Genge la 'Band Baaja Baraat' Limechoshwa kwa Kuiba kwenye Harusi

Kikundi cha wahalifu kinachojifanya kama bendi ya harusi ya India kimetengwa na Polisi wa Delhi kwa kutumia watoto "waliokodishwa" kuiba kwenye harusi.

Kupalilia Genge Band

"Watoto kutoka vijiji hukodishwa kwa magenge na wazazi wao."

Polisi ya Delhi imewakamata wanachama saba, pamoja na vijana wawili, wa genge linaloitwa "Band Baaja Baraat".

Washtakiwa walihudhuria harusi kubwa nono jijini bila kualikwa na kujiingiza katika wizi, maafisa walisema mnamo Desemba 4, 2020.

Kikundi hicho kinadaiwa kuwatumia vijana kuiba harusi sherehe na kuwafundisha kutotoa majina ya washiriki wengine wakikamatwa.

Wakati wa msimu wa harusi, genge hilo lingetembelea Delhi na miji mingine anuwai kaskazini mwa India kufanya wizi katika kumbi za harusi.

Polisi walisema genge hilo pia "lilikodisha" watoto wa wanakijiji kwa kandarasi ya mwaka mmoja kwa Rs 10 hadi 12 lakh (Pauni 10,000-12,000), na kuwatumia kuiba katika kumbi hizi.

Washiriki watano wa genge walikuwa walikamatwa wakati vijana wawili walikamatwa mnamo Desemba 2, 2020, wakati walikuwa wakiondoka Delhi.

Washiriki wa genge hilo wanatoka katika kijiji kidogo kinachoitwa Gulkheri katika wilaya ya Rajgarh ya Madhya Pradesh.

Polisi walisema uchunguzi ulianzishwa baada ya visa vingi kuripotiwa juu ya genge maalum la wizi katika kumbi za harusi.

Afisa anayesimamia kukamatwa kwa Shibesh Singh, Kamishna wa Ziada wa Polisi alisema:

"Kama sehemu ya uchunguzi, tuliunda timu ambayo ilichambua video zote zilizopatikana za sherehe za harusi ambapo wizi ulikuwa umefanyika.

"Pia tulipeleka wanahabari katika kumbi maarufu za karamu, nyumba za shamba na kumbi zingine kukusanya ujasusi kuhusu washukiwa.

"Ilifunuliwa kutoka kwa picha ya video kwamba washukiwa, kabla ya kufanya wizi, walitumia muda mwingi kwenye kumbi hizo.

“Walijifurahisha na kuzoea wageni.

“Walivaa vizuri, wakiwa wamechanganyika na wageni, walikuwa na chakula cha jioni hapo na walingojea kwa subira wakati unaofaa wa kugoma.

"Kwa mwendo wa haraka, waliiba mifuko ya zawadi iliyokuwa na vito na pesa taslimu na baadaye kutoweka haraka kutoka kwa ukumbi huo."

Wakati wa kuhojiwa, mshtakiwa alifunua kwamba katika vijiji vyao, watoto kati ya miaka 9-15 'hukodishwa' kwa magenge kama yao.

Afisa huyo alifunua kwamba:

"Watoto kutoka vijiji hukodishwa kwa magenge na wazazi wao.

"Mara tu wanapoletwa Delhi na wamefundishwa kwa mwezi mmoja juu ya jinsi ya kufanya wizi kwenye harusi na jinsi ya kuchangamana na watu mahali hapo.

"Wanaambiwa wasitoe utambulisho wao na wa wanachama wa genge lao ikiwa watakamatwa."

Washtakiwa waliokamatwa wametambuliwa kama Sandeep mwenye umri wa miaka 26, Hansraj mwenye umri wa miaka 21, Sant Kumar mwenye umri wa miaka 32, Kishan mwenye umri wa miaka 22 na Bishal mwenye umri wa miaka 20.

Polisi walidai kuwa na kukamatwa kwa washtakiwa hao watano, kesi nane za wizi katika kumbi za harusi zimetatuliwa.

Karibu laki 4 za pauni (Pauni 4,000) pesa taslimu, vito na simu za rununu zimepatikana.



Akanksha ni mhitimu wa media, kwa sasa anafuata shahada ya kwanza katika Uandishi wa Habari. Mapenzi yake ni pamoja na mambo ya sasa na mwenendo, Runinga na filamu, na pia kusafiri. Kauli mbiu ya maisha yake ni "Afadhali oops kuliko nini ikiwa".




  • Nini mpya

    ZAIDI

    "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Chris Gayle ndiye mchezaji bora katika IPL?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...