Watazamaji wa Kiamsha kinywa cha BBC wanaona 'Mvutano' kati ya Naga na Charlie

Watazamaji wa BBC Breakfast walieleza kusikitishwa kwao na kipindi hicho huku wakidai kuona mvutano kati ya Naga Munchetty na Charlie Stayt.

Watazamaji wa Kiamsha kinywa cha BBC waliona 'Mvutano' kati ya Naga na Charlie f

"Unaweza kuhisi utulivu katika studio ya BBC Breakfast"

On Kiamsha kinywa cha BBC, watazamaji walionekana kuona mvutano kati ya Naga Munchetty na Charlie Stayt, na kuwalazimisha kuzima.

Mashabiki walisikiliza Charlie na Naga walipokuwa wakiandaa kipindi cha tarehe 6 Julai 2023, kikileta habari za hivi punde kutoka kote Uingereza na ulimwenguni kote.

Hata hivyo, watazamaji waliingia kwenye mitandao ya kijamii huku wakidai kuhisi "mvutano" kati ya waandaji.

Mtu mmoja alichapisha: "Asubuhi tayari inahuzunisha vya kutosha na tani za habari mbaya kwa hivyo, tunaweza kuwa na watu wawili bila mvutano mwingi kama inavyoonyeshwa kati ya Charlie na Naga."

Mwingine alisema: “Unaweza kuhisi baridi katika hilo Kiamsha kinywa cha BBC studio asubuhi ya leo. Naga katika ubora wake."

Wa tatu alisema: "Kiamsha kinywa cha BBC ndio ufahamu wazi zaidi wa mawazo ya Darasa Jipya.

"Ikiwa wazo lako la 'kupendeza na la kupendeza' ni Charlie Stayt na Naga, unaishi Borg."

Wakati huo huo, mtu mmoja alisema kuwa wangehamia ITV, akiandika:

"Fikiria kuwa ninahamia @ITV haiwezi kustahimili Naga Munchetty."

Wakati wa onyesho, Naga alionekana kumpiga Carol Kirkwood alipokuwa akiwasilisha utabiri wa hali ya hewa.

Carol alikuwa akiwasilisha sehemu ya kawaida ya hali ya hewa, ambayo inaahidi upepo na mvua "isiyotulia" wikendi nzima na zaidi.

Walakini, Naga hakufurahishwa na habari hiyo na alionekana kumweka mwenzake.

Carol alisema: "Charlie na Naga, itabadilika sio tu mwishoni mwa wiki, lakini pia hadi wiki ijayo."

Naga akajibu: “Sawa, unanijua vizuri sana, Carol, ndio? Kwa nini hukuiacha tu hivyo?

"Kwa nini hukuiacha Ijumaa?"

Bila kuchukua Naga kwa uzito sana, Carol alijibu:

“Kwa sababu ni karibu wikendi, na unaweza kuwa na mipango nje! Ni vizuri kujua mambo haya.”

Charlie kisha akaimba:

“Carol anafanya kazi yake! Anatufahamisha. Yeye hahariri habari kidogo.

Lakini Naga hakuwa nayo na akasema:

“Sawa, sijali kama atafanya hivyo! Sijali kama utafanya hivyo, Carol, acha hilo lijulikane.

“Ni siku nzuri ya kumalizia hapo, Ijumaa. Kumbuka, sio kila mtu anapenda jua! Carol, tutazungumza nawe baadaye.”

Kwa bahati nzuri, wakati huo wote ulikuwa wa mzaha huku waigizaji-wenza wakicheka huku sehemu ya Carol ikiisha.

Kwenye mitandao ya kijamii, watazamaji walikuwa wakipenda chanya cha Carol kama kawaida, kwa kuandika moja:

“Uwe na siku njema Carol! Hutawahi kushindwa kutufanya tutabasamu!”

Mwingine alisema: “Habari za asubuhi Carol uwe na siku njema.”



Dhiren ni mhitimu wa uandishi wa habari na shauku ya michezo ya kubahatisha, kutazama filamu na michezo. Pia anafurahiya kupika mara kwa mara. Kauli mbiu yake ni "Kuishi maisha siku moja kwa wakati."



Nini mpya

ZAIDI

"Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Kuvuta sigara ni shida kati ya Brit-Asians?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...