za India mapema miaka ya 1980.

Akshay KumarTabia hiyo inaongoza kwa utekaji nyara, wakati pia inafanya Waziri wa Ulinzi wa UAE asijue.

Kwa hivyo, filamu hiyo inaweza kuwa imepokea pingamizi kutoka kwa Waziri wa Ulinzi wa UAE, Sheikh Mohammed Bin Rashid Al Maktoum.

Akizungumza ya Chini ya Chinimarufuku, chanzo kiliambia Sauti ya Hungama:

“Nusu ya pili ya Chini ya Chini inaonyesha watekaji nyara wakichukua ndege kwenda Dubai kutoka Lahore.

"Kulingana na tukio halisi lililotokea mnamo 1984, Waziri wa Ulinzi wa Falme za Kiarabu, Sheikh Mohammed Bin Rashid Al Maktoum, alikuwa ameshughulikia kibinafsi hali hiyo na ni mamlaka ya UAE ndiyo iliyowakamata watekaji nyara.

"Kwa hivyo kuna uwezekano mkubwa kwamba Bodi ya Udhibiti katika nchi za Mashariki ya Kati lazima ilikataa na hivyo kuipiga marufuku."

Akshay Kumar nyota katika Chini ya Chini pamoja na Huma Qureshi, Lara Dutta na Vaani Kapoor.

Tangu mwanzo wake wa Sauti mnamo 2013, Kapoor amepata mafanikio katika tasnia. Walakini, anakubali kuwa safari yake ya umaarufu ilikuwa ngumu.

Katika mahojiano ya hivi karibuni, Vaani Kapoor alifunua kwamba alikabiliwa na shida za kifedha wakati wa siku zake za mapema za kaimu.

Akizungumzia haya, alisema:

"Kwa hakika. Nimekuwa nikijitegemeza, sijachukua senti kutoka kwa wazazi wangu kutoka umri wa miaka 18-19 na nimekuwa nikijiunga na modeli, nikitengeneza pesa yangu mwenyewe.

"Hili pia lilikuwa eneo jipya sana kwangu, sikuwa na la kujua, nilikuwa najiamini sana, sikujua ninachofanya, sikujua jinsi ya kufanya hivyo.

"Lakini kuna maono fulani mtu anayo kwao, nilikuwa na maono hayo na nilishikilia imani yangu.

"Kwa hivyo, sikujaribu kabisa kujiuza, hiyo ni jambo moja ambalo nilikuwa na hakika juu yake kutoka siku ya kwanza.

"Kumekuwa na shida ya kifedha na yote, sina bahati sana ambapo ninatoka kwa familia tajiri sana.

"Familia yangu imepitia heka heka pia, na ninajivunia kuwa nimeweza kufanya mambo yajifanyie mwenyewe, peke yangu."

Louise ni mhitimu wa Kiingereza na Uandishi na shauku ya kusafiri, kuteleza kwa ski na kucheza piano. Pia ana blogi ya kibinafsi ambayo huisasisha mara kwa mara. Kauli mbiu yake ni "Kuwa mabadiliko unayotaka kuona ulimwenguni."

Picha kwa hisani ya Akshay Kumar Twitter