Badshah alichunguza wafuasi wa bandia wa Jamii na Polisi

Rapa wa sauti Badshah amedaiwa kulipa kampuni ya uuzaji kwa wafuasi bandia wa mitandao ya kijamii. Amejibu madai hayo.

Badshah alichunguza wafuasi wa bandia wa Jamii na Polisi f

"Nimekanusha kabisa madai yote yanayotolewa dhidi yangu"

Mhemko wa kupasuka wa India Badshah ni miongoni mwa watu mashuhuri wa hivi karibuni ambao wamehojiwa na Polisi wa Mumbai juu ya wafuasi bandia wa media ya kijamii. 

Alhamisi, 6 Agosti 2020, aliitwa na Tawi la Uhalifu la Mumbai kuhojiwa. 

Imefika kwa tahadhari ya polisi kwamba watu mashuhuri wanaweza kuwa wamelipa pesa nyingi kupata wafuasi bandia wa mitandao ya kijamii. 

Inasemekana, vyanzo vya polisi vilidai kwamba Badshah alikiri kulipa pesa laki 75 (£ 76,640.47) kwa tangazo la single yake 'Pagal Hai' (2019). 

Kulingana na Zee News, waliwasiliana na nyota huyo Jumamosi, 8 Agosti 2020. 

Muda mfupi baadaye, timu ya Badshah ilitoa taarifa rasmi ambayo rapa huyo anakanusha vikali madai dhidi yake. 

Badshah alisema kuwa hakuhusika kamwe katika makosa kama haya na anashirikiana na Polisi wa Mumbai kusuluhisha jambo hili. Taarifa yake rasmi inasomeka: 

“Kufuatia wito huo, nimezungumza na Polisi wa Mumbai. Nimewasaidia maafisa katika uchunguzi wao kwa kushirikiana na kutekeleza bidii inayofaa kwa upande wangu.

“Nimekanusha kabisa madai yote yaliyotolewa dhidi yangu na kusema wazi kuwa sikuwahi kuhusika katika vitendo kama hivyo, wala siwapuuzii.

“Utaratibu wa uchunguzi unafanywa kwa mujibu wa sheria na nina imani kamili kwa mamlaka, ambao wanashughulikia suala hili.

“Ningependa kuwashukuru wale wote ambao wameelezea wasiwasi wao kwangu. Ina maana sana kwangu. ”

Hivi sasa, Tawi la Uhalifu wa Polisi la Mumbai linachunguza madai hayo. Wanaangalia ikiwa kiwango kinachodaiwa kulipwa na Badshah kwa wakala wa matangazo kilikuwa kwa wafuasi bandia wa media ya kijamii au mambo mengine. 

Sio hivyo tu, lakini Badshah ameitwa na Polisi wa Mumbai Jumatatu, 10 Agosti 2020. 

Hapo awali, rapa alikuwa amesema kuwa wimbo wake 'Pagal Hai' (2019) ulipata maoni milioni 7.5 kwa siku. 

Kulingana na madai yake, hii ilimfanya Badshah kuwa mmiliki wa rekodi ya ulimwengu kwa maoni mengi kwa siku. Walakini, madai yake baadaye yalidharauliwa na Google. 

Kampuni ya uuzaji inayozungumziwa ni Chtrbox ambayo ni kampuni inayoongoza ya ushawishi wa media ya kijamii. 

Mnamo mwaka wa 2019, kampuni hiyo ilituhumiwa kuvujisha tarehe ya faragha ya takriban watumiaji milioni 49 wa Instagram. 

Chtrbox pia imeorodhesha majina ya watu mashuhuri maarufu wakiwemo Virat Kohli, Priyanka Chopra na Badshah kama wateja wake. 

Uchunguzi huu unaweza kuvuta swali kwa Mkurugenzi Mtendaji wa kampuni hiyo, Pranay Swarup. 

Tawi la Uhalifu la Polisi la Mumbai limedai zaidi kuwa wasifu wa watu mashuhuri wa kampuni hiyo ni bandia. 

Katika taarifa ya Swarup kwa polisi, anadai ana kipato cha kila mwezi cha milioni 9 (Pauni 919,685.67) na ana wateja 30,000. 

Kama sehemu ya uchunguzi wao, Polisi wa Mumbai wamechukua orodha ya wafuasi wa Badshah kutoka kwa rapa mwenyewe. 



Ayesha ni mhitimu wa Kiingereza na jicho la kupendeza. Kuvutia kwake iko katika michezo, mitindo na uzuri. Pia, haogopi masomo yenye utata. Kauli mbiu yake ni: "hakuna siku mbili ni sawa, hiyo ndiyo inayofanya maisha yawe ya kufaa kuishi."




  • Nini mpya

    ZAIDI

    "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Ni neno lipi linaloelezea utambulisho wako?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...